Anh 1

vậy là mấy đứa lớp mình ở Mỹ đều thi xong rồi ah?
Thế còn Phạm, bao giờ bọn ấy thi xong.
Đơt này ko được về buồn thật. Nhưng bù lại được dự giáng sinh. Lần đầu tiên được dự ở một chỗ mà họ tổ chức rất to. Phải cái ko có tuyết :(
Hay lớp mình làm một series ảnh christmas đi rồi up lên cho mọi người xem christmas ở mọi nơi thế nào ;)

Mai Anh à, tớ thi xong rồi mà, giờ chỉ chơi bời đàn đúm thôi. Chỗ tớ Noel cũng đẹp lắm. Tối nay đi chợ Giáng Sinh sẽ cố chụp nhiều ảnh về xem có khác ở Sing mấy ko nhé:D

:d.
To thich cam giac noel co tuyet. Chua bao gio dc thay tuyet ca. O nha, ko co tuyet nhung lanh. Di choi noel cung thay vui vui. Hi hi
O day may hom nay nong qua :((
Cuoi tuan nay noel chac to se cung di choi,len cai pho goi la Orchard roi chup anh len cho moi ng xem nhe

Hello cả nhà. Sorry vì lâu lắm rồi ko viết bài. Để chuộc tội, em xin trình bày 1 số bức ảnh phản ánh cuộc sống sinh viên hiếu học xa nhà của tao và con Thanh Hương. he he vào album nhé :D

Ồi, vào xem rồi. Ảnh đẹp thế :x Thảo dạo này béo lên phải không :| Mặt lại càng phinh phính ra ;;) nhưng trông tươi trẻ lắm, iu lắm :D:*

Sáng nay vừa đến trường NT chơi xong :D Cố mãi mới dậy lúc 8h sáng được +_+ vui quá, vui thế :>:x Thích ơi là thích ý :D

ừ hôm qua đến ngoại thương vui thế :D gặp được bao nhiêu là đứa lớp mình :D gặp Chuối, Hồng Nga, Huyền, Vân, Minh Trang này :D thích thế chứ :D mọi người vẫn như ngày nào :x lúc qua ngoại giao định gặp cả Hà Anh nữa mà không kịp :( à còn cả Hải Hà nữa, hehe không biết Hải Hà bây h thế nào rồi nhỉ :-/ ;;) :D

ôi về nhà cứ túi bụi cơm nước trông em mà vèo 1 cái còn có mỗi 1 tuần nữa là tớ đi rồi chứ :-O nhanh khủng khiếp :( mà về nhà đc nghỉ ngơi thảnh thơi vui chơi vui ghê hehe :D

à Thảo với TH ơi tao xem ảnh của bọn mày rồi, ảnh đẹp thế chứ, hừm hừm thật là ghen tị :p sang năm tớ cũng quyết tâm kiếm cái máy ảnh để cũng post ảnh lên cho khỏi thua kém mọi người hehe

mới cả tại tớ lười post, lâu lâu mới lên :p nên tiện thể chúc mọi người giáng sinh và năm mới vui vẻ luôn hehe ;) :D :guitar: :drummer:

Hôm nọ đi chơi được ăn đồ VN. Ngon nhưng mà thêm nhớ nhà :(( .
Thảo với Hương color coordinated ghê nhẩy ;) . À mà Hương ơi, mày cắt tóc từ hồi nào đấy?

Thảo với Hương trông cứ như chụp ảnh cho tạp chí "Lafayett today" :D.
Mà công nhận dạo này Thảo xinh thật, có người iu chưa ko biết?
Diệp ơi, tao đang ở Berlin chơi. Hôm qua cũng được đi ăn Phở, ngon ko kém gì ở nhà, phục các bác ở đây thật:D

hớ hớ, tao cũng công nhận cái Thảo trông rất ..rẻ tiền (từ mới học được của mấy em). TẠi nó mới mua được mấy cái áo nên thích chưng ra (con Thảo đang cãi là "trưng ra"). À, nó bảo là nó chưa có người yêu nhưng mà tao ứ tin :D

à, Diệp mày đang đi với con Judith à? đang ở đâu thế, tao với cái THảo ở NYC đến khoảng thứ 3, nếu mày nhìn thấy message này mà đang ở đây thì gọi điện cho tao. hang out cái, hứa hẹn nhiều entries cho profile mà chúng ta đang xây dựng wink wink

Uh, Thảo có ng` iu rồi mà :p, cứ nhìn ng` nào dạo này xinh lên, xong lại còn một đống áo mới, xong lại cứ hồng hồng tím tím --- > Đích thị là YRML :p, Thảo nhỉ :p

Thiên Hướng : trưng là đúng rồi, chưng kia là chưng cất :D

Mọi ng`: Merry Christmas! Have a warm Christmas time (^_^)

Hix Sorry mọi người Mãi tớ/tao/mình mới ló mặt lên HAO được 1 lần :mrgreen: Lần này lên thấy bà con up ảnh rầm rộ quá Mình cũng đú tí Mọi người vào xem nhé Ke ke

Thảo ku: Mày có cái áo hồng xinh thế ??? :O Hơ Nghi quá Quà của anh nào ?? Khai ra mau. Mà tao cũng nhớ láng máng là hồi trước khi tao đi mày cũng ngấp nghé anh j j đó mà Bây h đã thành thế kia rồi cơ à :p

To các nhân ở nhà: BỌN TAO SẮP VỀ RỒI ĐẤY !!! :drummer: :drummer: Ke ke Nhanh lắm !!! Bọn tao đang được nghỉ tết nhất Sau đây đi học chỉ hơn 3 tuần nữa Thi cử tơi bời tí rồi... CHẠY THẲNG LUÔN !! Há há Nghĩ đến mà lòng rạo rực :love3: Tao đã dặn trước bố mẹ tao rồi Đêm con về cả nhà cứ bày tiệc hoa quả, thắp nến tưng bừng trước. 23h con về tắm rửa giặt giũ xong là chẹp chẹp Party luôn :guitar: :)| ) Bọn mày ở nhà mùng mấy phải đi học lại vậy ?? Mình cũng muốn đến chơi NT với cả NG, Hồi ở nhà cũng chưa được sang bên NG học trộm buổi nào Lần này về quyết tâm sang... ngắm các anh/các bạn đẹp trai :mrgreen:

Giời ơi lúc bọn mày về thì tao lại đi rồi :(:)(( Tao cũng không ở lại được đến qua Tết nữa :((

Rõ khổ thân tui, dang hí hửng định up lén mấy cái ảnh cute ở DL của Tú béo với TNga, hum nay vào đã thấy chễm chện trong album :)) Mà tại sao tớ ko log in được trong phần album nhỉ, chán wa di :(
Ảnh Christmas của mọi ng đâu, up lên đi nào :X

Tú béo sướng nhá, được về ăn tết, thôi thế là nhất mày:D
Tao thì tiền ít, hehe, ở lại thôi, hẹn tết năm sau hoặc hè năm sau nữa về tái ngộ với các bạn thân iu:D
Minh Trang có up ảnh lên ko, xem xem dạo này thế nào rồi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
To: Phạm Thu Giang
Giang thân mến

Hơn một năm qua thật nhiều ý nghĩa nhiều kỷ niệm. Anh đã coi em là một món quà quan trọng và tuyệt vời nhất mà ông trời đã dành cho anh, rồi ông ý lại mang em đi cho người khác. Anh rất hận ông ý, tại sao lại mang em đến rồi lại mang em đi như vậy. Có thể vì sau khi có em, anh lại ko xứng đáng với em nữa sao. Có ai bắt hợp nhau ngay sau khi họ yêu nhau, họ luôn mất thời gian để tìm hiểu và chấp nhận nhau nếu họ muốn yêu muốn sống bên nhau dài lâu. Một trong chúng ta đã ko vậy. Và anh rất buồn sau những điều đó.
Thất vọng sao, buồn sao? nó chỉ là một vài nhân tố trong những cuộc tình, ko có thất vọng ko có buồn đâu gọi là yêu thương. Những người yêu nhau, thường bỏ qua những điều đó vậy mà... Nhớ đến những ngày mình bên nhau, ôi sao giờ anh thấy chua xót vì đã ko còn bóng dáng em,,, vì đã ko kịp dành cho em những điều khi bên nhau mình đã dự định. Anh đã sai, anh đã nghĩ rằng để dành đc tình yêu của mình thì phải đấu tranh, nhưng anh đã làm sai cách, và chính vì vậy càng làm anh lại càng mất em. Giờ em nơi đâu bên người khác, liệu họ có còn quan tâm đc đến em như anh, dành đc cho em tình yêu mà em xứng đc được hương như anh đã dành cho.
Anh ko điều khiển em, mà thực sự vì anh ko có muốn em đi vào chỗ sai mà thôi.
Mai này dù em có nơi đâu, anh vẫn đây,,, vẫn chờ đợi và sẵn sàng dành cho em sự thông cảm yêu thương của một người bạn đời.
Tình yêu đầu tiên của anh ơi, anh sẽ nhớ mãi.
Chúc em may mắn với ký thi sắp tới, và hy vọng em sẽ đạt đc ước muốn của mình.

Anh
Việt Anh

@Phạm: mày thi xong chưa, kết quả thế nào, báo cáo đi chứ ?
Tết tết tết sắp đến rồi, được về nhà rất vui !!!
( không phải tui thế mới xui )

@Quang: Tao thi đỗ rồi, tình hình là thứ 3 lại phải đi học. Đang chơi sướng :D:D:D Nghĩ đến đi học cũng thấy nản nản :D:D:D. Tao vừa chuyển nhà mới, ở chung với 2 ku người Đức và 1 em Hàn. Nhà đẹp lắm, khi nào rỗi qua chỗ tao chơi:)):)):)):))

@Quang: Tao thi đỗ rồi, tình hình là thứ 3 lại phải đi học. Đang chơi sướng :D:D:D Nghĩ đến đi học cũng thấy nản nản :D:D:D. Tao vừa chuyển nhà mới, ở chung với 2 ku người Đức và 1 em Hàn. Nhà đẹp lắm, khi nào rỗi qua chỗ tao chơi:)):)):)):))

Back
Bên trên