Anh 1

Chúc mừng sinh nhật Kiên và Tú nhé (hehe SN của Kiên lố qua rồi nhỉ :D). Tú ơi, kô hiểu bao giờ mới đc nghe lại giọng rao báo của mày :(.
To Hương: Cái Diệp chưa về nhà đâu. Nó đến ngày 06/06/06 (ngày đặc biệt nhẩy) mới bay cơ :D.

Ôi ôi, chúc mừng snhật Tú béo với ;;)

Nhận đc cái j j đó chưa ;;) :p

Hương về nhà hôm wa rùi :) :) nhưng mà chưa tìm thấy sổ đt, chả liên lạc với ai đc cả :(
CHúc mừng Tú với Kiên nhé, xin lỗi mấy tuần vừa rồi đi làm kinh quá chả lên mạng gì cả. Nhưng mà bây giờ tớ về thì có ai ở nhà để partay không thế nhỉ? ;;)
vân vịt ới, chúng mày học ở trường xong chưa? gọi cho tao với!! tao vẫn nhớ số của mày trong đầu nhưng chỉ sợ mày đổi số thế nào đấy.. :p

DIỆU HƯƠNG! :| Tao đây :(( Mày về nhà rồi à :((
0915257840
8230139
:>
Gọi cho tao đi nhé.

Thông báo tớ cũng đã về nhà.
Tháng 6 này lớp mình có tụ tập đi đâu ko ;;)

Về đông vui quá, đang gặp Diễm Lan trên mạng, cũng đang ở Hà Nội rồi:D
To Diệp: 666 là số của quỷ đấy, nhưng mình ko theo Thiên Chúa giáo, chắc chẳng ảnh hưởng gì:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mới về tụ tập đi chơi đâu đi:)..Tớ về được 1 tuần rồi nhưng cũng chưa làm được gì mấy..

Các đồng chí chú ý :x Ngày mai tức 9/6/06, lớp mình ai rỗi thì gặp nhau đú đởn một buổi nhé. Thành phần giờ đã có : Tùng B, Chuối, Thảo béo, Diệu Hương, tao. 7 rưỡi tập trung trước cổng Bưu điện Hà Nội :D Từ giờ đến tối mai bọn tao sẽ gọi điện cho những đứa khác :x Ai đọc được thông báo này phải đi đấy nhé X(

Liên lạc Phương 0915257840 hoặc Tùng B 0917843490 :x

Tình hình tụ tập thế nào rồi, tường thuật lại cho bà con ở xa Tổ quốc với:D
Bọn mày ở nhà có xem WC ko? Tao hôm nào cũng đủ 3 trận, lại còn đú ra quảng trường xem màn hình lớn, không khí vui dã man!!!!!!!!!

hôm qua vui quá, lâu lắm tao mới cười vui thế, yêu lớp mình quá. Thấy mọi người ai cũng vẫn thế thôi, Hồng Nga vẫn duyên dáng, Tùng vẫn ko thoát kiếp Tùng Bùi, Thảo vẫn dễ thương, Diễm Lan vẫn ít nói (chỉ ngồi cười) :p, Lưu sau 3 năm gặp vẫn thế, Diệp thì xinh lắm, mặc quần váy màu trắng và đi giày cao gót trắng :)
Cuối tuần Diệp đi Tàu rồi, Tùng với Lưu cũng quay lại Sing, chán thế. Nhưng mà những đứa nào ở nhà thì đi chơi buổi nữa đi. :x

Phạm đã viết:
Bọn mày ở nhà có xem WC ko?

"Bọn mày" ko ở nhà nhưng có xem này:D. Hôm qua Nhật đá nên chúng nó hét kinh khủng, mình cố chống mắt lên xem đc vài ba phút thì lăn ra ngủ vì ti vi bình luận tiếng Nhật chả hiểu j, cầu thủ thì lạ hoắc nhìn chả hiểu anh nào với anh nào hết:D. À mà ti vi ở đây bình luận chán phèo, đọc đều đều như tụng kinh, chẳng bù với mấy anh BLV ở nhà. Thế mà ngày xưa mình cứ coi thường các anh ý:eek:). Nửa đêm lồm cồm bò dậy xem Ý với Ghana (thật ra là 4h trời đã sáng rồi ngủ ko nổi nữa:D). Đúng là hiểu rõ hơn hẳn (hiểu tên cầu thủ ý mà:D). Đùa chứ ở đây có chocolate tên là Ghana ngon ơi là ngon, mà mấy anh Ghana thì cũng đen chả kém j chocolate, vừa xem vừa thèm:))

Hôm nay bọn Hàn ở đây đồng loạt mặc áo đỏ rực cả sân trường. Nghĩ một lúc mới nhớ ra tối nay Hàn đá. Chúng nó tập trung cổ vũ rầm rộ lắm, đánh trống khua chiêng hò hét rầm rĩ, kể ra cũng vui vui:) .

DH đã viết:
hôm qua vui quá, lâu lắm tao mới cười vui thế, yêu lớp mình quá. Thấy mọi người ai cũng vẫn thế thôi

Mọi ng đi chơi sướng thế:x . Bọn tớ ở đây cũng nhớ mọi ng lắm, ai cũng nhớ hết:x . Nhất là dạo gần đây gần như chẳng liên lạc j mấy :(. Dh mà gặp tớ ko biết sẽ nói j nhỉ:D. Mà tớ đầu tháng 8 mới về cơ, lúc đấy có còn ai ở nhà ko?????

À, QNga thân mến, お誕生日おめでとう:drummer: :kiss1: :x 。Ăn nhanh chóng thành người lớn nhé:x . sorry SN ấy tớ nhớ từ rất lâu rồi nhưng đến đúng hôm đấy thì hôm sau có debate nên ko chúc mừng
đc. 本当にごめんね:D

Tú béo nhắn: nó cảm ơn các bạn nhiều :D. Mấy hôm nay nó bận quá nên ko lên mạng đc. Mấy hôm nữa nó rỗi sẽ phát biểu cảm xúc cụ thể sau:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi ôi Quỳnh Nga nè mọi người ơi :D Huhuhu mọi người đã về nhà ăn chơi rồi thích quá đi mất, tớ vãn đang lang bạt ở bên Sing này, ôi muốn về nhà quá đi mất :((

Hehe, cám ơn mọi người nhé :x sinh nhật tớ đungvaof đợt tớ đang chuyển nhà lung tung nên chẳng lên mạng đc nữa, dù sao cũng ddax sang 20 rồi chứ, nghe già cả qua' đi mất :p tớ bây h cũng vẫn đang ở bờ bụi nhà bạn, hic, nhà ở nơi vô cùng hẻo lánh, mang k co' mà điện thoại cũng ko bắt nổi sóng luôn :-S, nhà nó là biệt thự đẹp ơi là đẹp, mà chỉ có điều phai ở phòng maid thôi 8-> ôi mà chị maid dễ thương lắm í, chị í ngày xưa hiền lành ngây thơ trong sáng đáng yêu nên lấy đc anh đẹp trai nhất làng nhé, mà nhà nghèo quá nên phải xa chồng xa con lang thang từ Indo sang Sing kiếm sống, mà lại bị agent nó bóc lột quá, đâm ra làm việc că năm nay rồi mà vẫn chưa có lương chứ, chị í vui tính buồn cười` lắm í, hehe

Ôi lại lan man rồi :p các bạn ơi mùng 9/7 naylaf tớ về vn này, tới 18/8 mới quay lại Sing cơ, TNga ơi thế là tớ với ấy đi chơi đc rồi đấy ;;) có ai đợt đấy cũng ở vn ko? chúng ta tụ tập đi, ôi, nhớ vn, nhớ mọi người và nhớ đồ ăn quá đi mất =P~ :D

nguyen quynh nga đã viết:
ơ mà quên mất TNga ơi, tớ ko đọc đc tiếng nhật :D

Ấy phải tự tra từ điển lấy chứ:D thật là thất vọng:D. Câu đầu tiên có nghĩa là Happy B'day:p, còn câu sau là I'm terribly sorry:D

Sorry, tớ bon chen tí :"> Bạn Thanh Tùng với bạn Kiên đi thi Mr HAO được ko? Vì tinh thần 01-04, rất mong các bạn đi thi để khóa mình đoạt giải đồng đội :D

(bạn Minh Phương rủ rê hộ tớ với :p )

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
hôm qua vui quá, lâu lắm tao mới cười vui thế, yêu lớp mình quá. Thấy mọi người ai cũng vẫn thế thôi, Hồng Nga vẫn duyên dáng, Tùng vẫn ko thoát kiếp Tùng Bùi, Thảo vẫn dễ thương, Diễm Lan vẫn ít nói (chỉ ngồi cười) :p, Lưu sau 3 năm gặp vẫn thế, Diệp thì xinh lắm, mặc quần váy màu trắng và đi giày cao gót trắng :)
Cuối tuần Diệp đi Tàu rồi, Tùng với Lưu cũng quay lại Sing, chán thế. Nhưng mà những đứa nào ở nhà thì đi chơi buổi nữa đi. :x
Nghe vui quá, nhưng cuối tháng 6 ĐH ở nhà thi hky xong đúng ko? Lúc đấy chắc có thêm đông vui nữa. Tớ xin đăng ký 1 chân, tháng 8 tao cũng về. Tha hồ đi chơi với chúng mày!

Sorry, tớ bon chen tí :"> Bạn Thanh Tùng với bạn Kiên đi thi Mr HAO được ko? Vì tinh thần 01-04, rất mong các bạn đi thi để khóa mình đoạt giải đồng đội

(bạn Minh Phương rủ rê hộ tớ với )
Eo ôi, bọn tớ tự ái quá, sao đến Mr. Hao thì ấy mới hỏi Anh1, ko thì hồi Miss HAO bọn tớ cũng thi, lấy điểm phong trào :D
Thôi, TÙng, Kiên lớp mình thử đi thi đi, tớ vote cho.

Hôm nọ tao đã đe dọa nộp đơn của Tùng lên :)) thế mà cuối cùng nhân đạo thế nào lại quên mất :D Thôi Tùng cứ ngồi im để tớ nộp đơn lên cho nhé ;;)

Kiên có nhiều ảnh đẹp, cũng đi thi luôn nhỉ, sợ quóe gì :p

Tao 3 hôm nữa là ở Bắc Kinh rồi b-) . Hic, Quỳnh Nga 18/8 đã quay lại Sing thì tao kô gặp đc rồi :(. 24/8 tao lại về Hà Nội thân yêu, sẽ đi chơi tán phét tiếp (Hehe có chuyện tình củm với anh Tàu khựa nào thì sẽ kể cho bọn mày ;;) )

Minh Phương dụ dỗ+ép buộc bắt hết cả 3 thằng lớp mình đi thi đi:D
Tao thấy có triển vọng đấy. Mới có mấy hôm ko lên mà thấy 00-03 đổ bộ lên đông quá, 01-04 mất giải đồng đội mất:D
Nhớ mấy đứa bọn mày quá:((. Đọc bài DH mình cũng tưởng tượng ra được mặt từng đứa, huhu, mình lại ko có ở nhà:((
Diệp đi sang Tàu à, có gì vui phải nhớ kể cho cả nhà nhé:D
Thanh Hương cũng về hè hả? Bọn mày về hè hết nhỉ:D. Tao quyết tâm chỉ về ăn Tết:))

Diệu Hương ở trên là chỉ tóm tắt thôi đấy chứ hôm đấy đi chơi vui lắm ;;) Bọn tao phải theo vòng tròn, từng đứa khai xem một năm qua "đã có gì mới chưa" ;;) Cảm giác như mấy bà già lâu lắm mới gặp nhau, nay hỏi nhau chuyện chồng con thế nào ý :(:D chả mấy chốc mà già nhờ... chẹp. Kết quả là đa số bảo là "Không có gì mới" :p có mỗi Hồng Nga đến sau một phát thế là khai tuốt tuồn tuột luôn :)) Mấy đứa "có gì mới" thì chưa xuất hiện thì phải :p

Thảo béo ra nhưng trông xì tin, Tùng thì có vẻ sáng sủa hơn một tí ti, Hồng Nga thì mặc váy trông vẫn điệu phết, còn lại thì trông vẫn thế. Lớp mình ít thay đổi :D mà có thay đổi thì toàn thay đổi tích cực cả ;;) Hình như Tùng ngày mai lại bay sang Sing hay sao ý :(( Byebye bạn :((

Back
Bên trên