Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D :D :D Cắt tóc mới vẫn rẻ tiền như cũ thôi chị em ah :))...pro rồi, thấm vào người rồi, 0 đổi đc b-) .

Cụt : bạn LA bảo con là chủ nhật này gọi lại, bọn kia mới đến part A ...nhà ta cứ chơi, 0 cần xin feps :) .

:!::!::!::!::!:
theng2 ơiiiiiiiii !!!! tao học sat ở đội cấn đấy :D:D:D đã từng thoai :p mày định đi học đấy àh ?!? thế thì đừng có đi !!!!! tao ngốn 1 trượu vào đấy màh tiếc foi` máu :(( :(( tất cả những j` cô í dạy đều lấy từ quyển 10 real sat ra cả :)) =)) mày ra thuật màh tìm mua í :)) thô bỉ ek chịu được........đúng là lừa người..lợi dụng lũ học sinh chúng ta nhẹ dạ cả tin màh bắt chẹt :(( mày nhắc lại chuyện này làm khơi nguồn nỗi đau trong tao =)) :D tao chết đây !! cả 1 quyển sách dày cồm cộp có 80k...trong khi học cái lớp í 50k/ buổi 8-} 8-} quân thô bỉ !!:D:D:D

kon theng2 cut tóc àh =)) cut trông thế nào hảh mày :D rẻ $$$ đến độ mấy :D:D thoai chụp 1 tesla ảnh cận cảnh up lên hao đi :D:D tao ngắm cái :p:p cho bà kon cô bác bà kon khối phố bà kon xa gần họ hàng nội ngoại ngắm với cái :p:p

P/S mày cut thoai :D đừng có epssss đấy !! mày màh ep thì trông dẹt xẹt lét như củ mắm thối :| :D:D để tự nhiên nó mới đúng fong cách rẻ tiền của mày :p :D:))

BỐ:::::: sao hôm nay 0 đến nhà tao !! cái chuyện :( của mày....tao thấy điên lên được :-L 8-}

cứ tưởng zun đi 0 có ảnh....hôm nay lên cứ mở ra...lòi ra thêm 1 đống ảnh 8-} :)) zun năng suất đến thế là cùng....phải được cấp bắc đẩu bội tinh cho sự nghiệp up ảnh mất...nhmuh ngại lắm roài...chán chả buồn bình luộn nữa 8-}

Chậc, toàn thấy mọi người đòi quà :-s , kinh quá chẳng dám thò mặt lên:D Bên Sing. đúng là đang có big sale thật nhưng mà sale của nó thì vẫn quá tầm với em, sao dám vung tay mua cho mỗi bác mấy trăm nghìn tiền quà được :-? , hic, thế nên là đừng đòi em quà nữa nhé! :D, để em đi chơi có chút vui vẻ :)>-

Thanh2 cắt tóc hả chị gái :eek: , chậc, lại còn cắt kiểu Hàn Cuốc nữa à 8-| , hứa hẹn quá nhỉ, để kiếm cho chị gái cái bờm đeo cho điệu nhớ ;;)

Đống ảnh mới post có phải của bạn Dung đâu, của bạn Đức đấy chứ, nhưng mà từ máy lãnh tụ nên toàn ảnh thô bỉ thôi 8-} , mất hình tượng các bạn một cách trầm trọng :(( , thế mà vẫn qua kiểm duyệt được chứ lại [-x . Mà lớp mình dạo này có vẻ ngại bình luận ảnh ghê nha, hồi trước 1 cái ảnh có đến 7,8 bình luận, giờ thì toàn là số 0 tròn trĩnh, chán ghê [-( . Chắc tại bây h nhiều ảnh quá, khéo phải dừng post ảnh để mọi người bình luận cho xôm tụ mất.

Cụt, vẫn nguyên xi bản chất lải nhải ko chữa nổi 8-} , mọi lần được ol là nói hết công suất, nói linh tinh, tràn lan, nhìn thì dài mà chẳng có ý gì cả [-x , chán thế chứ. Mà thôi kệ, dạo này lớp mình đang lười ol, để con Cụt lải nhải cũng vui tai, cả nhà nhỉ:D? Quái, ngoảnh đi ngoảnh lại có mỗi mấy đứa lên :| , cả lớp phải ol đông đông thì mới có chuyện mà nói chứ :-? .

@ Thanh2 : Mày để tóc giống cái thèng trông ava của mày ấy hả?? ==> siêu ấn tượng :))
@ Chip: Chuyện rì đấy em iu??:D
@ Ly : Đến chết ! H này mà vẫn còn SAT h ! :(
@ DUn còi : Đến em đòi quà bác Dun nè ! Đi Sing về chả thấy khai báo quà rì hết ==> thế là ko tốt đâu nhá ! :))

:(:)(:)((chán quá:(:)(:)(( bị hắt hủi :(:)(:)((
tao bị ốm,nhưng hôm nay đỡ rùi.Nên tao đang định sang bên bà ngoại chơi với em bé:(:)((nhưng mà:(( vừa đi xuống dưới nhà,mẹ tao đã bảo ngay là "con đừng sang bà không lại lây cho em " :(( :(( chẳng bít đi đâu nữa,lên HAO câu bào vậy :D:D:D

Hum qua xem đống ảnh ông Đức mới up lên,máy của Tụ nên toàn ảnh Đảng :-s bệnh không thể nào tả xiết :-& .Mấy quả ảnh của ku Bô là kinh dị nhất :eek: ,sao mà vẫn qua được vòng xét duyệt nhỉ :-? ?không hỉu ông Đức có đút lút j không đây :-?

Chẹp :D sau 1 hồi ngồi lọ mọ đọc hết từ khoảng p151 ==> đây tao rút ra đc là con Theng2 cắt tóc :D vấn đề chủ yếu nhất :D ảnh lớp mình bỉ :D và vài cái lung tung nữa 8-} ví dụ như bác Jun cắt quà của mọi ng` :((

À, bây h cái homepage nhà tao là cái nì nì, n` trò hay phết (hay bọn mày gọi là rẻ tiền cũng đc :D) chơi thử đi (có mấy trò :mad:), Cụt, Gà ==> gửi cho bọn nó hết rùi á ;) )
Ko biết mọi ng` đã biết chưa :D

ối giời ơi,sao topic lớp mình lại ở tít fía dưới thế này 8-} :eek: ???thôi để em kéo nó lên vậy ;;) ;)

Hum qua em chơi thử mấy trò của bác THà rùi ,đúng là rẻ tiền thật:)):)). Nhưng mà chẳng có việc j` làm thì chơi cũng vui vui mà sao điểm em thấp quá :-s ,thấy bọn nó trò nào cũng mấy nghìn điểm mà em cứ lẹt đẹt mấy chục,cùng lắm là 1000 /:) .Chẹp,chán thía nhỉ,thui , thế là câu thêm được 1 bài rùi :)>- , em đi chơi típ luyện tay nghề đây :)>- :D:D:D.

Các bác chăm chỉ post bài đê không nay mai topic lớp mình không còn ở trang 1 nữa đâu đấy [-x =D>

Lâu lắm chả lên top lớp mình j cả, nhưng hình như cũng hơi vắng vẻ nhỉ?
Đầu hè này tao nhiều chuyện quá, nhất là chuyện ông tao ốm nên ko lên thường xuyên đc...
Mọi người có j vui vẻ ko?

