Anh 1

Sinh nhật vui we':D:D:D

Cảm on cả nhà, thank you, duo xia, ありがとう :x :)

Sinh nhật bọn to ko làm sushi MPhuong ạ, nhung Lê béo đã tu*. chế biến ra một món miễn chê :D Hehe, có đầu bếp Tú béo voi Lê béo (2 béo thật :p) thì som muộn gì chu "béo" sau tên Dung cũng thành hop lý thôi ;;) Tết về sẽ thấy;;)

Khanh ú :x, ấy thi thế nào rùi? Hy vọng là ko chỉ có ngày sinh nhật to ấy moi thi tốt;) mà tất cả nhung ngày thi còn lại đều ajaja fighting tốt ;) :D :)

THuong: 来て来てね ;) :D 来たら何を食べたくてもいいよb-) その時、時間があれば、お金があれば、ちゃんと私 はあなたに紹介してあげるよ。 ;) また、ありがとうね、Huongちゃん :x
Ah, mà mày đã quyết định sang đâu rùi hả Huong? Thuc ra tao nghĩ, faculty thì mỗi truong mỗi khác. APU mo*i`nhiều international lecturer, ko biết các truong khac thì thế nào. O đây, tao chua tung học thuộc (có ý thuc la mình đang học thuộc:D) bao h - tru môn tiếng - mà vẫn chua chết lần nào, nên chac chỉ cần học hiểu là okie rùi ;) Đung lo :p APU o Nhật thật, nhung (may) muh, cũng ko đuoc Nhật cho lam :-s :D

PS: Cái keyboard của to đang bị hỏng phím w :( Bi h đang phải làm một trò ngu ngốc là save vào Ctrl C một chu w, rùi khi nào cần dùng thì w nó ra, nhung muh bất tiện kinh khủng :-s Nên sorry bọn ấy vì cái thu tiếng Việt có dấu ko dấu tùm lum của to nhé :p

----------

Ah, mà Thảo béo, lần sau thì kiểu gì ấy cũng cố an một vài miếng nhé ;) Sushi o đây đat dã man ấy ạ :-s Mà bọn to trình độ còn lùn, moi chỉ làm đuoc có mỗi một hai loại :| (trong khi nó có đến cả mấy chục8-} , mấy tram ko bít chung :D. Bọn Nhật nó vẽ món giỏi lam :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ơi, tớ vừa up mấy cái ảnh chụp hôm trước trong Freeman dinner của bọn tớ :)...

Dạo này lớp mình ít post bài nhỉ... chúc mọi người may mắn nha :* :X

hehe, vừa xem xong, trông ấy chẳng khác gì cả..Trông vẫn gian xảo như trước đây:)

Tùng sao biệt tích , đọi Khanh post ảnh mói lên thế :D , dạo này thế nào rồi , mai thi rồi nè , vùa mói đi Tenku sai về đó ( hic máy Dung hỏng phím vv :(( )

đọi thi xong sẽ post ảnh nhé :D , và viết thu cho mi iu nũa, sau thú 4 , hic ...
còn bây giò....chạy đây ...bọn kia đang đấu tranh xã hội :D, nhộn nhịp lám ...:D

Kim oi, dạo này Kim biến đâu mất tiêu rùi vậy:-/ Hôm nay SN Kim rùi nè, tó chúc Kim thật thật thật là vui vẻ nha, trong ngày hôm nay và nhiều ngày 19-tuổi sau đó nũa :) Và nho viết mail cho bọn tó nha ;;)

Khanh ú, to xem mấy cái ảnh ấy up lên, thấy ấy vẫn dễ thuong quá :x (có khi còn nhí nhảnh hon ỏ nhà nua ý chu:p b-)). Hix, nhung muh sao gầy quá vậy? :(

PS: Sorry máy của to vẫn bị hỏng phím w :((

:( Sorry, chúc mừng sinh nhật Kim nha :x

Tùng sắp về nhà rồi đấy, 12/11 gì thôi, chị em ở nhà nhớ đón tiếp nhé :p Mà chả thấy mấy đứa ở nhà đâu thế nhỉ :-/[-(

Ôi.. chúc mừng SN Minh Trang béo và Kim (hehe.. tớ ko dám cho béo vào.. :) ).. tuy hơi muộn một chút nhưng bọn tớ ko quên đâu :p :x

Tùng B: dạo này ấy biến đi đâu thế?.. chẳng thấy đâu cả.. mà tớ trông gian xảo lúc nào :p .. ấy lại ganh tức chuyện tớ được chụp ảnh cùng các chị xinh đẹp chứ gì.. :-? hehe...b-)

To Dung: hihi.. chẳng nhí nhảnh lắm đâu.. có khi stress quá nên nó hóa hâm.. làm nhiều chuyện khó hiểu b-) :-s ... ấy thế nào rùi.. thấy mọi người khen Dung dạo này nữ công gia chánh tiến triển tốt đẹp.. làm tớ muốn thử nghiệm quá :x :*

Mi iu ui: trả lời mail cho ta nào ... :x

Lâu lắm rồi, hôm nay ngứa tay lên tái xuất giang hồ phát :D.
Chúc mừng sinh nhật 3 cựu tổ viên yêu qu(a)í của tao: Dung, MTrang và Kim. Ôi, những ngày nhí nha nhí nhảnh xưa nay còn đâu...
Hương ơi, mày đang xem Full House à, xong chưa? Thảo nào hôm nọ thấy status là "aja aja đánh nhau" :biggrin:.
Các bạn gái lớp mình ai cũng xinh đẹp ;;) làm mình chả dám post ảnh lên nữa rùi :embarasse

hehe, biến đâu đâu, vẫn đây mà nhưng dạo này bận nên kô thích post bài thôi:)..hehe..Mà đợt sắp tới có đứa nào ở các nước khác về kô? Mà cái bọn lớp mình ở đây chán ghê, định arrange 1 buổi tụ tập mãi mà chẳng được..

:|:|:| Tại vì sắp final rồi, với cả thứ 7 CN đều đi chơi rồi :mrgreen:
Thôi ko sao, mình tụ tập ở nhà cũng được :D

Eo ơi, lười quá :(:)(:)((

Ở Sing lớp mình đông phết đấy nhỉ, tụ tập chắc vui lắm. Thi xong cố gắng mà tụ tập đi. Nhắc đến tụ tập, hẹn hò với Quang mãi mà chưa được, dạo này lại chẳng thấy mặt mũi đâu nữa...

Chào every1, dạo này đang làm một vài thứ nên không xem news HAO được, không thể update thông tin -> xin thông cảm.
@Những bạn thêm 1 tuổi mới ( hơi muộn tí, thông cảm , thông cảm ) : Viel Glück um Geburttag ( happy birthday )
@Phạm: Weihnachten được nghỉ bao lâu ? Visa có Problem 0? Tao đang dính đây. Ở đây bọn nó lam tiền bằng những cái Bescheinigung 20€/ 2tháng. Điên không chịu được mà pótay. Nếu định "tụ tập" thì có thể làm 1 tour vào Weihnachten. Tao đang định làm phát "TÂY TIẾN" xem tình hình Uni bên đấy thế nào. Nếu được thì ghé qua Dresden với cả mấy cái Dörfer ( vắng tanh vắng ngắt , liêu xiêu cổ kính , buồn thê lương ) xem thế nào. Cố kiếm đông đông đi cho có hội. Đây có mấy anh 85,84 sắp làm Feststellung ( khoảng cuối tháng 11 ) rùi họ sẽ weg nên đang rủ. Có gì send mails od. HAO.

Viết dài quá , Ctrl A , Ctrl C cho nó chắc ăn đã.

----------

Ơ , Hay thế không phải Ctrl V nè

@Quang: Khổ thân mày, tao thì ok, chẳng có vấn đề gì cả, vác đến xin cái đơn Verlängen, nó cho cái hẹn, thế là xong. Mỗi tội Einwohneramt ở đây đông quá, nên Termin của tao chậm hơn so với hạn Visa đến gần 1 tháng:D. Nó cũng cho 1 cái giấy hẹn thôi, nó bảo có giá trị như Bescheinigung, và ko mất xu nào:D. Chỉ mất 1 lần 30 hay 40 € gì đấy cho cả 1 năm luôn. Weihnachten tao định về Dresden và Berlin, hehe, xem tuyết, vì chỗ tao ko nhiều tuyết, toàn mưa thôi...Có gì thông báo cụ thể sau nhé.

Hì, lâu lắm không lên đây post bài gì cả :p lớp mình ơi mọi người tình hình thế nào rồi thế? ;;) :x

Hôm nay là 11/11, CHÚC MỪNG SINH NHẬT DIỆU HƯƠNG nhé :D :drummer: :drummer: :drummer: Diệu Hương ơi, tình hình sức khỏe, học hành, tình cảm của ấy thế nào rồi? ;;) chúc ấy về mặt nào cũng suôn sẻ vui vẻ cả nhe' ;) dạo này tớ đang bị giảm cân, hichic :(, nên là hay nhớ đến và ... ghen tị với ấy lắm, ấy có hay bị hắt xì không vậy? :p :D

hihi tiện thể thông báo với mọi người là mùng 6 tháng 12 này tớ về rồi, thế là sắp đc đi chơi thỏa thích rồi, thích quá đi mất hehe :D

Khanh béo hâm :p cái vòng xanh xanh xinh xinh của ấy tớ vẫn đeo hàng ngày, vẫn chưa bị xước, đứt hay mất đâu hehe :D mà tớ xem ảnh ấy trong albulm, trông ấy vẫn như ngày nào nhỉ :x nhưng mà gầy đi đúng không? thôi cố gắng ăn uống rồi về vnam chúng ta tha hồ đi la cà ăn uống tẩm bổ cho bõ tức, nhỉ ;) hehe :D

a`, mới cả lâu lắm không vào, nên là tuy hơi muộn :p nhưng tớ cũng chúc mừng sinh nhật Dung, Minh Trang, Kim và Tùng luôn nhé ;) :drummer: :D

hôm trước gặp Tùng thấy Tùng nhắn tin điện thoại khủng khiếp quá :-O :p mà Tùng ơi, ấy đã xem hết mấy bộ phim chưởng đấy chưa vậy ;;) :D

Lê béo ơi, tớ vừa vào album, mấy cái ảnh dễ thương ghê cơ :x làm mình cũng muốn sang nhật quá hehe :D

hì lâu lắm không vào nên là viết hơi bị dài :D còn nhiều điều muốn nhắn nhủ với mọi người lắm nhưng mà mỏi tay quá :p nên là thôi để lúc khác nhắn nhủ tiếp vậy :p dạo này tớ bài tập nhiều như núi mà lại ngại học quá huhuhu :(( chỉ muốn chóng chóng về vnam ăn nem chua rán thôi hehe

Sinh nhật Diều Hâu tốt bụng! Chúc bụng mày vẫn "tốt" nhưng đừng có "tốt" quá. J/k. Yên tâm, có gì bọn mình cùng nhau lăn về VN cũng được :)>- , sợ giề.

Chúc mừng sinh nhật Diệu Hương nhé mày :x Tao cũng thích nói chuyện với mày lắm nhưng lần nào lên cũng thấy mày busy hoặc làm gì đấy nên không dám gọi :(:x Mày luôn hiểu ý tao rất nhanh mày nhỉ >: D<:*

26/11 này tớ đặt vé về nhà rồi, nhưng mà sợ cúm gà quá, không phải sợ chết :D mà sợ bọn Sing nó không cho quay lại hoặc là bắt cách ly rồi đóng cộp cái dấu vào người như lợn xuất khẩu ý :(

Diều Hâu, chúc mừng sinh nhật mày nhá
Chúc mày luôn vui vẻ, khi nào về VN chúng ta lại có dịp hàn huyên :D

HAPPY BIRTHDAY Diệu Hương , chúc ấy tuổi 19 tràn đầy nhiệt tình và yêu thương nhé, hít một hơi tràn đầy không khí tuổi mới đi nào :D aya..:D

Chúc mừng SN Diệu Hương nhá! Lại nói đến chuyện giảm cân, tao đã stop lại rồi mày ạ, tình hình là nó đang có nguy cơ tụt đi chứ ko phải leo thang chóng mặt như hồi mới sang đâu :D

Back
Bên trên