Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai 8-| liệu tao xin cô Liên thêm điểm bù sau như cô Văn đc ko 8-|

Thôi, kệ cha nó :D mai đi họp YB với Made in 12 đó ;) với cả thứ 6 mang đồng phục lớp nhé ;) h Anh kệ cô, xuống chụp ;) :D

Mọi ng` vào profile xem ai + điểm đi ;;) ai tốt bụng đi xem xét tình hình topic vĩ đại (nhờ Bờm :D) mà yêu lớp Anh thế :* (ơ nhưng quên tớ này :D)

Á há há lớp mình ai cũng đcl 12 này ;))...bạn HuEng và HaEng thật là tốt cái bụng (nói theo ngôn ngữ của Ảu và A Châu ^^)...mà cái điệu cười kia tao đọc Mar_heaven nhiều quá nên nhiễm của anh Nanashi đáng iu :x....Thà mai cho kưng mượn tập 11 nhá :x

Chìu qua nhận đc tin sét đánh là commonapp nó cắt essay của mình...dù 0 quá 6000 cha tí nào ....hôm nay check lại thi 0 thấy bị cắt, chỉ làm rối cái format của mình lên thôi...mk....làm sai hết ý tưởng, lại còn nối liên 2 khổ vào nhau nữa chứ :((...làm thế nào h....hôm submit mạng giở quẻ mãi mới submit đc chư chưa nói đến chuyện print/preview :(...các app năm sau nên lấy đây là kinh nghiêm :D

Sáng nay lại biết 1 tin khá là ngộ nghĩnh ^^.....lại làm go-between cho 2 bạn :D

Chịp, sáng nay chia điểm Lý thê nào thế? Tao có đc 8 fay 0 thế ? :(...eo ôi cái điểm này làm sao ma apply? :((

Jix, thầy toán ghi điểm vào sổ chưa ý nhở :(....con chỉ xin 0,1 thôi mừ thầy ơi :D....bạn nào có lòng nói hộ thanh2 với ^^ :(

apply ....:((....:((....100% rejected...such a mediocre application package.:((

Tuần này mấy bạn việt kiều lên đường nhỉ . CHúc các bạn lên đường may mắn, học hành vũ bão , hè về có cái reunion 2 ngày ở đấu đó nhá :x(tiếc là tao lại chẳng vẽ hươu vẽ vượn gì đc :D)

oai, hum nay để quên áo ở lớp, có ai cầm ko vậy huhu
mai tẻ nhạt wa
chiều nay hoc bùn ngủ, lại thêm có một con giun ngồi cạnh mình cũng lải nhải bùn ngủ, khip, díp cả mắt, chắc mẩm về nhà lăn ra ngủ thế mà về tới nhà lại tỉnh như sáo
mai chỉ có sử fai học thoai nhi,
mai tổ 3,4 làm cd, goodluck
chán...........
...............Waiting for a happy weekend................

Khiếp quá,lên forum lớp mình sao mấy ngày hôm nay toàn thấy kêu ca thế hả giời, ko có trò gì khác à. Ai cũng kêu chán là sao ? :)
@ Bờm : Vui vẻ lên nhé, béo đi rùi nhưng mà lúc nào cũng nghĩ về Bờm mà, đừng có chàn gì nữa :D
@ Thanh Thanh: Mày yên tâm đi, sai có mỗi format thì cũng ko sao đâu muh, đừng có lo lắng quá lại già người đi, hình như năm nay các applicants vietnam đều làm ăn ko được cẩn thận cho lắm, thế nên cứ từ từ, đừng lo vội ( khổ thế, mình cũng ko hơn gì mọi người mà sao lúc nào cũng phải đi calm down thế hả giời, có ai calm tui ko :) )

Lớp mình dạo này cứ xìu xìu thế nào í :(...chả thấy ai nói năng gì :(

1 real man with his real love :)...

Lớp mình chuẩn bị có FC của Mar-Heaven :D...Thà chuẩn bị đc tặng huân chương lao động hạng nhất :D cấp lớp do chủ tịch Fi- fan của anh IAN =)) trao tặng .

Không khí ảm đạm quá làm tinh thần cũng xuống cấp theo ><

Mấy đứa hay lên đấy dạo này cứ bị stress ý :( 8-| làm tao cũng ek biết nói j :-< anyway, thời gian trôi nhanh mà :) cứ nhìn xuống chữ kí tao đi :D ;)

Phởn tí nào: nói về manga 1 tẹo :D FC này gồm tao, Thanh2, Phi, Chip, MFg và sau này thêm n` ng` :D (mong thế [-o< )

Ngoài ra yêu cầu các bạn ko mang cái Hot Gimmick ý đến lớp [-x ko thấy ghi 18+ à [-( khổ thế đấy, các nhà xb cứ ghi , các em 8+ cứ mua /:) ai quản lí nào [-x đùa chứ tao thấy cũng vớ vẩn thật, may mà em tao đọc truyện dưới sự kiểm soát (và cung cấp) của tao 0:) :D nhưng nếu đứa nào có nhu cầu cứ liên lạc tao :D cứ gọi là 21+ còn Hot Gimmick chỉ 5+ thôi :)) j/k :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ehhhhhhh....mới có 5!1 màh !!!! mọi người vui vể trẻ khỏe lên đi !!!!!!! tao phải ngồi cắm rễ ở đây 1 mình màh tao còn 0 kêu chán >.< !! thế thì mọi người còn chán gì !! đời có phải mỗi học với học với app với lurv đâu ^_^ !!! đời còn đầy thú vui !!!! :X:X:X tao yêu đời lắm !!!!!!!!

màh manga là cái gì đấy ??!!?? FC là cái gì ??!!?? FC của manga àh !!!! tao cũng muốn bon chen !! :(:)(:)(( buồn quá !! sang đây chẳng có hội có đảng zi` cả !!! bọn us nhạt thêk !!!!!!!!! :D:D:D

>< đứa nào mang hot gimmick đến lớp với dã tâm đen tối....đầu độc sự trong sáng vốn có của MPhg :)) Nhưng rất tiếc ...đã không thành :nono: :nono: Đây thật là một tội ác không thể thứ tha :nono: :nono:!!!!!

chẹp chẹp....
còn cái vụ MAR ^.^

hihi các chị cứ việc thick' Nanashi tùy í nhưng mừ Alvizz là độc quyền của riêng em rùi nhá >< ><

ko ai đc tranh Alvizz của em đâu :((

Chỉnh sửa lần cuối:
>:-D< gửi đến các thành viên Anh 1 :p

Bọn tớ đang thực hiện thu thập ảnh cho YEARBOOK 0306 (chắc mọi người biết rồi), sẽ có thông báo cụ thể trên trường trong một tương lai gần nhất khoảng 1,2 ngày gì đó :)). Dự kiến mỗi người sẽ có khoảng một ảnh cá nhân trong Yearbook, và mỗi lớp sẽ có ít nhất một ảnh tập thể đại diện cho cả lớp (ảnh này nên đầy đủ các thành viên :) ). Ngoài ra là các ảnh hoạt động tập thể của cả lớp (nên chọn lọc trước khi gửi, nhưng không hạn chế về số lượng, khuyến khích các ảnh thật hoạt động, những khoảnh khắc khó quên, đại loại vậy,...).

Các cá nhân có gửi trực tiếp ảnh cá nhân và tập thể về địa chỉ [email protected] . Subject đề Họ tên đầy đủ + lớp, phần content thì ghi hộ tớ số lượng ảnh cá nhân + tập thể gửi kèm.

Nếu có thể để một người gửi chung ảnh tập thể cho cả lớp trong file nén thì tiện hơn :smoking:. Nhưng cũng ko nhất thiết như vậy.

Ảnh cá nhân thì mỗi người cố gắng chọn ra một vài cái ảnh đẹp nhất, ưng ý nhất, mà sẽ trở thành đại diện của mình trong Yearbook. Vì vậy, ảnh cá nhân cứ để mọi người gửi riêng cũng được, vì dù sao BTC mong muốn Yearbook sẽ còn được mọi người mở ra xem trong nhiều năm tới >:-D<.

Hạn gửi ảnh cho đợt 1 là ngày 20/1/2006.

:smoking: gửi càng sớm càng tốt, gửi muộn biết đâu không được vị trí đẹp trong Yearbook b-):p.

Trước mắt, bạn nào cung cấp hộ tớ danh sách tên + địa chỉ email của các thành viên của lớp đang ở nước ngoài :)), rồi gửi về [email protected]

>:-D< thanks

Chỉnh sửa lần cuối:
Okie, sáng nay tớ cũng bảo Hương lớp tớ cứ để tớ lo rồi :) ;)

Thế lớp mình mọi ng` cứ về lục ảnh đi nhá :D đưa tao ảnh j cũng đc ;) nhưng đg nhiên tiện nhất là send file cho tao, còn ko ảnh thường thì để tao scan cũng đc ;) tốt nhất là cứ gom vào tao mà gửi, đừng xé lẻ gửi luôn cho BBT loạn lắm, đứa nọ trùng đứa kia :p

Hôm nào trời ấm lên mặc đồng phục nhé: quần + áo sơ mi trắng + cà vạt +băng tay; đứa nào thiếu quần thì đứng sau nhưng cấm thiếu cà vạt b-) chắc đẹp lắm đây :x tiếc là lớp ko bao h có cái ảnh nào đủ ng` đc cả :(( ví dụ như cái trong kỉ yêu thiếu tao vì ôm lăn lóc ở nhà :((

