Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Híp, bb các bạn nhá :*, các bạn thi SAT tốt nhá :*

Theng2 ơi tao ko thik mí cái ảnh này đâu :D mí chị cũng ko có j lắm, chỉ kute2 thôi, còn anh thì 8-| :biggrin: ko phải type của tao roài :((

Tao đang đọc Dracula hay wa' :x nhưng mà sợ lắm :-s sợ hơn xem film ma cơ :((

Ui xúc động quá, cảm ơn các bạn đã chúc bạn Jun đi vui vẻ :x , để em xem xét tình hình tài chính và giá cả thì mới xét đến vụ quà cáp nhớ. :))

Sao nhiều người khen ava của Cụt thế nhớ, bật mí cho các bạn con Cụt nó lấy ava ấy ở nhà em, do em cố vấn đấy, chậc chậc. b-)

mai zun đi SG àh đi vui vẻ...về trẻ khỏe...có quà nháh ==> thế là trong vòng 1 tuần sẽ 0 có người up ảnh cho bọn mình xem roài đùa đấy nge như kiểu zun bị bóc lột sức LD
hic, hôm nay mặc dù ốm lăn quay (vần thế :) ) do cả ngày đập phá, chơi bời nhưng em vẫn rất cố gắng up 1 vài cái ảnh chụp trong máy Cụt :)>- . Mai sang Sing. việc đầu tiên là tìm cách vào net ko thì chắc ko chịu nổi 8-} . Các bác cứ yên tâm là album lớp ta sẽ vẫn có ảnh mới đều đặn /:) . hic, sao lại có con người yêu quý lớp như mình nhỉ. :-? b-)

11 Lưu đi rồi à, hôm đấy em mới về thì còn đập phá gì đây :-s ? Thôi mọi người chơi vui vẻ rồi chụp ảnh đưa đây em up lên. ;;)

Quên, trò HEARTS hay lắm đấy ;) , mọi người chơi hết rồi chứ hả :) , đợi vào năm thì sẽ phổ biến rộng rãi để thay thế tấn khi cần thiết :> . Quái lạ, mình chơi từ lâu rồi mà sao hôm nay thua lắm thế ko biết :((

Đề phòng ngày mai ko vào net được thì chúc các bạn lớp mình mùng 4 thi SAT thật tốt vào nhé! =D> :x

Khi nào có ảnh zai là y như rằng có con THÀ ;))....à còn cả con Chíp nữa :)).
Khi nào có ảnh gái là thấy ngay con Ly ..... :> :> :>
Ở nhà rỗi rãi nên tao tiếp tục làm từ thiện 0:) ;))

Quà cho Ly xè :))

THÀ : vãi lúa thế này mà chỉ cute thôi ah [-(

Quà cho iem CHiếp :)

long lanh :x

Quà cho con THà ...đẹp là phải công nhận nghe chưa [-x

Mình post bài vãi lâu 8-} 8-} 8-}

Zun : Zang bảo đang mùa giảm giá....0 ngại đâu Zun ah :)) :p...quần áo thì vừa nhiều vừa đẹp.....:x

Mà sao tao cứ cảm giác rất khó hiểu + khó tả là ngày kia tao cũng thi SAT chúng mày ah :)) ...chả hiểu sao......^^.

Con Lưu về mỗi thế thì chắc chắn mình 0 gặp nó rồi ^^.

Mà tao cũng có cảm giác là tao sắp thi tốt nghiệp :))...loạn thi cử rồi ^^

@ Thanh2 : Mày có ảnh cái anh nào đóng phim full house ko ? Cho tao !:D

Vấn đề là tao ko thik ngắm các chị gái xinh tươi, xinh thế chứ xinh nữa cũng ko để làm j cả :p

Sao cái mày tặng con Chiếp trông 8-} thế :biggrin:

Tao lại đang dí mõm vào màn hình 8-} để kiz Ed roài :* :"> :x

Bác Jun nhớ có wa` nhá :* còn con Theng2 thi cho tốt để về kiếm ảnh cho tao xem ;;)

Đây là bài viết số 1001 :D của em, với điểm chất lượng 12 :> vĩ đại wa' 8-}

:| Tao có thi đâu :| ...tao bảo là chỉ có cảm giác thôi :| ...cũng hồi hộp lạ :))

Ai có lịch thi SAT với Toe cuối năm nay 0 ? Sao tao 0 thấy có đợt Sat nào cuối năm nhỉ :-/ :-/ :-/

Em Ốc thích Bi hử :eek: :> ...có ngay có ngay :D

Tao chỉ có bấy nhiêu thôi :| ...mày vào yeuamnhac mà xem :p

Lại Ed nữa nè ..:D

Bạn Zun coài h này chắc đã lên máy bay :| :(

Chíp + Ly : cố đi TQ đi mày :)) .... đẹp lắm , cả cảnh cả người :))...

Vô công rồi nghề thật :| :| :|

Bây h hết việc là bọn mình sẽ câu đấy :(( :-s :-< chán chuyện :(( :D

Tao nhầm, đọc ko kĩ :D

Chỉ có Ed là đẹp :D :x :* (thèng kia trông như hâm :p)

Đùa, mở 1 trang topic lớp mình mà cứ như đánh vật, dùng dial up đúng là sướng thật đấy, load ảnh bét nhè :(

@ Theng2: Ui zời, cái ảnh quà của tao trông hơi bị đc :x, mỗi tội mày làm thế nào bảo "anh ý" đừng có mặc quần ống vẩy nữa thì tốt :p
Mà sao thằng Bi của kon 73 mắt to thế mày??? :eek:

-----> Chán quá, chả bôi ra đc chuyện j mà buôn với mọi người cả :(

8-} mấy cái ảnh con heo Thanh2 post lên mới chỉ là cái góc nhỏ trong cái My Pictures của nó thui chị em ạ ^^ nó còn giấu mấy cái ảnh ...đệ nhất long lanh ở nhà cơ [-([-(.........con Thanh2...mày bảo có mấy cái....của hiếm...với của quý j` j` mà không post lên cho các bạn mở mang tầm mắt a` ^^ :D :D :D ;;) ;;) ;;)

Hà Thu Phương đã viết:
Mà sao thằng Bi của kon 73 mắt to thế mày??? :eek:

chúc mừng bố cuối cùng cũng tìm ra đối thủ =)) :)) 8-} :D =D> =D>
0 hiểu bố nghĩ cái nỗi j` màh vẫn fat ngôn ra cái câu đấy được nhểy 8-}
thằng bi là thằng ek nào đấy :D trông như thằng dở hơi kon ễnh ương...8-} :| chả có tí ti nào manly 8-} [-x :| nhìn cái mặt chỉ muốn fanh cái mắt nó ra /:)

theng2 tốt bụng thừa bơ rỗi việc :p cứ cho mỗi ngày 1 fat thế này cũng được :D heheh :D bọn nó pot bài chả được mấy chữ :D có thêm đống ảnh ót của mày vào cho nó vui cửa vui nhà :D với lại tao được cái cảm giác topik lớp nó dai dai dài dài :D:D 8-}

tao nói là cấm có sai màh 8-} thăm quan xong 1 fat => bọn lớp mình chạy thẳng cánh cò bay....thẳng hơn cả đường bay Tân sơn nhất 8-} kụt này...châu này...chả thấy đâu nữa 8-} :)) mọi người đi chơi đâu đấy ?!!?

hè này ở nhà học sat thì ít...suốt ngày ngứa đít cuồng chân chạy lông nhông ra ngoài chơi :D mang tiếng học sat màh toàn thấy phơi mặt ngoài đường :D li sắp sửa thành thỏi súc-cù-là cháy dở roài 8-} đùa chứ nói chung còn ối chỗ để đi :D 0 đến nỗi như kon bố 8-} ngày nào cũng đến trưa chị bò ra khỏi giường => chiều 0 biết làm gì bò đi mua quà sáng 8-} =D> người kiểu ek j` như kon điên...8-}8-}8-}

từ mai được đi học nhảy roài !! olalallalal !!! :)) :)>- :)>-

mọi người kể chiện ở nhà đê :!::!:

zun ơi !!! hôm nào đến nhà đứa nào truyền bá luôn trò heart đi :D:D đợi đến trong năm thì còn nói chuyện j` nữa 8-} :D:p

tao vẫn lên thường xuyên đấy chứ :Dnhưng mà dạo này chẳng biết post cái
j`,không hứng thú với mấy cái ảnh của con TT :p------>chỉ vào đọc bài thui

Tối hôm qua Jun còi đã onl, nhanh thật :D,không có net là nó không chịu được mà. :))
Jun còi nghe TT nói chưa?đang đợt giảm giá đấy,rước về cho bà con mấy bộ quần áo,làm đồng phục cho F330 nhá :)>- :*

lớp mình hôm nào tập trung đi chơi đê, tao ở nhà chẳng bít đi đâu ,làm j`--->chán lắm :(:(:(
Hay lớp mình đầu tháng 8 làm 1 quả tham quan nữa đi =D> ;;) , Hòa Bình resort ,Tam Đảo,Cúc Phương....nói chung là đi đâu cũng được,miễn là đi với cả lớp :)>- :D:D:D

Uhm, hắt hơi liên tục, các bạn nhắc đến mình nhiều thế, sướng quá! :D :x

Lớp mình lại quay trở về kiểu gallery hồi trước à, khổ quá, đúng là nghỉ học thì chẳng có gì nói cả, mà em thì lại ko khoái mấy anh chị diễn viên tận đẩu tận đâu ý lắm. b-)

Hay h mình bàn chuyện tham quan hay giao lưu gì đấy đi ;;) Bình thường là vào lớp 12 sẽ ko thể đi được đâu với lớp nữa, nếu có may mắn lắm thì khoảng tháng 10 đi được 1 ngày :-s . Thế thì mình đi trước đi ;) . Tháng 8 Ly tè đi rồi hả, thế thì đi trước đấy :-? , khoảng cuối tháng 7, đi đâu cũng được, lần này ko phải cãi nhau đi biển hay đi núi nữa :)>- :-$ , có đk đi đâu là đi luôn :> , nhớ, mọi người xem thế nào bàn trước đi :x

@ Ly: trò đấy máy tính nào cũng có mà, vào phần HELP mà nghiên cứu 1 lúc là xong, khi nào gặp nhau thi đấu luôn. :)>- b-)

@thanh2: ở đây đang có sale thật nhưng mà mua thế nào cho từng đấy bạn bè đây, sạt nghiệp mất :((

COn Ly đi tháng 8 ah , sớm thế ?:( Mà thui , đi đi cho nó rộng chỗ :))
Thế còn kế hoạch đi Trung Của của mày với con Chip là tháng mấy đấy??:D

Hà Thu Phương đã viết:
Ah mà ava mới của Cụt đẹp nhểy :x

Chuyện, Cụt mà lị ;;) Anyway, thanks mọi người đã khen cái ava đấy nhìu :D Mặc dù cái ava ấy load ở nhà Giun dế nhưng người chọn vẫn là Cụt. Thế cho nên Đệ tam tiểu thư đừng có mà xí xớn nhá [-x

2 Giun: con ơi con sang Sing roài hả con? Con vẫn nhớ lời mẹ dặn trước khi mẹ rời khỏi nhà con chứ hả con gái ngoan ngoãn của mẹ :D Quà cáp thì con khỏi phải lo cho cả lớp con àh, để dành xiền mà mua mấy cái mẹ dặn cho F330 ấy con àh :D Đúng rồi con ơi, hôm trước ý, lúc mẹ rời khỏi nhà con ý, lúc đấy mẹ mới nhận ra là cái lốp trước của cái xe đạp iu quý của mẹ nó lép kèm kẹp như cái bụng của mẹ lúc đói (may thay lúc đấy mẹ ko đói vì vừa chén mỳ úp ở nhà con xong :D - mình lại lên cơn lải nhải roài) Đến đâu roài nhể? Àh đấy, thì cái jun của cái lốp nó bị rách hay có vấn đề gì đấy, mẹ tạt vào hàng sửa xe & sửa xe :D Dài dòng thế để con hiểu là mẹ đã vất vả thế nào khi đến nhà con chơi. Thế cho nên là con nhớ thực hiện lời mẹ dặn nhớ con nhớ :p

Chẹp, post bài 1 hồi thấy bài cứ dài dài nên gửi luôn, viết bài mới cho top nó đông vui :D (Thực ra thì bài ngắn tẹo nhưng kệ, post roài :D) Chết roài, mạng đang có vấn đề, ko hỉu mình có gửi được cái bài này ko đây :-/

Còn cái gì liên quan đến Giun dế nữa ko nhẩy? Àh đúng roài, cái trò HEARTS là Cụt đầu têu mừ, sao mọi người đều hỏi con Giun thía [-x Nên nhớ là hôm đấy 2 ván đầu Cụt bét :p nhưng 2 ván cuối đã vươn lên đứng thứ nhì (ko hỉu seo thèng Bô nó chơi giỏi chế :-?) Còn Giun dế thì 1 ván nhì, 1 ván ba & 2 ván bét :D Bêu xấu con 1 tẹo thôi con àh, mẹ ko nói xấu con nữa đâu :D (Hình như là hết cái để nói xấu roài thì phải)

Lớp mình định đi chơi đâu àh, Cụt là Cụt giơ cả 2 cánh (cụt) 2 chân lên đồng ý nhá (nếu có đuôi cũng giơ lên nốt) Yêu cầu mọi người bàn kế hoạch thế nào cũng nhớ báo cho Cụt nhớ. Trâu điên, tôi giao trọng trách cao cả này cho bà nhá :D Đi chơi là ko thể thiếu phòng 330 [-x Bởi ảnh đẹp trong album lớp ta đều từ máy F330 mà ra cả :D Mà sao ảnh phòng mình đẹp chế mà chả đứa nào vào khen nhẩy :-? Bọn này chán lém cơ, chỉ bình mỗi ảnh có cái mặt mẹt của mình, còn lại thì chả thèm vào xem. Đúng là chả ai tích cực bình ảnh như Cụt & Trâu & Ly.

Àh bà Trâu oai, tôi tìm thấy ảnh của tôi với bà roài :D Tôi cứ tưởng mình chưa chụp cái riêng nào thì chán lém :D Lần sau tôi với bà phải tích cực chụp ảnh riêng mới được. Hình như là bẹn Trâu nhà ta đang ốm mọi người ạ. Chắc nhắc đến nó nhiều quá, nó hắt xì nhiều nó lại tưởng nó bị ốm :D

Hình như bài cũng khá dài rồi...

Nào, bỏ bom típ nèo. Hình như tại mình hay bỏ bom kiểu này nên post bài nào cũng chật vật hay sao ấy...

Trong đầu mình chỉ có vấn đề đi chơi nên típ tục ba hoa về cái đấy...

Àh mà Theng2 láo nhá, dám bảo mẹ đội tóc giả àh? Lại cả Giun nữa chớ, sao dám ba hoa là mẹ hói hử? Đã che đi roài lại còn có đứa nó bu lu bu loa ra... :( Chán thế, sao mình lại có những đứa con như thế cơ chứ... Đứa còn lại mà vào hao thể nào cũng chả để mình yên.

Đang chát với Trâu điên, bảo nó vào hao nó ko chịu. Hư thật. Bảo nói xấu nó để nó vào nó cũng OK. Hay chúng ta cùng nhau bu vào nói xấu Trâu điên đi mọi người ơiiiiiiiiiiiiiiiiii :)>- Để Cụt mở màn nhớ. Hôm trước ấy, chơi HEARTS ở nhà Giun còi ấy mà, Cụt & Trâu đều là đệ tử mới nhập môn, vậy mà nó 2 ván nhất còn Cụt 2 ván bét. Mọi người thấy có kỳ lạ ko? Làm sao mà Trâu lại có thể qua mặt được 3 sư phụ bài như thế? Chỉ có thể là do may mắn. Từ đấy có thể rút ra kết luận là mỗi khi Trâu thắng bài chỉ có thể là do bài nó đẹp, chứ ko phải do thực lực :D Đấy đấy, mới nói có vài câu nó đã thò mặt vào hao rồi đấy...

Nếu câu cú có sai ngữ pháp mọi người cố hiểu bởi vừa post bài vừa chát với Trâu điên...

Post thêm bài nữa rồi thôi...

Cái bẹn Bi gì gì đó của Ốc trông iu đấy chứ, hơi girlish nhưng cứ hay hay... Cụt nhìn bẹn ý cứ cười suốt nên ko dám nhìn lâu kẻo mọi người tưởng thần kinh mình có vấn đề :D

Khi nào Giun về là tổ 2 chúng mình đi chụp ảnh HQ nhớ, nhanh nhanh lên nhớ. Hôm trước Cụt lượn qua trường thấy cửa hàng ấy vẫn nhộn nhịp lém. Tranh thủ lúc nó chưa đóng cửa mọi người nhớ. Nhân danh tổ phó tổ 2 Cụt trân trọng kính mời bẹn Trâu & Đệ nhị tiểu thư là Lý Đức đi cùng để chụp 1 kiểu (hoặc vài cũng được :D) F330 & 4 mẹ con (bà Trâu thấy chưa, nếu bà làm con tôi chẳng phải bà cũng được thò mẹt vào ảnh sao :D) Thế nhá, giao việc này cho Ly tè lo liệu nhá :D

Hôm nay mấy bẹn thi SAT hử? Chúc các bẹn đạt điểm cao nhớ :D Ai có thông tin gì post lên đây.

Ừh, cố gắng trước khi vào năm đi tham quan 1 quả nữa đi :D Nếu ko vào năm đi 1 ngày cũng được, còn hơn là ko...

Đấy, mọi người thấy chưa, tham quan xong rồi Cụt vẫn post được 4 bài liên tiếp đấy thôi :D Ko kể đến bản tính hay lải nhải của Cụt thì cũng cần 1 chút ít nghệ thuật đề có chuyện mà nói :D Mọi người noi gương Cụt nhớ...

Ngồi chờ xem chị Ngưu chị ấy nói xấu gì mình...

Cụt đã viết:
Chẹp, post bài 1 hồi thấy bài cứ dài dài nên gửi luôn, viết bài mới cho top nó đông vui :D (Thực ra thì bài ngắn tẹo nhưng kệ, post roài :D) Chết roài, mạng đang có vấn đề, ko hỉu mình có gửi được cái bài này ko đây :-/
Cụt lại bắt đầu lải nhải rồi đấy:D, mấy ngày nghỉ ở nhà chắc ngứa mồm không chịu nổi:)):D:D:D

Cụt đã viết:
Còn cái gì liên quan đến Giun dế nữa ko nhẩy? Àh đúng roài, cái trò HEARTS là Cụt đầu têu mừ, sao mọi người đều hỏi con Giun thía [-x Nên nhớ là hôm đấy 2 ván đầu Cụt bét :p nhưng 2 ván cuối đã vươn lên đứng thứ nhì (ko hỉu seo thèng Bô nó chơi giỏi chế :-?) Còn Giun dế thì 1 ván nhì, 1 ván ba & 2 ván bét :D Bêu xấu con 1 tẹo thôi con àh, mẹ ko nói xấu con nữa đâu :D (Hình như là hết cái để nói xấu roài thì phải)
Bà Cụt này,quên tôi nhá . Tôi cũng mới chơi như bà mà thắng được 2 ván, 1 ván bét thì phải,còn 1 ván nhì hay ba j đó. Nhưng mà nói chung là tôi chỉ đứng sau thằng Bô thui:D mình cũng tự thấy mình siêu thật :)) :)>- :p:D

Cụt đã viết:
Hình như là bẹn Trâu nhà ta đang ốm mọi người ạ. Chắc nhắc đến nó nhiều quá, nó hắt xì nhiều nó lại tưởng nó bị ốm :D
:D cái bà này nói lạ nhỉ,tôi lây con gái bà rùi đây này,khổ thế.Jun còi ui,tối nay tôi không onl đâu,mệt lắm,lại còn phải chép 10 câu hỏi về Đảng điếc j` đấy cho bà,mai phải nộp rui`.:(:)(

oai rùi ui,bà Cụt này tuy Cụt cánh mà tốc độ thế nhỉ :eek: :-s ???tôi đang post bài thì đã thấy bà có thêm 3 bài mới rồi,kinh thật :-? b-)

Uh mà hôm nay mấy bạn thi SAT thế nào?lên thông báo cho mọi người bít với:D

Mà lớp mình hôm nay onl ít thế [-x ? phải tích cực vào HAO để còn bàn bạc vụ đi tham quan tập 2 chứ:D.Lần này cả lớp cố gắng đi đủ nhá,những đồng chí nào không đi HL thì lần này phải đi đấy :)>- (mình nói nghe như sắp đi đến nơi rồi ấy :D:D:D). thế nhé,mọi người vào ủng hộ ý kiến cái nhểy :)>- :

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên