Anh 1

Hehe, ảnh Phương xinh tươi phớ lớ thía ;;) . Bạn Tô là bạn nào mày? :D.
Có luật mới kô cho post ảnh cá nhân hử? Hay là vì thế mà Kim kô post ảnh lên được nhỉ? Nhưng ảnh tập thể thì 2 người trong lớp trở lên là "tập thể" rồi chứ b-) ?

Hic, Tô là anh Tô Như Dũng 00-03 ấy :mrgreen:
Không biết là 2 người trở lên (cùng lớp) thì có được gọi là tập thể không :( nhưng tao nghĩ có lẽ vẫn khó 8-| mà đợi dài cổ mới được accept :| thôi cứ post lên đây cho xong :mrgreen: Tao hỏi rồi, post lên đây hình như không phạm luật đâu :mrgreen:

MP nhà ta dạo này xinh tươi quá :X
váy áo rất ra dáng nứa chứ :D

Hihi, chị em nào sang "Sing" trông cũng "xinh" hẳn lên nhỉ, chắc đợt tới về tao cũng phải qua "Sing" tân trang sắc đẹp:))
Còn bạn nào có ảnh mới chụp thì post lên luôn thể nhé:D

Chả ai vào post bài nên topic lớp mình sắp nhảy sang trang sau đến nơi :(. Tớ/tao đang được nghỉ xuân he :D, nhưng một tuần nữa là học lại rồi, ặc.

Phạm ơi, chúc mừng sinh nhật mày. Chúc mày sự nghiệp và tình yêu lúc nào cũng như mong muốn :) . Mày sắp tới tha hồ tận hưởng không khí WC nhỉ, có định đi xem trận nào kô?

Cảm ơn mày nhiều lắm, Diệp ơi:D
Bi h không khí WC đã tràn ngập phố phường rồi:D, hehe, đồng hồ đếm ngược từng ngày:D
Tao cũng đang bon chen đặt 1 vé để xem đây, vẫn còn 2 đợt bốc thăm mua vé nữa:)

Chúc mừng sinh nhật Phạm nhé :x Chúc mày mãi hạnh phúc bên bạn ý ;;)

Ảnh với các bạn cùng lớp:D

Thêm nữa đi :D
Mọi người có ảnh mới nào post lên đây hết đi :D Topic lớp mình tiu nghỉu quá :(

Happy birthday Phạm nhá! Chúc mày luôn vui vẻ, yêu đời, học hành tấn tới :)) ha ha. Mà ảnh mày trông đẹp nhẩy :D

@Thảo: thanks a lot! Tiếng Đức là Vielen Dank, đọc là phi lèn đăng, thêm âm k ở cuối, hihi:D. Mày nói cho thằng nào người Đức cho nó sợ:D
Thể theo yêu cầu chính đáng của Minh Phương, tao post thêm ảnh nữa:)). Lần này để tạo thêm không khí mát mẻ cho các bạn ở Sing, mình post ảnh tuyết:D

Ảnh này mới chụp cách đây 2 tuần, tuyết dày 30cm:D

----------

Mình spam thêm bài nữa, hihi, ảnh tuyết đẹp quá:D

Ôi ôi, ảnh tuyết đẹp thế :eek: Tao khoái nhất cái ảnh mày nằm dài trên tuyết. Nhìn hay quá :x Hình như chỗ tao tuyết ko dày được như thế (hoặc cũng có thể lúc nó dày như thế thì tao đã chuồn về VN :)) ) 2 nhóc trong ảnh là người Đức hả mày ?? Iu thế :* Người quen của mày à ??

Happy birthday @ PHạm ^ 0 ^ !!! Tuy hơi muộn nhưng chúc mày luôn xinh tươi, zui ze, trẻ khỏe 0:) Ảnh mày chụp trông trắng hơn, xinh hơn huh ??? ;;)

Hihi, cảm ơn Tú béo:D
Ảnh tao nằm trên tuyết tao cũng thích nhất, nhưng mà chụp xong về bị ốm đấy:))
2 bé con trong ảnh tao gặp trên đường đi chơi thôi, thấy bọn nó nặn người tuyết hay quá nên nhảy vào nặn cùng rồi chụp ảnh ấy mà:D

Hè này có đứa nào về không. Lúc nào về?

Topic lớp mình thiếu sức sống thế. Phải vào kéo nó lên chứ :(

Tao chắc khoảng 10/6 về đấy :D

Happy belated birthday to Phạm. Sorry mày, tao chúc muộn.

Hè này tao ko về được, có cái Diệp, Thảo về đấy. Kỳ fall sau tao đi học ở Anh, tao được nhận vào Oxford, cũng zui phết. Học xong ở Anh có thể tao sẽ về nhà tức là khỏang tháng 12. Sao năm 2 trôi nhanh quá. Vèo cái.

Avatar của Phương trông ghê thế? :D

Hay kể chuyện tình yêu nhá? để hút khách :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, cảm ơn Thanh Hương nhé:D
Mà sao lại chuyển sang Anh học à? Tao chưa hiểu, sang Anh học hẳn hay là dạng exchange? Dù sao cũng chúc mừng mày nhé, học hành tấn tới, sớm thành đạt cho bạn bè được nhờ:D
Tao ở Đức tình hình là học còn dài dài, hihi, đời sinh viên còn vui chán:D. Ở đây 28, 29 vẫn sinh viên, 30 mới bắt đầu đi làm là chuyện bình thường, tao còn thuộc dạng trẻ nhất lớp:D
Nhưng mà nghĩ kể cũng lâu...
Lại nói chuyện về, hè này tao ở lại xem WC:D, làm sao mà về được! Có khi Tết mới về, vì lúc đấy cũng được nghỉ nhiều.
Ủng hộ Thiên Hướng kể chuyện tình yêu để hút khách:D

Ừ THương kể đi em :x Eo ơi chuyện yêu đương của Thiên Hướng hay lắm ý ;;):x

À quên, sao mày bảo avatar tao ghê [-x Bạn ngoài cùng bên phải là bạn Kiên đấy ;;) Còn bạn ngoài cùng bên trái là bạn khối trưởng khối tao ở Ngoại Thương, bạn thứ 2 từ trái sang là bạn Chiến Thắng (giống nam tài tử cải lương) hoành hành trên album ảnh lớp mình 1 thời ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi bọn mày, lâu lắm ko vô đây. Định post ảnh lên mấy lần mà lần nào cũng chậm quá.
chúc mừng sinh nhật Phạm nhé. :D Chúc mày luôn trẻ trung, zui ze, học hành tấn tới.
THương sang UK hả? Trời Oxford đẹp lắm đấy! Chúc mừng nhé.
he he, tớ tháng 9 này sẽ sang Mĩ, tớ vừa được nhận vào Bates ở Maine. Ko hiểu có bạn nào gần chỗ tớ không?
He he, THương có người iu rùi hả?

Hơ hơ, Bates gần chỗ cái Diệp lắm, Kim Anh ơi. Mà ở Bates có cái Trang chơi khá thân với tao với cái Diệp, năm tới nó làm senior rồi, nhưng yên tâm, hứa hẹn là sẽ rất vui!
Tao sang Oxford theo kiểu study abroad. Tao chỉ đi 1 kỳ thôi, vì năm 3 phải làm nhiều việc ở đây (ie: chơi :D )

MÀ TRỜI ƠI, TỚ CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN LƯƠNG THANH NGA! HUHUHUHU

Back
Bên trên