Nếu ai rảnh + muốn thì send luôn ảnh tập thể nào bọn mày thích cho tao ;) cả ảnh giao lưu nữa :* có 1 cái đẹp cực :x blah blah blah, n` lắm :D thế nhé :*

Vừa địng mail cho bạn Hải Anh nhưng nhớ ra tao ko biết mail bọn con PThanh, MaiPhg... đứa nào biết hết gửi đi ko thì IM cho tao ;)

Có con Chip cũng yêu anh Alviss ủa mày ^^ với lại đính chính Phi phẩu yêu anh Alan chứ ko phải anh Ian :D nhầm lẫn đáng tiếc :D

Mai họp yearbook hả...cho tớ đi với :D.

E hèm Fi thích anh Alan dị ứng lông mèo á...ông mặt sẹo á....=))...

Mai sinh nhật bạn HÀ VÂN này ....CHÚC BẠN HAVAN NHỮNG GÌ TỚ ĐÃ GHI TRONG THIẾP NHÁ ....:x :x :x :)

Hôm nay nhận đc thư của mấy trường chập nhận cái esay gửi lại của mnihf...thật hạnh phúc dâng trào ^^...

Mẹ tao sắp đi Xề Goòng rồi ....miễn là đừng nói chuyện với cô chú là ổn...chắc có quà :x :)) :D

Hôm nay ngồi nhà viết essay cả ngày chán quá đi :((, vẫn chưa đâu vào đâu :((, muốn đến lớp hóng mà ko được nèm ngày kia đi rồi T_T. Không chắc ngày mai đến lớp say bye bye với các bạn được :(, có gì mấy đứa chúng mày trên forum gửi lời chào đến cả lớp cho tao nhé (tao sẽ cố gắng đến lớp :( )

Mai sinh nhật Hà Vân à :), chúc Hà Vân đỗ thủ khoa đại học, rồi tiếp tục con đường du học, càng ngày càng xinh đẹp hơn, "quật ngã" nhiều anh Quỳnh Anh hơn :D nhé ;)) :x

:)) trui` ui...

sao Fi lại bồng bột... nông nổi thế hở em...
..cái ông chú....mặt vừa sẹo...người thì như con trâu mộng....ko hợp với em đâu...:nono:..^^
cái ông Alan í chỉ hợp với mụ Rapuchel thui ....

ặc ^^ Chip đòi tranh giành Alvizz với tao a'
...chẹp chẹp...ko được đâu......em chíp phải nhường Alvizz cho hội phó MAR-FC thui [-( [-( [-(

It has been a while now

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong ava con Hường cái thủ con C bị cắt 1 cách đáng thương :))

Happy birthday Hà vân nhớ,Mai tớ bay rồi, chúc mọi người ở nhà gặp nhiều may mắn nhớ, gặp lại vào cuối tháng 5.
BB=;

chúc Đức đi vui vẻ, mạnh khỏe, enjoy nốt cái năm nay đi ;)) rồi sang năm sẽ vào được dream school của mày
Hường thì viết nốt essay của mày đi rồi mai đến lớp :) Chủ nhật này mày lại đi rồi, buồn nhỉ :( 3 tuần mà cứ như không ý :((
Chúc Hà Vân sn vui vẻ, ước gì được nấy nhá ;) xinh đẹp, giỏi giang....tự add xem mày thik gì nữa nhá :*

Chúc mừng sn chiêm chiếp nhá:x mai bọn tôi sẽ cố tìm pucca cho bà;;) . Chúc bà vui vẻ và may mắn:)>- , và nếu đang có chuyện gì ko vui thì sẽ nhanh chóng giải quyết êm xuôi nhé;)

Các bạn lại đi hết rồi:) chúc các bạn đi mạnh khỏe:) , ko Tết thì hè là được gặp lại các bạn rồi;) .

Hihi, bây h nhiều người đọc Mar nhỉ, nghe em Phèo quảng cáo là vẽ rất đẹp/:) , hôm nào kiếm 1 quyển đọc thử thôi:-?

Chết thật, cái vụ đồng phục, chả nhớ cà vạt với băng tay vứt đâu:p.

Cái ý là ko đc thiếu đâu bác Dung nhá [-x (của mình đâu nhỉ :D) Mar hay muh bác :x bác đọc ko em đưa ;;)

Mọi ng` đi nhé :) :* >:D< ava Đức với Hường đẹp quá :x

Nothing is as bad as it seems
Close your eyes, look into the dream

==>Tao thích câu này mày ạ.
:) :* >:D<

Hà Vân: cái j cần nói nói rồi :) anyway happy birthday ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên