Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thanh Hà nói tên FC manga mà quên em ah :((. Trong khi ngừoi ta xem manga thì từ hồi lớp 1 đến tận bi h , trung thành với 1 hàng truyện từ lớp 3 đến h :((. Đùa thế nhớ vứt em cái đĩa truyện chị bảo em sáng nay nhá !;)

Chúc Vân sn vui vẻ ! Mừng sn mày bằng hành động xin của mày cái ảnh hôm nay! ;;)

:d:d:d:):):) ChÚc MỪng Sinh NhẬt HÀ VÂn NhÁ!!! :*:*:*
:d:d:d:):):) ChÚc CÁc BẠn LỚp MÌnh LÊn ĐƯỜng Vui VẺ :*:*:*

Ui za,hihihi,mấy hôm nay mới lên HAO đc.../:)
Bắt chước MiTrang nào:p

CHÚC MỪNG SINH NHẬT HÀ VÂN NHÁ!!!:D:D:D

Chúc các bạn lớp mình lên đường vui vẻ, Tết này có đứa nào về đc nữa không nhỉ :p

Tình hình là lớp mình chả có cái ảnh nào đông đủ nhỉ,cái vừa rồi thiếu 3 đứa đội tuyển rùi...mà phải nộp ảnh cá nhân ah :( lại phải cắt ảnh,huhuhu,em chả có cái nào đẹp hết :p:D:D

Vân điên!! Chúc mừng sinh nhật mày nhá!! Chúc mày luôn giữ được fong cách a-chiii rất chi là unique của mày!!:D :x

Hôm nay.. cứ mệt mệt... Trông cô Liên sợ thế?!? Lần 1st thấy cô nóng thế này, may quá, sáng nay tí nữa thì bạn Chip bùng :p

Mọi người up ảnh lên đi!! \:D/ Lâu lắm ko đc xem ảnh của lớp mình roài!! :x

hichic, cảm ơn các bạn, chưa sn nào tớ đc chúc nhiu` như thế, thui, ko nói dài dòng, tớ sẽ cố gắng thực hiện những lời chúc của các bạn, especially u...
chúc các bạn lên đường an toàn...., hẹn gặp lại vào hè nha''''''''''''''''
con ốc trả tao ảnh đê, hu'

VÂn Heo Sinh NhẬt Vui VẺ NhÁh VÂn NhÁhhhhh !!!!!!!!!!
^0^ ^0^ ^0^ !!!!!!!!
NhỚ PhẢi VÀo ĐƯỢc Nt ĐẤy !!!! VÂn BẢo VÂn Thi Nt MÀh ĐÚng 0 :d:d:d
VỚi CẢ TrẮng TrẺo Xinh XẺo :d:d:d !!!!!!!
VỚi CẢ Vui VẺ HẠnh Fuc TrĂm NĂm VỚi "u" CỦa VÂn :*:*:*

Hôm nay.. cứ mệt mệt... Trông cô Liên sợ thế?!? Lần 1st thấy cô nóng thế này, may quá, sáng nay tí nữa thì bạn Chip bùng
Tao bùng này :D ngồi ở canteen cứ thấy từng đứa lớp mình kéo xuống 8-}

especially u...

VỚi CẢ Vui VẺ HẠnh Fuc TrĂm NĂm VỚi "u" CỦa VÂn

Wonder who is "u"... say, is he/she in our class ;;)

Yêu cầu mọi ng` sớm tập trung ảnh cho tao :| , ko thì cứ send riêng cho ban thu thập ảnh ;) và nếu thứ 2 thông báo rồi mà ko ai chịu chọn ảnh cho lớp là tao chọn đấy b-)

Quote:
especially u...

Quote:
VỚi CẢ Vui VẺ HẠnh Fuc TrĂm NĂm VỚi "u" CỦa VÂn

Wonder who is "u"... say, is he/she in our class
maybe^^
hum nay tẻ nhạt wa, sáng ngủ chiều lại ngủ rồi dậy đi hoc 2 ca liền hicic, chưa thấy j biến động
thanh ha hum nay bùng nhá, cả 330 nữa hư we

Uhm, ảnh up lên rồi, nhưng chẳng hiểu sao chưa lên hết:-/ còn nhiều lắm, mà có vấn đề gì đâu nên ko thể ko qua vòng xét duyệt được:D

Cái vụ ảnh thì mọi người tự chọn ảnh cá nhân hay là thế nào, để THà chọn rồi crop thì cũng mệt lắm đấy:-? , ảnh lớp thì chắc cứ chọn trong mấy cái có rồi của lớp mình, nhưng hình như yêu cầu ảnh cả lớp mặc đồng phục:), chụp đi thôi, hạn là 20 rồi8-| . Mà như thế tức là ko có mặt mấy đứa việt kiều à:(

Dạo này các bạn ăn nói khó hiểu thế^^ tớ cứ đoán đoán mà ko dám hỏi để confirm/:)

Mai lớp mình cố gắng ngoan ngoãn nhớ, ko cô Liên bực tiếp thì nguy:)

Uh, mọi ng` tự chọn ảnh cá nhân. Ảnh j cũng đc, file hay rửa rồi đều okie. Đg nhiên tốt nhất là bọn mày tự scan, crop rồi send cho tao, ko thì cứ vứt qua tao làm cũng đc :) đứa nào liên lạc với mấy đứa bên Sing hộ nhé ;)

Còn ảnh lớp thì chắc chắn ko đủ đc rồi :( tao nghĩ nên có 1 ảnh đồng phục, 1 ảnh giao lưu (rất dẹp), và 1 cái nào ghép cho đủ mặt mọi ng` ;) dự kiến mỗi lớp sẽ có nhiều hơn 1 ảnh tập thể ==> mọi ng` ko lo ko lo :D

^^

Nguyễn Hà Vân đã viết:

/:) /:) /:)
thôi...u nào cũng được ^-^....u nào thì cũng vui vẻ !!! ;;) ;;) ;;)

THÀ ƠIII !!!!! T2 TAO MỚI ĐI SCAN ĐƯỢC CƠ....BAO H DEADLINE ĐẤY ??!!?? :D:D:D

----------

Nguyễn Hà Vân đã viết:

/:) /:) /:)
thôi...u nào cũng được ^-^....u nào thì cũng vui vẻ !!! ;;) ;;) ;;)

THÀ ƠIII !!!!! T2 TAO MỚI ĐI SCAN ĐƯỢC CƠ....BAO H DEADLINE ĐẤY ??!!?? :D:D:D
ÔI TAO VỪA XEM ẢNH LỚP MÌNH !!! VUI THẾ !!! XINH NỮA !!!!

Hạn là 20/1. Các bẹn Việt Kiều thì cố gắng liên lạc với bọn nó rồi bảo gửi ảnh thẳng về hòm thư của yearbook ý

Thày cứ chạy lung tung [-x khóa lại bây h b-)

Đùa chứ tao cũng nói sáng nay rồi đấy, có ai nghe ko :-? thông cảm ko hiểu sao chỉ cần nghe mọi ng` cười thì tao ko ngượng ko run cũng blush :">

Chắc lớp mình ko ai đánh lẻ ==> dealine của lớp là 15-1 để tao còn scan, edit, rồi bọc lại send đi ;) tạm thời Yb 0306 thì cứ lo ảnh ọt trước đã ;) À đấy còn vụ ảnh đồng phục mọi ng` định ntn :-/ uni lớp mình đẹp thế mà ko chụp đưa vào Yb thì buồn lắm :((

Còn vấn đề là Yb A1 ==> thật sự tao tâm đắc cái này hơn n` n` n`... mọi ng` cố gắng tiết Anh mai xin cô họp 1 tẹo, chứ h ra chơi ko làm đc j đâu ;) tao phác qua plan rồi nhưng cứ để mai đến lớp nói đã :) mọi ng` cố gắng tích cực nhá :* for our dear A1 :*

ai da,dạo này lớp mình cứ làm sao ý nhỉ/:) cái topic A1 lúc nào cũng thấy ở tít dưới ấy.....các bạn không chịu chăm chỉ post bài j cả [-x( hihihi,mình cũng thế thì phải :p)

Thà ơi,tình hình là tao chả tìm thấy cái ảnh nào để tao có thể dùng làm ảnh cho YB cả:(( ảnh nào trông cũng rất ngớ ngẩn,hix...Hay là mai vác máy đi chụp cái khác cho tử tể nhỉ;;) ???hihihi,bạn nào muốn có ảnh cho YB thì đăng kí nhá,máy ảnh luôn sẵn sàng ^^

hihi, tớ bảo ne, lớp minh đứa nào có máy way mang đi để làm yb cho lớp ta đi, trong đấy sẽ quay trích đoạn một vài tiết học zui zui(ko fai tiết toán hay văn roài:((), uhm quay interview từng thành viên trong lớp, uhm, ........
hihi, chắc se hay lem
với cả cho tớ một chân trong fan trình bày nhá(ý tớ là thủ công ,còn đồ họa này nọ thì tịt:p)
sao tuần này chán thế , hum nào cũng chỉ mún ở nhà đắ chăn ngủ cho ấm, hichic

Okie, rất tiếc tao đã quẳng máy cho con bạn mượn, chắc 1,2 ngày nữa mới có :D tao thì phải 1 phát sticker cho xinh xắn thôi :D

Ý kiến làm vcd của Hà Vân ổn đấy ;) tiếc là khoản này từ quay đến sang đĩa tôi đều ko làm đc j rồi :( hay nhờ+trấn dụng cụ đồng chí nào ngoài lớp? À xung fong burn đĩa :D ;;)

Còn phần vẽ vời thì >:D< sẽ vẽ và scan lên, chứ mọi ng` ko thể vẽ tay cho cả lớp đc, rite? :D tiếc là lớp mình sao ng` vẽ đẹp thì n` như kiến còn đồ họa ít thế này :(( lớp Anh muh :* :D

Ava HV đẹp quá :x giá mình biết làm 8-|

Ava của Havan là do Havan làm đấy à :-O....hàng xóm hôm nào sang cho mình ăn thử đi :">.

Mai tớ mang quyển brochure của Skidmore đi để các bạn xem thử nhá. CỰc kỳ ấn tượng đấy :D

Burn đĩa chắc để cho bạn Bờm làm :D.

Máy quay thì bảo bạn Dung ý ;;)

0 nói gì trường Skidmore nhưng tớ chỉ có 1 phát hiện mới là các trường ở Mỹ chất lượng tỉ lệ nghịch với độ hoành tráng của application(generally). Chẳng hiểu có đúng 0 chứ mấy thằng trường lớn tớ có, brochure xấu vãi hàng, còn brochure của 1 số bạn cầm đến lớp nhìn nhỏ dãi. Mà thanh thanh thích skidmore lúc nào thía

Cho đến lúc này có Hường và C đã gửi ảnh cho tao ;) cộng thêm Phi và Sấu tao đã có ảnh khá okie ;;) yêu cầu bà con gấp gấp cho cái ;) :) :D

Ui, dạo này mọi người lười post bài nhỉ, sắp quay trở lại giai đoạn 1 bài rồi đến bài THà rồi :D

Ở trên lớp hò hét chắc cũng mệt, có cái gì lên đây bàn cho nó rõ ràng, nói trên lớp em cũng chả hiểu gì cả:p

Cái yearbook của lớp mình ý, vấn đề in ấn đang rất là khó khăn:) THà đang đi hỏi giá in màu nhưng theo trí nhớ của em mang ra hàng in 1 trang là 5k8-} thế thì chắc chắn là ko được. Thế nên ai có người quen làm về in ấn giúp được cho bọn mình 1 ít thì tốt quá;) mà chỉ in có 50 bản thôi:)

Máy quay thì để em xem xem có còn ở nhà ko, mà có khi cũng phải quay dần đi cho nó nhiều nhiều cái hay:)>- Mai lấy nhật ký lớp ở chỗ My rồi còn tuyển chọn các bài=D>

Thanh2 mang brochure gì đi mà ko đưa ra cho mọi người tham khảo à/:)

Vụ ảnh thì mai F330 sẽ nộp bài:-? :p

Với lại cái CD ảnh thì mọi người xem có cần ko nhé, làm thì cũng được thôi:-? phục vụ chủ yếu cho các bạn chẳng lên HAO bao h:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên