Anh 1

Không :| Tao nhặt từ trên mạng về đấy :| Nhưng mày nhìn mặt con đấy mà không thấy buồn cười hả Diệp :|

Đặng Minh Phương đã viết:
Không :| Tao nhặt từ trên mạng về đấy :| Nhưng mày nhìn mặt con đấy mà không thấy buồn cười hả Diệp :|

Sao tao thấy mặt nó cứ gian gian, bệnh hoạn thế nào? :D

Hihi, cảm ơn em Thanh Hương, lâu lắm anh mới gặp em:D. Em Diệp cũng đừng nên ganh tị với anh làm gì, anh biết ở Mẽo em còn được đi chơi nhiều hơn, anh sang đây cả nửa năm trời mới dám lần mò đi chơi:D. Cảm ơn em rất nhiều vì đã hỏi thăm anh, anh hiện đã khỏe, mai bắt đầu đi làm:D
Còn em Minh Phương thân mến, con mèo của em trông mặt đần hiếm thấy, rất giống mặt của Kiên khi chụp ảnh:))
Em thích chim bồ câu hả, ở chỗ anh nhiều bồ câu lắm, con nào cũng béo nung núc, bọn anh đang tính bẫy mấy con về nấu cháo ăn cho nó bổ:D, nếu em thích anh sẽ DHL cho 1 con :D
(xưng "anh" cho nó tình cảm:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
hom wa moi nhan ra lan cuoi cung post bai trong HAO la Oct 25, 2005. hichic.. ko type tieng Viet dc, viet tam tAnh nhe.

@ Diep, THuong: it's been a whole freaking year and we haven't met. how sad is that?
Diem Lan and I are still surviving the workload at Smith but we do have fun. We are going home this summer as well. Specifically Lan arrives on May 20th and I will leave Smith on May 29. Can't wait to hang out with my girls at home :D :x

@ Thanh Huong: I will probably be in London next year...hehe.. I heard it's fun. Expect me to party day and night :)

hiz. Không biết có gặp được hắc điêu không nhẩy :D. Tôi thì phải đến cuối tháng 6 mới về cơ :).
Dạo này radius bao nhiêu rồi ? Mặt ấy :p.

:)), ôi mẹ ơi, Kiên ơi, ấy làm tớ chết vì cười mất :D

Diệu Hương: Mày về đây bao lâu kưng? Đừng bảo tao là về 2 tuần giống Diệp nhé :D

Mọi ng`: wish ya all a lot of fun for this summer :)

à quên: Kiên béo, sao tớ add bạn vào Y360 mà ko thèm accept :((, tớ đã làm j sai sao :p

Chỉnh sửa lần cuối:
To all : Bọn mày chỉ thấy nó đần, không thấy buồn cười, thật thất vọng :(

Kiên béo dám từ chối Vân à :D Tinh vi thế :p

Diệu Hương ơi mày về lâu lâu tí nhé, để chị em ta còn hàn huyên :D Mà Diệp về 2 tuần thôi à :-/ Về từ khoảng thời gian nào hở mày :-/

đâu đâu, nó ko đần tý nào, tao chỉ thấy cái mặt nó rất gian :D âm mưu bệnh bệnh :D \
DH cũng đi Anh à? hay rồi, sang đấy tao với mày gặp nhau cũng được :)) tao hè này ko về. Mày học ở đâu? 1 năm?

hôm qua với hôm nay tao high sugar intake nên hyper quá, cứu con. Mà cái ảnh mới TNga mới gửi lên HAO đâu rồi? đâu rồi?

Nào nào nào. Từ chối bao giờ :p. Chắc thư của Vân có" mùi tinh chiên vấy vá" nên bị cho vào Bulk roài :)).
Hiz, add lại đi nhá :D

Tao về từ 6/6-17/6. Sau đó đi Trung Quốc đến 24/8 thì về HN. Rồi tầm 20-21 tháng 9 gì đó quay lại Mỹ. Thành ra về nhà 2 lần b-)
D.Hương và D.Lan hè về nhà chơi thôi hay có kế hoạch gì kô?
Mà nick YM của Kiên lố là gì vậy :-/
He he xem ảnh mèo của Phương tự nhiên thích có chó con hay mèo con để vuốt ve, ôm ấp :x (thể nào cũng có đứa nghĩ bậy :D)

Kiên hâm :D Invite trong 360 yahoo thì làm gì có bulk mà bị cho vào đấy :p Mà tinh chiên vấy vá là gì vậy ta :D

TH làm sao mà phải sugar intake đấy. Học nhiều yếu dợt người hả em?

Diệp : Tao cũng thế :( Nhưng chỗ tao chẳng nhìn thấy chó mèo bao giờ, sao cái đất nước này ít chó mèo thế không biết :( Mà có gặp được con nào thì con nấy trong cũng ngu không tả được, không thông minh hoạt bát như mèo ở nhà mình.

Ảnh album HAO giờ chỉ tiếp nhận ảnh tập thể thôi :-? Cho nên em nào có ảnh mới cho lên đây luôn đi nào :D Ngại giề. Nhất là em Thanh Hương ý :D Kính áp tròng đâu rồi :D

Kiên: ko phải lý do :p, tớ add bnhiêu ng` ko sao, sao chỉ có bạn là.... :p, hehe, dỗi roài :((

MP: "Tinh chiên vấy vá" trong Cáo Bình Ngô đó, hehe

Diệp: sao lại phải có đoạn mở ngoặc kia:p, chứng tỏ phải có ai đó nghĩ j trc đấy :p

To Vân: hehe thì tao chỉ bảo thể nào cũng có đứa nghĩ bậy thôi mà. Còn đứa nào nghĩ bậy thì bản thân nó tự biết :biggrin:

đùa, avatar của Kiên lố rất chi là nhắng, càng nhìn càng buồn 1 số thứ.

Mà tớ cũng có 360 độ, mỗi tội dùng email đểu để đăng ký nên nó cóc cho add ai cả, mọi người vào Friends list của cái DIệp rồi add tớ cái.

TH làm sao mà phải sugar intake đấy. Học nhiều yếu dợt người hả em?

Không :D ăn lắm bánh kẹo, doughnuts, brownies, chocolate thì hyper ngay. Người lúc nào cũng tưng tửng, nói lắm, gặp ai cũng cười hớ hớ, mày thử mà xem :D

Chẹp chẹp chẹp. Bạn bí thối thật là vô duyên >:p. Tôi phải ngồi cut paste cả buổi mới được một cái ava như ý đấy :D.
oh ho, Diệp add Kiên vào yahoo360 đê.

Chúc mừng sinh nhật Lê nhá ;;)
Chúc Lê ngày càng xinh ra, làm thơ hay lên, và vẫn luôn giữ được nét đáng yêu hiền dịu nhé ;) Tớ dạo này đanh đá lên bao nhiêu :D

Sinh nhật Lê à. Sao lắm sinh nhật tháng tư thế nhỉ :). Còn nhớ hôm đến nhà Lê, không biết có phải là ăn sinh nhật không nhỉ :)

Hôm gần Tết bạn ạ, chúng ta đã ăn hết một rổ phồng tôm, mấy chục cái nem và mấy gói xúc xích nhà Lê, hehe. Kiên ăn nh` nhất, lêu lêu :p

Lê iu, mừng ngày sinh nhật của Lê ... tèn ten ... :x

Back
Bên trên