Anh 1

To Kim: có tao ở gần chỗ mày nè :D.
Hôm qua tao gọi điện bắt TH kể thì nó bảo chắc phải ngàn lẻ một đêm mới kể hết :)).
To TH: có khi đây là thể loại phim Mexico/Venezuela dài tập chứ kô phải phim Hàn hay phim Mỹ mày ạ b-)

Acacac sinh nhật Thanh Nga mùng 3/4 đúng không nhỉ :(( Tớ cũng chúc mừng sinh nhật ấy nhé :x Lâu lắm rồi không chat với ấy, nhớ ấy phết :D Chúc ấy vui vẻ, khỏe mạnh, xinh xắn nhé :x

Thiên Hướng : Kể tí đi mày b-)8->

Vớ vẩn mấy cái đứa này. Ý tao post sau bài con Phạm là bảo nó kể :))

Tao thì giản dị chân phương có cái gì đâu. Nhưng thôi, nhân tiện nói chuyện này, tao ko có gì nhiều, bữa trước đã đóng góp câu "Đời còn dài, giai còn nhiều" lượm lặt được.
"Girls with asses like mine do not talk to guys with faces like yours"- Còn đây là quote of the day nhé :D Enjoy :D

Hay kể chuyện cười... bậy bạ nhỉ? Lớp mình lố truyền thống mà, cứ nghe nhau kể mấy chuyện kiểu đấy là cười phe phé :)) Nhưng ở trên này có khi phải thâm thúy một tí b-) .

Hay là chuyển sang viết nhật ký, viết blog ở đây vậy :)) Tao giỏi viết linh tinh lắm :))
Mỗi đứa 1 sở trường, cứ thế mà viết ;;) Lê lên đây viết thơ chẳng hạn ;;)

Tối nay tao vừa ngồi xem Brokeback Mountain :D Giờ mới xem :D Phim này có 2 ông hôn nhau nhìn kinh quá :(

Đặng Minh Phương đã viết:
Tối nay tao vừa ngồi xem Brokeback Mountain :D Giờ mới xem :D Phim này có 2 ông hôn nhau nhìn kinh quá :(
He he, tao thấy có kinh lắm đâu nhỉ :D. Có hôm tao để status trên YM là 1 câu trong phim đấy: "I wish I knew how to quit you". Làm cho một đứa bạn tưởng tao chơi drugs :)) .

:)) Tại trông cứ lao vào nhau toàn cơ bắp, eo ơi :D Nhìn anh Ennis trông mặt tự nhiên mình cũng thấy gay gay ra :D

Mai tao lại đi xem phim tiếp này ;;) Nhưng mai đi xem ở rạp, với các anh đẹp giai :)>- Dạo này có phim gì hay ko giới thiệu tao tí bọn mày ơi :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua tao vừa xem 1 phim tên là Slither xong. slugs and aliens :)). Ghê vãi, nhưng mà cũng buồn cười lăn lộn. CHuối nhất là đoạn đang gay cấn căng thẳng, thằng bạn tao làm rơi cái chai soda bằng thủy tinh xuống sàn, nó lăn xuống phía dưới rạp, đập vào 1 cái chân ghế, lăn tiếp (sàn dốc), đập vào 1 cái chân ghế, lăn tiếp, cả rạp nghe thấy, cưới rúc rích, còn thằng kia thì laugh like he's snoring his brain out :))
Ice Age II có ai xem chưa? Tao thì chưa xem brokeback mountain.

Đặng Minh Phương đã viết:
Mai tao lại đi xem phim tiếp này ;;) Nhưng mai đi xem ở rạp, với các anh đẹp giai :)>-

:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng chưa xem Brokeback mountain bọn mày ạ, ở đây thấy bọn nó nhiều đứa biết lắm. Hôm nào cũng phải kiếm xem mới được. Hic, đang break 10 ngày....cũng có nhiều dự định nhưng mà ngại bắt đầu quá :D

Bọn mày xem Memmoirs of a Geisha chưa? Tao tí phải đi thuê đĩa về xem đấy, nghe bảo hay lắm. Có đứa nào nghe đến Pulp Fiction chưa. Xem thử đê, hơi bị hay đấy.
Hè tới này có Pirates of the Carrebean 2 mày ạ, ko chờ được.

----------

Ah, các bạn ở Xinh cho tớ hỏi giá vé máy bay từ Xinh về VN bao xiền. Tớ đang định mua vé sang đó trước rồi về VN sau vì làm như thế sẽ rẻ hơn :D

Nếu đi Tigerairways thì khoảng 1 triệu 1 lượt thôi Kim ạ :D Công nhận rẻ nhờ :D

Sao vé về VN đắt thế mày? Tao tưởng rẻ hơn, cũng định về kiểu Kim:D
Sao đứa nào cũng xem Brokeback Mountain nhỉ, hihi, tao ko cần đi rạp vẫn được xem hàng ngày:D. Cái thằng người Pháp ở cùng nhà với tao pê đê chính hiệu, hồi đầu mới đến ở cũng thấy ghê ghê, sau cũng chẳng thấy gì, hehe... Thằng bé cũng dễ thương, tốt bụng, xinh trai dễ sợ, mỗi tội thích màu hồng, giọng thì "thánh thót", dáng đi thì lả lướt, tay lúc nào cũng vẩy như chào "cách cách cát tường":))
Bên này nó cũng thoải mái hơn, ra đường gặp mấy anh "xăng pha nhớt" không thấy ghê như hồi đầu mới sang nữa. Nói chung người ta cũng là người, bị như thế kể ra cũng khổ thân, nên thông cảm...

He he, mấy vấn đề về gay với lesbian ở đây mọi người cũng quen rồi bọn mày ạ. Tao ở với ông chú có đứa em gái là les, lúc đầu ông ấy kể với tao, tao rụt đầu lẽ lưỡi, ông ấy cười, bảo tao là ' you look like it was st disgusting. No, u got to love them and except them for who they are'- hic hic, mình kể cũng hơi bị prejudiced.
Ở nhà tao cũng có một thằng gay ko chịu được, y hệt đứa cái Phạm kể, nhưng mà nó đáng yêu lắm bọn mày ạ. Càng chơi với nó càng thấy fun.

Hihi, tao thì thông rồi nhưng nhiều lúc cũng thấy hơi kì kì, chẳng hạn lúc "bạn trai" nó sang thăm chẳng hạn:D

Các bạn được nghỉ Easter đi chơi hết cả rồi à?
Tao đi chơi được 2 hôm về ốm lăn quay, lại phải nằm nhà lên net:D
Tao đến thăm 1 pháo đài trên núi, đẹp. hoành tráng, đồ sộ, mỗi tội ở trên núi cao nên gió, lạnh, thế là về ốm luôn:D
Thôi gửi tạm cái ảnh lên cho các bạn thấy 1 châu Âu cổ kính và hoành tráng:D
Bảo tàng nghệ thuật Dresden:

1 góc phố Dresden:

Pháo đài Königstein (đá Vua):

Ôi nhìn đẹp quá mày nhỉ :x Đường phố vừa cổ kính vừa sạch đẹp. Thèm đi châu Âu quá :(

Tao đang kỳ final, đau khổ quá là đau khổ quá đi :((

Chà, ảnh mình chụp đẹp thế mà có mỗi Minh Phương khen, bọn lớp mình trốn đi đâu hết rồi ấy nhỉ?
Để lôi kéo dân tình tao lại post ảnh đẹp lên tiếp:D
Frauenkirche(Frauen= women, Kirche= church) ở Dresden

Nhà hát Opera ở Dresden:

Cũng ở Dresden, nhưng quên mất tên rồi:D

Tháp canh gác của pháo đài:D

Phạm Trang đã viết:
Chà, ảnh mình chụp đẹp thế mà có mỗi Minh Phương khen, bọn lớp mình trốn đi đâu hết rồi ấy nhỉ?

Khổ, đây đây, vào khen đây :D Trông mày chả khác gì nhể? Tao thì chắc trông khác, vì bây giờ tao đeo kính áp tròng, hôm trước còn định đú mua kính áp tròng đổi màu, mắt xanh lơ ;;) nhưng trông hay phết. Hmm, để đấy, thi xong nếu có hứng thì làm quả mắt xanh thật :))

Cuối tuần này tao nhảy lên múa may trên sân khấu chúng mày ạ. Tao tham gia múa quạt bài trong phim Ngọa Hổ Tàng Long, thêm quả múa Indonesia, và 2 cái fashion shows, cái East Asia fashion show bọn tao bịa ra 1 cái kịch bản rất chuối: đại khái là cô gái gặp cướp giữa đường, anh giai nhảy ra óanh võ, đập tan bọn du côn, còn cái South Asia fashion show tao chỉ tham gia, mặc cái váy của bọn Bangladesh, như miếng vải quấn quanh người. Excited phết.

Thế nhở, khen em Phương dạo này rất xinh tươi, mỗi tội có cái avatar trên YIM như là mất sổ gạo, đứng giữa đường khóc, em Phạm trắng trẻo, khỏe mạnh, phê bình em Diệp rất hay có status bí hiểm, hỏi gì cũng chối, còn các em khác thì lâu lắm ko thấy đâu. Nhớ phết.

Eo ơi cảnh châu Âu thật là tuyệt vời :(( Tao thích mấy cái chỗ kiểu cao cao như pháo đài lắm, giơ tay ra đón gió mới ;;) Ôi thích mấy cái tòa nhà cổ đấy thế nhỉ :(( Thích chim bồ câu, ti tỉ thứ cái gì cũng thích :(

Thanh Hương dùng kính áp tròng rồi hả em ;;) Bị anh ý dụ à :"> Có ảnh nào mới với kính áp tròng và anh ý thì post lên đây xem nào :">

Ảnh của tao bọn mày xem chán rồi. Giờ tặng bọn mày ảnh chú mèo của tháng - danh hiệu tao tự sáng tác này :D

:D

To Phạm: đầu tiên phải nói là mày sướng, được đi chơi tung tẩy, tha hồ ngắm phong cảnh hoàng tráng :D. Mày đi với ai, bạn ý hả? Sao kô có ảnh nào chụp đôi ;;) . Nhưng sau thì phải nói là khổ thân mày bị ốm :(, thế đã khỏi chưa?

To Hương: mới thế mà mày đã cho là bí hiểm hả b-) . Để lúc nào tao rỗi, đặt thêm mấy cái status, viết thêm mấy cái blog còn bí hiểm hơn cơ :)). Mà hôm nào phải xem wc mày phát nhỉ :D. (wc=webcam nhé :biggrin: )

To Phương: ê mà chỗ mày được nuôi mèo à :-/

Back
Bên trên