heheeh........đau lòng quá đi mất !!!!!! sao các bác các anh các chị lại để top lớp mình vắng hoe vắng hoắt thế này :(:)(( nhìn màh đau đớn lòng !! kon thà mọi hôm lên lần nào cũng pot 1 bài rõ dài rõ :X...bh..:( có phải từ ngày được 12 điểm chất lượng mày bỏ bạn bỏ bè bỏ top lớp roài 0 hảh !!??!! tội này là phải trị 0 tha.......!!! :-W
kon bố cũng hay pot bài dài ngoằng :D:D....bh cũng teoteo roài :( :D
Kụt đâu roài nhẩy :D:D bọn mình nói nhiều quá...kụt dỗi kụt 0 thèm lên nữa roài àh :( :D..kụt ơi !! kựt lên đây điiiiiiiii..........kụt cứ lải nhải đi :D:D cho nó vui cửa vui nhà :D kụt cứ lảm nhảm nhăng xị điiiiiii.....chẳng ai mắng kụt nữa đâu.......:( :">

mọi người đừng im ỉm im ỉm thế :( buồn lắm :( ở nhà cũng buồn..ra ngoài cũng buồn :( lên top lớp mình cũng buồn nốt :(....đâu cũng vắng hoe....mọi người đi hết rồi :(:D:">

mấy hôm nay tao phải ngồi dịk cả 1 mớ doc. toàn đau lưng đau đầu động kinh chửa đẻ xuất huyết trĩ triếc :)) đêm qua lại thức trắng :D:D dịk xong roài :D bh lại thả fanh :D:D

chưa xem ảnh đảng :D lên xem nháh :D :D :D

Tao chuẩn bị có ava mới siêu đẹp ! Mọi ngườ chờ nhá ! :))

Ơ chị đang định lên lấy ảnh làm ava cho em mà đã có rồi à :p đẹp quá :)) :x

Híp, dạo này topik lớp mình mất tập trung wa’ :D hay tại tự tao lười nhỉ :-? kệ nó vậy ;)

Biết là bọn nó vào gần năm học mới đi, nhưng con Ly tè bắn sớm nhất rồi, còn 3 đứa kia cũng chẳng mấy… rồi tính tao lúc quên lúc nhớ :D già rồi ==> lú :”> ==> với lại hum nay tình cảm dạt dào wa’ :”>

Chẳng biết nên nói về đứa nào trc’, đứa nào sau, thôi thì cứ Alphabet mà tương vậy :D :biggrin:

______________Đức___________________

Hồi đầu mới vào lớp 10 tôi ko có ấn tượng n` về ông cho lắm :D (thật ra thì lúc ý ngoài bọn học Ams cũ + mấy đứa xung wanh ra, có để ý ai nữa đâu :D)… học 1 thời zan rồi, thì Bờm + Bô vẫn có vẻ nổi bật hơn ông :D (Bờm thì rõ, còn thằng Bô chắc tại nó thuộc tổ tôi)… Ko biết ông có biết ko, cái lúc thằng Bô còn ngồi dưới tôi ==> 1 lần con BNgọc quay xuống + ngọt ngào (ko hiểu vì sao tự nhiên trêu nó thế) nói là nó thik bạn Hồ Đức :”> :x 2 đứa đinh ninh chẳng có j xảy ra cả, nhưng chỉ vài ngày sau, theo lời con Ngọc thì ku Bô đã ton hót với ku Đức và ít nhất thì có ku Bô tin thế… ==> nó sợ xanh mắt mèo, ko dám thân mật wa’ với 2 bạn nữa :D

Đấy là năm lớp 10 (chắc có n` thứ hơn nhưng trong đầu tôi bây h còn mỗi thế :D)… đến năm lớp 11 thì… híp, cái j cũng rõ ràng hơn hẳn. Còn n~ thứ trong đầu tôi thì cái đầu tiên, cũng là cái impressive nhất ==> nghe ông hát Quê Nhà… đến bây h tôi vẫn ko hiểu tại sao ông ngại hát bài ý đến thế :-/ cả bài hát lẫn giọng ông hát đều rất là :x mà, lại còn khoản nhìn ông hát thì hay hơn nhìn Tùng Dương hát nữa :D Sang Ấn về thì đừng có mải hát mấy cái bài j đấy (ko biết nữa, phim Ấn bao h cũng toàn hát với hò, sợ chết :D) với cả múa bụng mà quên mất hát nhạc Việt nhá ;) tiện thể nói lun, tôi thì tôi thấy ông hát nhạc Việt rất là Ok, còn chuyển sang Eng thì chì average thui :p

Ông đôi khi bị mọi ng` kêu là hơi bị womanish hay effeminate :D nhưng lúc khác thì mọi ng` lại chuyển cái đống đấy thành thoughtful ;) ko biết tôi nói thế này có bị tính là ông sắp đi rồi còn nói xấu :biggrin: ko, nhưng mà n~ lúc đc hỏi dạo này bán Oriflame thế nào, hay sao tìm đc n` thứ về Japan thế, thì lúc ý tôi chỉ biết là tôi moved :)

Nhớ đấy, hôm nào họp lớp ==> tôi đợi nghe ông hát đấy ;)
À mà trước khi đi truyền lại cho tôi mấy ngón đi, để năm sau cố gắng nhập Chiếu Rách :D với lại sang bên ý đừng đú đi n`, nhớ chưa :D cái kiểu mặc sơ mi checked với jeans thế trông hay lắm :x :*

_____________Hường_______________

4 đứa sắp đi thì mày là đứa tao biết sớm nhất :) mặc dù chơi thì cũng chỉ từ đầu lớp 10 thôi… lớp 6 lớp 7, ½ tao cũng ít chơi với n~ đứa lớp ngoài (còn bé mà :D) ½ lại còn chủ trg ko chơi với bọn lớp B (ghét lắm, chỉ yêu lớp C thôi :D) … tao lờ mờ biết là bên ý có 1 đứa lớp trưởng rất hiền, và 1 đứa nào đấy (chức vụ j chẳng biết) rất là ghê gớm >:) … lên lớp 8, vào 8B ==> tao chơi với n~ đứa học 7B ==> Lan, HLinh, MFg… nhưng chẳng bao h có khái niệm bọn nó học lớp B cả, tại vì :D : biggrin: hồi ý ý mày, ko biết mày có biết ko chứ lớp 7 có 1 khái niệm là Con Gái Lớp B, và cái nhóm ý vẫn đc giữ nguyên nhưng rồi đổi tên thành Con Gái Lớp B lên Lớp A (dài vãi ạ :D) … để đếm lại xem nào, có 4 đứa trong đấy mày ạ: Mày này, Hà béo :)D, ai bảo nó béo so với 6B 7B ==> để lên cấp III rồi có con Hà béo hơn nó mà vẫn ko có cái nick kute thế :mad:) nhỉ :* ), Hiền với Mai Phương nữa… 1 tập hợp bí ẩn, với n~ đặc tính đc biết tới như: học giỏi, xinh, đú :D Hồi lớp 8+9 hay loăng quăng thế nhưng bọn mày vẫn là ẩn số đối với tao : biggrin:

Lên lớp 10 ==> hơi choáng 1 tẹo khi có tơi 2/4 đứa vào A1 (sao bọn nó ko vào Toán nhỉ <== lúc ý tao nghĩ thế) Xong rồi thì thành : à mà 2 đứa này cũng ko đú lắm, bọn nó biết cách ăn mặc :x còn hình như ko đú = 2 đứa kia (mod với MFg vào đây đừng giết em nhá :D). Tao đã chuẩn bị sẵn tinh thần dân Toán mà học thì cứ gọi là ==> vẫn choáng với cái bảng tổng kết của mày ^:)^ Học giỏi (esp Toán+Anh, ngoài ra cả T.Dục nữa =P~ ý tao là Thể Dục ý :D), leader đáng nể, hay đập nhau với thằng Bờm (năm nay ko n` như năm ngoái nhỉ :D) ==> tao thấy quái đản khi kết hợp cái đống này với việc mày thik màu hồng :D Vẫn biết là chuyện thik màu j thì có liên wan j mấy đâu, nhưng quái thì cứ là quái :p (trong mắt tao) ==> tao cứ gọi là sướng khi thấy mày dùng cái ví tao tặng mày hồi lớp 10… cái ví hồng lấp lánh :x (năm nay thay đổi ==> 1 cái vòng cho đúng chất mày, dưng cơ mà rộng quá :D ko cắt đc :D) À mà mày có nhớ n~ lần mày lọ mọ xin ông Chiến hạ mức ktra xuống cho cái lũ ngu T.Dục như tao ko :)

Nhưng mà đến lớp 11 thì mới gọi là khủng 8-} n` khi tao tự thấy mình thật ngu khi kể cho mẹ tao về mày (esp đợt làm zao lưu) ==> bà cụ kêu la suốt :(( . Rồi cả cái cách mày nói về MD của mày nữa chứ, tình củm vãi ;;) (lần trước nhìn mày đi với MD tao mới phát hiện ra nó cao hơn mày :D).

Mày may hơn 3 đứa kia nhỉ, có lẽ đi về sẽ dễ dàng hơn ==> lúc nào về đc thì về nhé :* kiểu này năm sau ko biết ai làm leader của 12A1 đây :((

____________________Phạm Linh_____________________

Tôi type xong từ Phạm Linh mà vẫn thấy tay mình là lạ :)) Way lại gọi bà theo kiểu bthg` thoai: Sấu jà xanh xanh cụt đuôi bẩn bẩn (mặc dù đuôi ko cụt đâu) :)) bà lại kêu tôi là bà sắp đi mà vẫn lôi bà ra cho mà xem :D nhưng wen gọi thể rồi, ko đổi đc, hay gọi là 66773508 nhá :D (Lục) Sấu Sấu bẩn bẩn 3 năm ko tắm :))

Mới chỉ ngồi nghĩ đến việc nói về bà mà tôi đã buồn cười rồi :)) :D Ai bảo bà với tôi thì memories hình như chỉ toàn jokes :p Kể ra hồi mới vào lớp 10 ko đến nỗi thế đâu. Nhìn mẹt bà tôi đoán là bà dễ tính hơn My n` :D mặc dù trông 2 đứa như twins ý :-? Bây h nhìn thì ko thấy giống nữa nhưng hồi ý: thấp2, đen2, tóc ngắn2 ==> giống nhau lắm ;) Cố nhớ lại cũng ko hiểu đứa nào đặt cho bà cái nick kinh điển nhất lớp mình :> tôi hay My hay Phi nhỉ :-/ chỉ nhớ mang máng cái ý đc phát minh ra dựa trên nguyên lí cấu tạo của ur teeth :p Sau này chúng ta tìm thêm đc n~ đặc điểm khác như thik màu xanh lá cây (với cả màu tím nữa, nhưng mà có giống cá sấu hoa cà đấy, hình như thịt loại này ngon nhất =P~). Mà năm lớp 10 đuôi bà chứ đủ phát triển ==> tôi với con Ngọc phải dán đuôi cho bà suốt :)) cho nên bọn tôi rất hí hửng n~ hôm nào mùa đông bà mặc cái áo khoác kẻ ca rô sẫm màu, cái ý ko cần băng dính cũng ok b-) cứ thả mẩu giấy lên là dính ngay.Tiếc là ko còn mẩu nào để scan lên, lại còn cái “Sấu jà trc’ và sau khi phẫu thuật thẩm mỹ ở Mỹ Viện Thanha” nữa :(( À đấy, tí nữa thì quên mention giải nhì vẽ trong NHAT của 66 =D> không uổng công tôi bỏ ra 1,5k mua bà về, cho ăn cho mặc, đào tạo đến nơi đến chốn :> Tôi vĩ đại thật, vào tay ng` khác thì bà thành đĩa sấu tái rồi =P~

Lớp 10 có vẻ n` trò hơn hay sao ý :(( lên lớp 11 thì cái miệng của tôi có tác dụng hơn cái tay ;) Tôi ngồi bô lô ba la trêu bà 1 lúc, nói xong rồi, cười xong rồi, cái mặt bà đang ngẩn ra, 10s sau Sấu mới hiểu đc tôi nói j :)) và xong thì “Ô hay!” Cái câu “Ô Hay” của bà nghe buồn cười lắm cơ :-“ Sao bà lại có thể phản ứng thế với tôi nhỉ [-x 1 ng` lúc nào cũng wan tâm đến bà (lại còn là ng` duy nhất nữa :>) Bà ko nhớ rằng trong tác phẩm kinh điển (chưa hoàn thành) của tôi, bà đã là 1 nhân vật wan trọng, lại còn đc promote từ Pet lên làm Nô Tì của tôi nữa chứ b-) Rồi mỗi lần có đứa nào mang máy ảnh đến lớp (MinhTrg hay Châu chẳng hạn) tôi lại lọ mọ đi mượn để lưu giữ n~ khoảnh khắc đáng nhớ của bà :D

Đùa chứ biết là tôi với bà có n~ lúc hơi ko zui zẻ cho lắm :-s nhưng chắc bà hiểu bà đi để lại 1 khoảng trống lớn trong lòng tôi như thế nào :( và đặc biệt là cho 2 cái bàn bọn mình nữa :(( (đuôi bà to quá :D) Từ nay ai hầu hạ tôi :((, ai cho tôi n~ phút giây thư giãn :(( , ai liên minh với tôi chống lại 2 đứa kia :(( Mà bà sang đấy liệu có đc quý trọng như ở đây ko :-s liệu có kiếm đc con Sấu đực nào cho ra hồn ko =(( Ở lại đi Sấu ạ >:D<

Mà bà hẹn là hôm nào đi mua quần áo với tôi cơ mà, dạo này đồ xanh với tím n` phết :p hay bà thik đồ Cara :-/ bà cũng điệu lắm đấy chứ đùa à :p đi nhé :* chịu khó onl n` hơn đấy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
____________________________Ly___________________

Hề, lẽ ra phải thêm chữ tè đằng sau chứ mày nhỉ :D mày là đứa đi sớm nhất đấy :(( nhưng mà phải sau SN lớp chứ, cái đống ý là mày với Cụt nghĩ ra đúng ko nhỉ ;)

Buồn cười nghĩ lại hôm tập trung, có con đin nào chạy ra trc’ mặt tao hỏi tao có phải là bạn Miu ko… Uh thì đúng, nhưng con Miu nó bảo tao vào A1 chỉ có Thuỷ (cái tên xa lạ :D) với Minh thôi ==> “Ấy ko phải Thuỷ à, thế thì chỉ là Minh thôi” ==> mãy lũn cũn bỏ đi buồn thiu như mèo cắt tai hay sao ý :p tao chẳng nhỡ rõ đoạn này :D Rồi hình như 1 lúc sau tao mới nhớ ra con đin này học cùng lớp Lý với mình :D con Miu dẫn 2 đứa đến ==> 1 đứa trông ngoan hiền còn dễ chịu :x còn con kia, trông như :(|) ý, đúng chất 9A3 :p May là đc mấy buổi thì bọn nó té :) Thế mà bây h nó lại học cùng lớp mình :((

:D Thế đấy, hồi ý tao cực đoan nhỉ : biggrin: đc 1 t/zan thì thấy con đin này cũng kute2 :x mặc dù mình ko chơi với nó n` lắm :p Cái nick “tè” của mày có hồi lớp 10 hay 11 nhỉ :-? Sau 1 vụ nào đấy với mrs GDCD đúng ko :-? Tao biết mày :(|) rồi mà vẫn ko tin đc có đứa nói với GV mà vẫn 1 “tè”, 2 “mót” :)) hồi đầu ko phải là hoàn toàn dễ chịu đâu :D thấy quái2 điên2 :D sau dần cũng wen, rồi thì nhiễm ==> dùng từ này với 1 số đứa (ko phải Phi, đương nhiên :p).

Rồi cái hồi mày lên HAO ==> ko hỉu đã có bao nhiu bài (đặc bịt của thằng vitlon, dạo này nó ko vào câu top lớp mình nữa nhỉ :D) kêu ca chuyện mày đang bô lô = tiếng nc’ nào [-x mày có biết đọc xong 1 bài của mày tốn time thế nào ko [-x tao vốn wen đọc hết bài mọi ng` :> mà dần2 cũng ko đọc bài mày cho tử tế nữa :D viết tắt tuỳ cái chứ, như tao thôi b-) Nói thế chứ cũng vẫn phải lướt bài mày, vì thg` có info đàn đúm, hoạt động của lớp mà :p với cả cái wan trọng nhất là đọc bài mày cảm giác như đang nói chuyện với mày ý :*

Trc’ khi đi nhớ để cho lớp cái j có vẽ2 của mày nhá :x mỗi cái phông Hãy Chọn Zá Đúng là ko đc đâu ;) chụp mấy cái mẹt mày lúc đang cười theo kiểu “Quen rồi, ko sửa đc” nữa, lúc ý trông như con mèo con ý :p

Chưa bao h post bài liên tục n` như thế này :D ai như chị Cụt :p

4 đứa đều có acc trong HAO đấy nhá, liệu mà lên n` n` vào ;) bận cũng phải lên :D

Bọn mày đừng đứa nào kêu tao bananas nhá :D :mrgreen: :biggrin: mà nói đến bananas ==> nghĩ đến Hollaback Girl ==> cái này ko có trong dict hay sao ý ==> chỉ thấy Holland, mọi ng` biết Holland nghĩa là j ko, ko phải chỉ Hà Lan đâu nhá

Hope Our Love Lasts And Never Dies

hhuhuhu, đọc xong thấy nhớ các bạn wa, làm sao bi h cơ chứ, lớp mình mau mau họp lớp đi, ko con Ly nó phắn mất, uhm, năm sau sấu già vẫn chưa đi mà, ko thấy nó nói j, vậy là năm sau em đứng thứ 30 ở lớp , vẫn đội sổ, nhưng đc cái ko fai độii một số tên đầuto mắt cận(ý em là thông minh nha)
hic, Ly ui, nhớ Ly wa, năm sau đi thì ai ngồi trên tớ, ai nói chuyện với tớ bi h, hic hic, tớ nhớ nhut là hôm bọn mình đi mua đồ làm font hãy chọn giá đúng, vui nhỉ?, bao nhiu biến cố xảy ra, nhưng cuối cùng vẫn an toàn tới nhà zun còi, bùn cười nhất lúc xe Ly đứtfanh, hheheheheheh, hichichichic, sang đó nhớ vít thư tay cho bạn bè, mail kotinhf cảm đâu

Xin lỗi hơi lạc đề nhưng vô tình vớ được ! Đẹp trai ko ! Đây là bạn Nguyễn Hòa Bình lớp Lý 2 đấy ! :D

ặc...đang 1 đống bài tâm trạng dạt dào.........chia tay 4 đứa chuẩn bị đào tẩu qua biên giới thế mà con Thảo cho 1 bài...tươi mát quá :D :D :D làm tao ...đã vốn chuẩn bị đi tu...không post bài trên topic Anh1 nữa .......lại phải mò lên^^
CHị Thảo cho em hỏi cái bạn HÒA Bình này là bạn nào thế ạ...8-| 8-| 8-|

Khổ quá, mới tháng 6, bác Hà ơi đừng lôi mấy chuyện này ra vội chứ, buồn lắm :( Cứ từ từ đã :|Mà Hoàng Hà cũng đi mà, đi cùng thành phố với Sấu hay sao ý, thế là thêm 1 người nữa :((

Lớp mình định họp lớp khi nào, ko chỉ họp vào sn lớp đâu, thế thì ít quá. :-? Mà việc tham quan phụ thế nào đấy, sao ko ai cho ý kiến gì cả? :-/

Úi giời, đang dạt dào cảm xúc, tự nhiên lại bị cái ảnh nhảy bùm vào mặt [-x Bác Ốc chả ý tứ gì cả :)) Mà Minh Phèo sao tự nhiên lại đòi đi tu, có uẩn khúc gì đây 8-} ;;)

Dạo này chẳng có gì viết cả, bài cứ ngắn tũn ý, ai khơi ra chuyện gì nói cho vui cửa vui nhà đi. b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên