Anh 1

Hả, MP chat với ai hay sai ngữ pháp thế? :D. Cái lúc ấy nói đấy đúng là tớ đang online thật, nhưng mà đang tiếp chuyện người khác, hè hè...Mà cũng ko thấy ấy gọi nên nghĩ là chắc ấy đang chat với người khác...hóa ra là với người hay sai ngữ pháp :))
Được nghỉ Thanksgiving rồi, 1 tuần lận, sướng ơi là sướng!

hihi , chúc mừng sinh nhật Minh Phương , đầy 19 tuổi vào ngày 19 xốn xang không :D, luôn giữ mãi 'nụ cười tươi tắn của ban Minh Phương' nhé, nhiều hạnh phúc và niềm vui :). Tự dưng lại nghĩ xem mình còn bao nhiêu tháng để đầy 20 tuổi, để xem có hoàn thành ...một số thứ không , hehe, chả biết ấy có nhớ không nhỉ, tớ hồi hộp quá :D

Hehe, hôm nay ở đây vẫn là 19. Phương ơi, chúc mừng sinh nhật mày nhá!
Ở nhà là 20/11, kô hiểu có đứa nào đi thăm 2 cô kô?
Phạm ơi, mày sắp đi Dresden hả? Cái Writing Course của tao nói nhiều về WWII lắm, đọc Slaughterhouse-Five, nói về vụ đánh bom Dresden nên cũng biết thêm tí chút :).

Cám ơn Lê, cám ơn Thảo, cám ơn Diệp :x:*

Thảo ơi hóa ra lúc đấy là đang mê mải trên msn chứ không phải YM à ;;)

À Lê ơi tớ vẫn nhớ đấy :)) Nhớ hết :p Thế dạo này đã có chuyện gì xảy ra để có thể dẫn tới việc ấy hoàn thành được chỉ tiêu chưa ;;):p

Sinh nhật Minh Phương ah ? Chúc mừng nhé :). 20/11 nhưng mà chẳng đến nhà cô nào được :).

Ừ nhỉ, hôm nay 20/11, ko mang theo email của cô Hạnh nên ko gửi thiếp cho cô được:(
@Diệp: vụ đánh bom ở Dresden làm cháy 1 nhà thờ rất nổi tiếng, Frauenkirche, năm nay kỉ niệm 50 năm kết thúc WW2, nó mới xây lại đấy, nghe nói đẹp lắm. Tao phải đến đấy xem:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, chẳng có gì cả MP ạ , lần nào chat với anh cũng bị bắt ' khai thật' mà hổng có gì để khai :D

Anh? :eek: Anh nào @-):-?b-);;)
Tớ vừa hỏi Tú béo thì nó bảo là ấy không có anh trai ruột b-)

Hôm nay đã là 22.11 rùi,
besste Grüßen an unsere verliebte Lehrerinnen !!!
( những lời chúc tốt lành nhất đến các cô giáo iu quí của chúng ta )
@Phạm: chỗ mày phải ra Internet Cafe ah? khổ thế, vào StadtBibliothek hoặc vào Uni,Fh nào đấy mà dùng.Hay mày dùng ở chỗ học đấy ? Trước bọn tao học german trên Fh nên có thẻ ID cho mấy cái Faculties.
@Kiên: hôm rùi có ng thấy chú diễn trên Tv, chương trình về FTU
her comment: " cha này là ai mà tự tin thế, lại đẹp zai, ăn nói lưu loát,..."
her ques: " lão trước học ams hử? h đâu rùi ?"

Ai hỏi về ta đó ? :D
Ủa, sao ông xem được chương trình ở nhà hả Quang ?
Tôi vẫn cú ông lắm đấy ! Mẹ, hôm định rủ đi Nhật, gọi đến nhà thì :"Ơ, anh em đi Đức được một tuần rồi anh ạ" Thế có điên không :)

Ai hỏi về ta đó ? :D
Ủa, sao ông xem được chương trình ở nhà hả Quang ?
Tôi vẫn cú ông lắm đấy ! Mẹ, hôm định rủ đi Nhật, gọi đến nhà thì :"Ơ, anh em đi Đức được một tuần rồi anh ạ" Thế có điên không :)

@những người xa quê hương: http://www.vtc.com.vn/user/control/video?type=PT
đây là địa chỉ xem chương trình truyền hình vn online and live, ngoài ra nếu ai đã
biết dùng sob để xem qua vệ tinh thì ok, khỏi cần luôn ->để xem live uefa, nba, ...
@kiên: im very sorry, everything was too fast and i could not tell u. No pro, dont u know hamachi? ( program for virtual LAN network -> all the world in one room!!!)
we can play pro eleven 5 together, here we can play warcraft, halflife, etc.
@phạm: chúc mày thi tốt, mua sách Tafelwerk chưa, cố lên cố lên !!! ( nhưng đừng để quá cố )

Mai MP về mấy h? MP về mấy h thế? Có kịp xem VN đá bóng ko :D

MP về, Ngọc béo về ...
Sắp có thêm ng` để buôn chuyện rồi :x

Mọi ng` dạo này thế nào. Mình mất hút hơi lâu :D

Kiên béo ơi, nick của ấy là j nhỉ, hum nọ bạn hỏi rùi mà quên mất :D

Lê béo : chụp nh` ảnh đẹp thế. Sao cái trò múa múa j đó ko thấy Thanh Nga, Tú béo, Dung béo và Lan Béo :D

Hum 20-11 có đến nhà cô Hạnh, có 5 đứa : Vân, Chuối, Tùng, M. Trang và Hải Hà. Nói chuyện với cô vui quá, đến 10h30 mới về. Cô Hoan chuyển nhà rùi, ko bít ở đâu .Mình cũng thấy tội lỗi vì chưa đến thăm được cô... Thui đợi hè mọi ng` về đến cho xôm tụ :D

Tao mai 6h rưỡi là ra khỏi sân bay Nội Bài. May ra 8h thì có mặt ở nhà được :D

MP ơi ấy đã nhận đc cái j` đó của tớ chưa thế? ;;) CHÚC MỪNG SINH NHẬT ẤY NHÉ ;) :x thế là mai ấy đã được về nhà rồi nhỉ, thi xong rồi nhỉ, thích thế chứ :D tớ thì còn hơn 1 tuần nữa cơ, hichic
uhm, chẳng biết ấy đã nhận đc cái đấy của tớ chưa :-/ nhưng mà cũng chẳng biết chúc gì cả :p như ấy nói ấy, tớ với ấy như cái j` đó đã rất sâu rồi, chẳng cần nói mà vẫn hiểu đc nhỉ ;) >:D< ma` công nhận hay thật đấy, cấp 3, ngoại thương, rồi lại cùng sang đây nữa, cứ như là số phận ấy nhỉ :x ko biết có ai hiểu ấy bằng tớ không nữa :* hì, ôi tớ tò mò không biết sau này chồng con ấy thế nào quá đi mất :p cái gì của mình sẽ vẫn là của mình thôi nhỉ ;) ko hiểu sao nhưng mà tớ lúc nào cũng tin là sau này ấy sẽ hạnh phúc thôi :x lớp mình ai rồi cũng hạnh phúc cả :x

hehe, mọi n` ơi, thứ 3 tuần sau nữa là tớ cũng đc về nhà rồi, ôi thích quá đi mất :D

Khanh béo ơi :x ấy mở hòm thứ ra nhé ;)

----------

Mai Anh ơi, chúc mừng sinh nhật ấy nhé ;) tuổi mới nhiều niềm vui mới :x kem của ấy ngon quá cơ, lần sau tớ lai sang NUS ăn kem với ấy tiếp hehe :p

(ơ mà sao ko trả lời nhanh luôn đc nữa nhỉ? :-/ )

QNga ơi tớ chưa nhận được :|
Chị cluster leader sẽ lấy thư cho tớ, chẳng biết làm thế nào mà đưa lại cho tớ được đây :| Chị ý exchange, 1 kỳ là đi về nước rồi. Không biết có biết đường mà đưa lại cho mấy người Việt Nam ở đây không b-):(

Chúc mừng sinh nhật MAnh nhé :*:*:* Hichic chưa kịp mua quà gì cho bạn rồi :| Tại về vội quá :(:)(:)((
BEST WISHES FOR MANH nhé :*:*:*:x

Back
Bên trên