Anh 1

cho em hỏi thăm chị Diệu Hương và chị Trang con cô Thơm :D cho em hỏi nick YID của 2 chị ý luôn ạ :D

Diệu Hương :dieuhuong1111
còn Trang con cô Thơm là ai thì chị không rõ :p

Đặng Trang mà mày, hehe
Chắc Diều Hâu biết ... :D
Hình như mấy đứa bên Mỹ thi xong hết roài ---> sướng ! :D

1 cai final nua... co len co len nao!! :p

Diem Lan may hom nua la ve roi day, Huong dang noi voi DL la can throw a party he nay ;) cac ban co y kien gi khong?

Hoi o Anh co nhung ai ve the? diem danh cai!

----------

ah quen, Huong ko chat YM dau.. ma noi thang la gan nhu khong chat bao gio. Dang Trang thi bat vo am tin may nam nay roi. Can gi thi email thoi. /:)

Có Kim về nè, nhưng đến tầm giữa tháng 7 cơ. Trường Kim đến 8/7 mới bế giảng. Các bạn ở nhà có lâu không?
Hic lâu rồi chưa về nhà, tự dưng nghĩ đến chuyện sắp về nhà thấy kỳ quá, trong bụng cứ nôn nao sao ấy :(

Kim đi bao lâu rồi chưa về nhà? Về chắc chắn là vui rồi. Hè ở nhà hơi nóng tý nhưng mà được ở nhà vẫn sướng chứ:D
Hờ, tiếc quá hè này không ở nhà để chè chén như mọi khi, tao về Tết ko biết có gặp được đứa nào không nhỉ?
Tặng các bạn 1 bức ảnh mùa hè nước Đức (quảng cáo tẹo:)

Nguyễn Vân Trang đã viết:
Hình như mấy đứa bên Mỹ thi xong hết roài ---> sướng ! :D
Có tao chưa thi này. Nhưng mà kỳ này phải thi có mỗi 1 môn, vẫn sướng :))

Phạm đã viết:
tao về Tết ko biết có gặp được đứa nào không nhỉ?
Tao đang tính sắp xếp kế hoạch Tết về đây b-) nhưng chưa chắc chắn.

Tao đến khoảng 24/8 mới đi TQ về. Lúc đấy những đứa về hè còn ở VN kô thế?

Chúc mừng nhé:D. Về nhớ kể qua xem tình hình Hà Nội dạo này thế nào. Nghe nói mới xong cầu vượt Ngã Tư Sở rồi:)

Thế mày có về không Tùng? Lặn hơi bị lâu đấy, lần cuối tao gặp mày cũng cách đây lâu lắm rồi nhỉ? Post cái ảnh update cho chị em phát:D

Ảnh áo dài tớ hứa với các bạn nè:

Ảnh Vietnamese Week
http://pg.photos.yahoo.com/ph/luongthanhnga86/album?.dir=/de60scd&.src=ph

Ở đây bây h đang là tuần thi, đồng nghĩa với việc đây là tuần ko ăn, ko ngủ:-&, ko phim:((, ko cả về nhà luônb-) (đóng đô luôn ở thư viện). Ko biết ở nhà thế nào? Mấy đứa ở các nước khác thì đã rục rịch đi về rồi đúng ko? Ghen tị quá, hix hix:(( Lạy trời cho con qua khỏi tai ương này, con xin hứa sẽ cọ ngay cái lò nướng ko chậm trễb-)

DH: cả thế kỉ ko gặp ấy:-s

hehe, chào mày:)..dạo này bận quá nên có lên đây đâu, thỉnh thoảng chui vào nhòm rồi lại thôi:)..Đợt này mày về kô vậy? Tao 1 tuần nữa thì về:)..hehe, ảnh thì để mấy hôm nữa..Giờ đang ở trường kô có laptop ở đây:)

Bận gì mà bận khiếp thế:D, bận tán em nào hả Tùng:D
Tao hè này không về, ở lại xem WC:))

Hic, về nhà nóng thật :-s:(( Đi chơi cũng ngại hơn tí. Mà mọi người lại còn đang thi nữa chứ :(

Hey zo, chúc mừng sinh nhật Kiên béo ...tèn ten :x

Chúc Kiên hay ăn chóng lớn :p :p :p và đạt được mọi điều ấy mong muốn ;;)

Chúc mừng sinh nhật 2 bạn Chí Kiên và Thanh Tú :kiss1: :D

Cái Diệp về nhà chưa ý nhỉ?

Chúc mừng sinh nhật Tú nhé. Chẹp, chậm một ngày thì cũng là em :)) :))
Yêu các bạn nữ lớp mình khiếp cơ :x

Back
Bên trên