Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi ngườiui, bi h ko fast reply dc nữa ah chán ốm
to em iu: em iu định ném 120k ra cửa sổ ah?, để anh iu sáng lào cũng đi tập alone, kỉu nè thì sau hè vẫn béo thế thoai:)

Nguyen Minh Phuong đã viết:
CHị Thảo cho em hỏi cái bạn HÒA Bình này là bạn nào thế ạ...8-| 8-| 8-|

cái bẹn này hình như hay viết bài cho báo Hoa học trò thì phải 8-} 8-} 8-}

Uh, lớp mình hôm nào họp hành cái đi, lâu lắm ko gặp nhau rồi. Muốn nhìn mẹt mọi người quá đi mất!! Mà sợ là cái vụ tham quan phụ ko đc đâu, nếu muốn đi lại phải kéo đc cả cô Liên + bác phụ huynh nào đấy đi kèm, nói chung là cũng khó đấy!!

Cái bọn Đảng bệnh!! Hẹn nhau họp Đảng mãi mà ko dành ra đc ngày nào ah??? Đứa nào lên HAO (hình như có mỗi Bô + Back là ko lên thôi thì phải, mấy đứa kia ko post bài thì vẫn đọc đúng ko??) thì liệu hồn mà để ra 1 hôm họp cái nhá!!!

Em xin lỗi các bác trước rùi mà !:( Tại lúc đấy em cuồng we' mà chả bit nói cho ai ! Nghĩ lại lớp mình có 1 số nhân thik thú mấy boy đẹp giai nên chia xẻ thui ! Sao bác DUn còi lại mắng em :cry:. Tiện nói luôn bác Dun hôm tới thèng Đức nó đến nhà em cop nhạc , bác đưa nó cái MP3 của bác cho nó để em cop luôn nhá ! :p Hôm tham quan em có nói trước với bác rùi đó :)). Cám ơn bác nhìu ! :D
Cu Bình này tao cũng ko bit mẹt ! Chỉ thấy nó hay post trên HAO ! Đùng 1 cái đi linh tinh trên HAO thấy cái ảnh này ngon we' ==> up luôn vào đây! :)). Nghe nói ngoài đời thì ko đuợc thế này đâu

@ CHip : Hôm trước tao buôn với thằng Bô bảo là cuối tuần này ! Hôm trước chat với Bờm cũng bảo rùi , Đức cũng gọi điện hẹn kiểu đấy rùi ! Mày với con Ly hẹn nhau xong thống nhất ngày h đi rùi báo lại cho cả bọn ! Khoảng cuối tuần này ! :D. Ở nhà đứa nào đấy! Xem nhà tao có đuợc ko? Tại CN thằng ĐỨc nó cũng đến nhà tao ! Luôn cho tiện :))

ui , ở nhà hoài chán quá /:) , không đi học nên cũng chẳng có j` để buôn chuyện cả :| ----> không bít post cái j` ...:p

Mà sao lại có thêm Hà béo đi Anh ah :eek: ??? nhiều đứa đi thế :eek: ??? chán :(....

Thấy nhiều người muốn tụ tập cả lớp mà chưa thấy ai đê xuất ý kiến j cả [-x , thôi thì để em vậy :)>- .

Nào , bao h mọi người đi chơi được? thứ 4 tuần sau nữa nhá =D> ,được không :-/ ? mà mọi người thích đi đâu???
Đi câu cá (trên Hồ Tây có câu cá không ý nhỉ ) :D:D:D
Đi bơi thuyền :D
Đi xem film :D:D:D
Đi công viên nước( em không khoái đi công viên nước nhưng nếu cả lớp đều đi thì em cũng không dám ở nhà :D:D:D)
Đi công viên j đó bên cạnh công viên nước ấy (hình như bây h là công viên Mặt trời mới :D:D:D)
......
Đấy , mọi người lên cho ý kiến đi =D> . Chưa chắc mọi người đã đồng ý đi thứ 4 đâu nhưng mà cứ đề xuất thế đã :-? , sau đấy cãi nhau sau .Còn hơn là chỉ ngồi kêu chán + hô hào suông :p.

Ah quên, nếu thực sự muốn đi tham quan lần nữa thì để em bảo mẹ em đi cùng,thế là yên tâm phần phụ huynh rồi nhá, đi với mẹ em thì khỏi lo rồi:D . Cứ bàn bạc xem đi đâu đi, rồi em bảo mẹ gọi cho cô Liên .Chắc cô cũng không từ chối đâu nhỉ ? Đấy, hoàn hảo quá còn j`.

Còn vấn đề j thì mọi người cứ thông báo lên HAO rùi sẽ tìm cách giải quyết . ok???:D:D:D

Giời đất ơi, mất công type 1 bài dài ngoằng xong ko gửi đi được, điên hết cả người... Đi nghỉ mát kiểu gì mà như tra tấn thế này... Net thì chậm rì, tận 5k/h. HN thì tiêu thụ nhạc sến, đến đây lại phải nghe nhạc đỏ. Sao hôm nay mình xui thế ko biết...

Mất hết hứng lải nhải rồi...

Đã thế post bài ngắn cho bõ tức...

Giời đất ơi, mất công type 1 bài dài ngoằng xong ko gửi đi được, điên hết cả người... Đi nghỉ mát kiểu gì mà như tra tấn thế này... Net thì chậm rì, tận 5k/h. HN thì tiêu thụ nhạc sến, đến đây lại phải nghe nhạc đỏ. Sao hôm nay mình xui thế ko biết...

Mất hết hứng lải nhải rồi...

Đã thế post bài ngắn cho bõ tức...
Haha , để tôi bảo bà Cụt cái này!:)) Đã rất nhiều lần tui cũng thế rùi và nhận ra kinh nghiệm rằng : Trên HAO bà post 1 bài dài , mất nhiều thời gian , tức là bà trụ lại ở 1 bài post lâu thì đến lúc gửi chắc chắn nó sẽ bị out nick và ko gửi được ==> luôn luôn bà phải copy lại sau khi post bài , thậm chí post đựoc 1 đoạn ngắn lại phải copy . Hồi trước bà bit có lần tui post bài dài ngoằng , mất 30' , chỉnh sửa hoàn thiện nhưng quên copy==> kết quả là...:( , méo mặt ==> nhớ copy sau khi post hẵng gửi mà muốn chắc thì cứ 1 đoạn lại copy 1 lần đi :D vì bi h thỉnh htoangr HAO bị down giữa chừng ngay cả khi bà đang post bài đấy :))

Oke , thứ 4 đi !

hehe. bà Cụt đang đi nghỉ mát hả ? thế mà vẫn lên HAO ah ;) ? có tinh thần thế là tốt, rất đáng khen =D> =D> . Còn tôi vẫn đang chết j' ở nhà đây này /:) .Khỏi ốm rồi nhưng mà lại bị dị ứng :eek: ===> ngứa hết cả người :(( , khó chịu lắm :(( :((

@ Ốc : mãi mới có đứa lên ủng hộ :* . Thứ 4 đi :)>- . Đi đâu :-/ ??? :D:D:D

Tưởng lúc nãy bà Jun onl vào HAO không post bài ah ??? cứ tưởng ngồi post bài cho đỡ chán :D.

Lên bàn xem đi đâu đê [-x , chán quá [-x , sôi nổi lên đi chứ mọi người b-) . Thôi thì ít đứa lên cũng được, nhưng mà phải quyết định xem là đi đâu =D> . Sau đấy thông báo rủ mọi người đi , đỡ phải cãi nhau mất nhiều thời gian :D:D:D

Khổ quá, mới tháng 6, bác Hà ơi đừng lôi mấy chuyện này ra vội chứ, buồn lắm Cứ từ từ đã Mà Hoàng Hà cũng đi mà, đi cùng thành phố với Sấu hay sao ý, thế là thêm 1 người nữa
Em xin lỗi các bác :| :( tại hôm ý em ngồi nghĩ bọn nó sắp đi, mà toàn đứa special cả :(( nên em hơi bị xúc động quá mức đc cho phép :biggrin: mà H.Hà cũng đi á :(( thế là lớp mình chỉ còn 29 à :(( vắng vẻ quá, cô quạnh quá :(( thế là anh iu 29th nhỉ :-? :-s mà hum nay em iu đi rồi nhá, đã bảo mí ngày trc' ko đi đc mà [-x

Ah quên, nếu thực sự muốn đi tham quan lần nữa thì để em bảo mẹ em đi cùng,thế là yên tâm phần phụ huynh rồi nhá, đi với mẹ em thì khỏi lo rồi . Cứ bàn bạc xem đi đâu đi, rồi em bảo mẹ gọi cho cô Liên .Chắc cô cũng không từ chối đâu nhỉ ? Đấy, hoàn hảo quá còn j`.
Ok đấy mày ạ :* chắc là mama tao cũng cho đi thôi chứ làm j đến nỗi 2 ngày ko đc :D nhưng mà sợ chưa chắc n` ng` đồng ý đâu mày ạ, vừa đi mà :((

Đi câu cá (trên Hồ Tây có câu cá không ý nhỉ )
Đi bơi thuyền
Đi xem film
Đi công viên nước( em không khoái đi công viên nước nhưng nếu cả lớp đều đi thì em cũng không dám ở nhà )
Đi công viên j đó bên cạnh công viên nước ấy (hình như bây h là công viên Mặt trời mới )
......
Cái này có vẻ khả thi hơn nhỉ ;) thế nếu về nhà đứa nào đấy nấu nướng đàn đúm thì sao :-? chỉ sợ cả lớp ==> đông quá. Chứ tao thấy thế vui mà đỡ mệt, nếu chỉ 1 thứ thì đừng xem film mày ạ ;)

Nghĩ lại lớp mình có 1 số nhân thik thú mấy boy đẹp giai nên chia xẻ thui
Ai chẳng thik :p ko lẽ lớp mình les chắc :p à có con Ly thik các chị :-? mỗi tội ku này cũng chẳng có j mấy :D đấy là theo chị :D Em cứ tìm tiếp đi, nếu rảnh vào Hot Boy bên TTTG lôi về đây :D thanx trc' :p

To Thanh Hà: Cảm ơn mày đã ngồi bỏ công sức viết những bài đầy tình cảm cho mấy đứa bọn tao nhé! Cảm động quá.Nhưng bọn mình đã chia tay đâu mà buồn sớm thế nhỉ? Cứ phải đi chơi mấy buổi đã chứ!
Có gì đi chơi đâu cứ báo cho tao.Tao chẳng bận bịu gì cả tuần đâu,ít nhất cho đến giờ :)

oài...^^ topic lớp mình dạo này đông đủ vui nhộn sôi động quá nhỉ ;;) ;;) ;;)

ơ lớp mình định đi tham quan lượt 2 à ^^ đi mấy ngày.....:D :D :D hay em đề xuất đi Vườn Bách Thảo 2 ngày :D :D :D :D :D đêm trèo lên cây ngủ cho nó giống với tổ tiên (tức là loài :(|) ý ạ ^^)

ối trời ơi là trời........sướng quá !! sướng thế cơ chứ :)) :D :"> cuối cùng lại được ol :D mấy hôm nay bố tao để quên máy ở cơ quan 8-} :"> chả được nói chuyện với mọi người :D

đọc cái cục của mày xong mà tao cứ mát hết cả lòng cả dạ mèy ạhhhhhhh.... :p:p b-) sướng quá....sướng thế cơ chứ!! ( tao có nói "sướng" nhiều quá thì mọi người cũng đừng ghét bỏ tao nháh !! tao đang thử cai "khổ" màh :p ) :D:D:"> tao chả cảm thấy buồn j` cả :"> ít nhất là bh.......chưa bao h tao buồn vì hết cấp..vì chia tay...hay sao í.....bao h tao cũng nghĩ là thiếu j` lúc gặp lại nhau....muốn gặp nhau là được ngay :D dù j` thì lần này cũng chỉ đi có 1 năm thôi mà :D:D quan trọng 1st chỉ là MUỐN gặp nhau..muốn thực sự......:D:D hôm qua tao bảo kon hường + trâu roài đấy :D:D lớp mình t5 này đi chơi đi :D t7 tao đi cúc fuong 3 tuần roài....trannh thủ nốt mấy ngày còn lại đi :D:D tao muốn đi chơi với lớp mình :D

tao ủng hộ đứa nào đấy <--- kon thà ầh :O ?? tao đọc nhiều quá loạn hết cả roài 8-} vừa bảo đến nhà đứa nào đấy ăn uống nấu nướng :D cho vui vẻ ấm cúng fat.... :p:p hoặc đi kâu cá trên hồ tây điii........tao chán đi xem fim ở rạp roài :p àh...tối nay vừa xem "tuyệt chiêu khung fu" =)) ở rạp lí nam đế...hay kinh điển !! buồn cười cực =)) bh tao mới hiểu sao lắm đứa mê fim trưởng tít đến thế !! :p nhmuh chắc cả đời tao 0 mê nổi fim trưởng đâu.....xem 1 tí thì khoái thoai.....xem thêm chán ngay.....=)):">

kụt ơiiiiiiiiii !!!!!!!! kụt đang đi nghỉ mát àh !! thảo nào hôm qua 0 đi cô nhun :( sáng mai 0 đi nữa àh ?? tao chả hiểu j cả...vừa lên top cô nhun mới biết !! cả kon thà...vân..0 đi hôm qua....kon trâu vì cái tội ốm có thể tha cho..

thế là 0 kịp đi chơi với kon lưu roài......nó đi roài......zang còn ở đây 0 ?? sâm 0 về......

Cái ava mới của kon ốc >>>>>>> miễn bình luận.......sợ mày mêk lòng :p:p :"> =))

MỌI NGƯỜI NHỚ NHÁH !! T5 LỚP MÌNH ĐI CHƠI ĐẤYYYYYYYYY!!!!!!!

sáng đi sos + thăm cô liên để rủ rê cô + lấy bằng kkhen j j đấy....mỗi cái nhanh thoai..0 lâu la đâu....:D
trưa về nhà đứa nào đấy đập phá :D:D:D
chiều ngồi chơi xem fim j đấy....

đây là plan đơn giản..nhẹ nhàng....dễ thực hiện....nếu mọi người muốn tránh nắng ( chiều :D ) còn sáng thì chịu roài :p:"> kế hoạch cố định :D

plan phụ :::: sáng như trên
trưa + chiều đi đâu đấy ( trượt, tròe thuyền, kara, câu cá hồ tây,...)

mọi người lên đây góp í kiến đi.....hạn cuối cùng pot bài là ngày t3 ( 15.6.05) để còn gọi cả lớp :D:D đứa nào busi còn sắp xếp KH trước :D màh tao nói trước......0 vì 1 số đứa bận màh những đứa còn lại dã đám kêu 0 đi đâu nháh !!

tao vẫn cầm cái guốc của mày đấy thà ơi !!!!!! :D:D:D

:D:D:D kế hoạch của Ly tè được đấy :D:D:D nhưng mà đi SOS phải chuẩn bị những j?làm những j?post lên để bọn tao còn chuẩn bị nhá :D:D:D

thứ 5 này đi chơi với cả lớp :*:* muốn đi quá :D:D buổi chiều đi đâu tao cũng đồng ý cả :)>- :x , nhưng mà cố gắng quyết định trước đi,không đến hôm đấy lại cãi nhau rùi thì chả đi đâu được :(

Đi kara không bít có phòng nào đủ rộng cho lớp mình ko? nếu tách làm 2 thì hơi chán :(
Đi bơi thuyền sợ hơi nắng:D
Đi câu cá thì ko bit' có kiên nhẫn ngồi đợi cá cắn câu ko ?:D
.....
hehe,nói chung là đi đâu thì cũng có vấn đề cả, thế nên quyết định luôn đi nhá :D tao thì đi đâu cũng được, cứ cả lớp là vui roài :)>-

Thứ 5 này đi chơi à, đã bàn với ai chưa :) ? Kế hoạch buổi sáng là ok rồi chứ gì, bây h chỉ xem chiều làm gì thôi đúng ko? Kara cũng được, nhưng làm thế nào ko bị chia ra là tốt nhất, nghỉ lâu lâu cũng chưa được nghe các bạn hát, ngồi cổ vũ cũng hay hay :D Còn xem phim thì chán lắm, ko nói chuyện được, còn câu cá thì còn lâu mới đủ kiên nhẫn, bơi thuyền thì nắng chang chang, cho em xin. 8-}

Nếu ko thì theo Ly tè kéo về đâu đấy nấu nướng cho ấm cúng cũng được.
Cũng xin thông báo là thứ 5, tức 16/6 là sn 2 đồng chí Lan và Giang nên kết hợp tổ chức cho 2 bạn luôn nhỉ? ;;)

Có gì mai bàn luôn rồi còn thông báo chứ, kiểu này phải gọi điện rồi, ít người lên HAO quá! :-s

các bạn còn đến nhà tao ăn trưa mà :D...nhưng tao chỉ cho mượn bếp với nồi thôi nhá ... 0 cho mượn đầu bếp :p...các bạn tự trổ tài :).... đứa nào có máy quay làm 1 video A1 can cook (well, hope so^^).

Ah mà tao mới biết là thận nhiều người VN hoạt động rất tốt :)) ..tao với em Ly chỉ là thiểu số trong đa số :D...

Em khoe cái sign mới ....đơn giản nhưng mà ý nghĩa với em :">

Lần này tao không đi được rồi :(
Tao phải devote cả tuần để luyện cho thằng em tao thi vào chất lượng cao CVA,tình hình nó đang căng thằng quá,không bỏ nó mà đi được.
Bọn mày cứ đi nhé,tao thì để lần sau vậy

Đi đâu cũng đựoc miễn là cả lớp đi chơi với nhau ! Em ko có í kiến rì hết ah ! :))
Nhưng mà các bác đừng để làn da Châu Á mượt mà của em bị cháy nắng nhá ! Em giữ mãi mới đựoc như bi h đấy ah! :(. Có rì thống nhất ngày h gọi cho em nha! Dạo này hết tiền nên ko lên HAO đựoc ! :((

oai,hôm nay em lên đây mục đích chính là để lải nhải :D(giống con Cụt quá nhỉ :)) )

Hehe,hum nay em đã đi đánh cầu lông với Cụt :)>- ,vui phết ;;) ,Cụt nhẩy ;) . Thoải mái quá :)>- , ở nhà hoài ươn hết cả người . Bây h em chính thức tuyên bố hôm nay là sẽ là ngày chấm dứt những ngày dài đón bình minh lúc 9h của em. =D> =D> =D>

Còn vụ đi chơi lớp mình có vẻ khó thực hiện quá nhỉ :-s ? thế mọi người định bao h đây :-? ? nhanh nhanh lên em sắp phải đi học thêm rùi /:) b-) ...

Oh,mà sao ít người lên HAO thế nhỉ ,Anh1uiiiiiiiii tít dưới cùng thế này??? em kéo cái topic lớp mình lên nhá :)>- :)>-

:)) :)) hum nay vừa mí vào Khóa 03-06 đã thấy ngay cái topic : CHúc mừng SN bạn NGUYỄN THỊ HƯƠNG LAN CHÍCH VĂN CHÒE :)) :)) :))

ah hum nay còn sn cả Giang nữa....lớp mình đừng quên nhá :D

khiếp !!!!!!! mãi tao mới vào hao được 8-} mấy hôm vừa roài có 3 lần vào được....viết 3 bài xong => send => teo cả 3 8-} may màh 3 bài ngắn ......nhmuh cái chính là 0 hẹn mọi ngưồi đi bới được...thế là hụt mất sn lan + zang roài :(:(:(( chán we' !!!

mọi người ơi !!!!! tớ với kon thà định hẹn 1 hôm lên bàn trên conf :D cuối tuần này nháh :D tối t6 hay t7 đi :D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên