Anh 1

Nguyễn Thị Thu Lê đã viết:
cái gì nhẹ nhàng hiền dịu với cả điệu :)) :)) :D, muốn biết chân tướng sự thật thì phải nhìn vào lúc đi mua đồ với cả chạy xe buýt buổi sáng cơ8-} - cái lúc mà chỉ mong không gặp người quen nào ý :D, còn đi chơi với đi khai giảng thì nói làm gì , hehe
Ok, nói qua nói lại, ăn cơm Nhật làm cho con người ra xinh ra :D mấy đứa ở Nhật ko phải e lệ từ chối :D

Bạn Chí Kiên hỏi thì tớ thưa: bạn Kiên cố gắng học nhé :D đừng kêu ca, học ở đâu chả mệt, số giờ ấy ngồi học ko quan trọng bằng là ấy có học thật ko? :D (bạn Thảo nghe rõ chưa? :p ) nghe bôn phết nhở? :D

Phạm ơi, trường nó từ chối ko cho tao tiền đi học kiến trúc vào 1 tháng winter break ở Bắc Âu (có cả Đức) nên tao ko đi đựoc rồi. có gì mày chụp ảnh cho tao xem vậy :D. Chưa hết, plus, mỹ phẩm rẻ là bao nhiêu?

:))
Tao vừa vào album ảnh lớp mình, Kiên post toàn ảnh buồn cười quá :)) xem đã mắt thật :D Thích ơi là thích.

Tình hình lớp mình post ảnh nhiều nhiều vào đi, mỗi lần xem thế này thấy rất sướng. Bè lũ Nhật Bản hình như đang định dựng hoạt cảnh gì đấy nhờ ;;) thấy Tú béo để status suốt ;;) Nhanh chóng post ảnh cho chị em và anh em xem nhớ :x

Ôi nhớ Ngoại Thương quá :D:D:D
Vân dạo này ở đâu rồi nhỉ, Vân nhỉ :(

vừa xem mấy cái ảnh của kiên , choáng quá đi thôi :D
mấy đứa ở đây , cụ thể hơn là tớ , Nga , Tú có quiz sắp hết hạn nên bày hoạt cảnh...cong đuôi học học bài chứ làm gì :D(chơi cho lắm vào , hic hic), nghỉ giải lao tí , tớ quay lại chiến trường đây :D

----------

Vân đâu rồi , tớ không phải đi đổ rác đâu :D

----------

Vân đâu rồi , tớ không phải đi đổ rác đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, ảnh Kiên trông nhộn vật!!!!!!!!!!!
TH: Mỹ phẩm tao nói ở đây là đồ mỹ phẩm bình dân, dùng hàng ngày thôi, như kem dưỡng da, sữa tắm, dầu gội đầu, body lotion, son dưỡng môi...Tao chẳng nhớ ra cụ thể đâu, chỉ nhớ là giá tầm như ở nhà nhưng mà là đồ xịn, dùng thích hơn nhiều. Hình như 1 chai body lotion to to, chắc khoảng 400ml, chỉ có 1,3€ = 26.000 vnd, hihi:D
Labello cũng có nhiều loại, rẻ nhất là 1,2. đắt nhất cũng chỉ 2,5, mày thử so sánh xem sao:))

hehe.. Xem ảnh Kiên buồn cười quá đi mất :)).. mà sao Kiên cứ như bị thiếu ánh nắng ấy nhỉ :-s b-) .. ảnh nào cũng phải "hướng về phía mặt trời cả" :))

To QNga: lâu lắm rùi chẳng thấy tăm hơi ấy đâu cả, tớ vừa nhìn thấy ảnh ấy và MP.. ấy vẫn đeo cái gì xanh xanh xinh xinh ấy nhỉ .. iu quá cơ :*

Bên trường tớ đang được nghỉ fall break 4 ngày.. hôm qua hí hửng mua bầu về nấu canh.. cả chè đỗ xanh nữa.. hôm nay vừa nghía sách.. thì phát hiện ra có hàng đống bài :-s .. hỡi ôi...

chúc cả nhà vui vẻ.. iu mọi người lắm :x

Chỉnh sửa lần cuối:
He, mọi người không tưởng tượng tôi được là tôi đã ngu như thế nào được đâu ! He he he. Không kể. Ah, phát động cuộc thi : " Những cái ngu ở đất khách quê người". Nộp bài đê, nộp bài đê !
Uhm. Phạm lố, mày sướng thế . Ở đây tao cái gì cũng đắt lè lưỡi, nói chung la muốn mua rẻ thì lại phải đi xa, đi xa thì lại phải tốn tiền. Thế đấy. Nhục chưa.
Được cái hôm qua đi chơi York một vòng, phải công nhận là đẹp thật !!
Cái tu viện, York Minster ấy mà, thật là khủng khiếp !!!

Ai chẳng khủng khiếp :(
Mấy hôm nay ốm... thành yếu... đang chán đời đây :(:((

À Phạm có mỹ phẩm rẻ thế thì có nhiệm vụ bao giờ về mang hết mỹ phẩm về đủ dùng cho chị em nhé :D

Chán đời... chán đời :((

---------------------------------------------------------------------

Kiên thích đi chơi thì vào đây mà xem này : http://www.hn-ams.org/forums/showthread.php?p=768792#post768792

Chỉnh sửa lần cuối:
MP sao lại chán đời thế này .. phải cố lên chứ.. mọi người luôn ủng hộ ấy mà ;).. nhưng mà hỏi nhỏ nhé.. mọi người bảo "yêu nhiều thì ốm, mà ôm nhiều thì yếu".. chẹp chẹp... sao ấy cả 2 thế này :-? :p Nói thế thui.. chứ mấy hôm vừa rùi thay đổi thời tiết, tớ cũng lăn quay ra ốm rùi .. hiz :((

CHÚC MỪNG SINH NHẬT LAN BÉO VÀ TÙNG BỜ NHÉ!!!!... chúc 2 bạn luôn béo khỏe, béo đẹp.. may mắn và hạnh phúc :D

mi iu
avatar xinh:D , đọc tin nhắn chưa hả mi, mi ốm à , hic hic

HA. Sao tóc Khanh trông đen vậy nhỉ? Kiên nhớ nó nâu cơ mà :). Uhm, hóa ra là vừa sinh nhật Lan béo ah, anh chúc kưng sinh nhật vui vẻ nhé :D.

hờ, chúc mừng sinh nhật Lan béo và Tùng béo. Lan mày có dùng YIM ko đấy? Bữa nọ gọi ko thưa? :D Tùng thì dạo này mất dạng, chắc năm cuối A level nên ấy bận hả? Lên đây chào mọi người 1 câu để cho bọn tớ còn biết TÙng vẫn mạnh giỏi, ăn khỏe, ngủ khỏe nào :p

Công nhận Kiên có kiểu mặt buồn cười quá :)) tớ mà có quyền cộng điểm, tớ cho Kiên thêm điểm vì post ảnh hay.

Hôm nọ, tớ định về nhà tháng 1 xong bây giờ thấy ...bồng bột quá :D tiền thì ko có, mà cứ thích chơi sang :))

Thông báo hộ Tùng nhá :p 12-11 này Tùng về nhà rồi đấy mọi người ạ :D

Thiên Hướng có về được 20 năm thì cố về đi mày :( Về còn chơi với tao :x

Ơ, hôm nay là ngày Phụ Nữ VN, nhưng ở đây thì vô ích rồi, ai người ta biết. Thôi ta chúc mừng nhau vậy!!!!!! Chúc cả lớp vu vẻ trẻ khỏe, học hành tấn tới:D

em Toàn rõ vô duyên :p mà dạo này học hành thế nào rồi? (quên, với em, chắc phải là chơi bời thế nào rồi, Toàn nhở? :D (chào hỏi thì cũng phải viết dài như chị thế này này, ko anh Cường anh ý ..mắng đấy :D

BUồn cười quá chúng mày ạ, tao hôm qua mới bắt đầu xem full house, từ 10h tối hôm qua, đang movie-a-thon, phải xong hết 16 tập trước 10h tối hôm nay mới được :D

Phương ơi, cái chuyện về là hôm nọ tao nói chuyện với cái Dung, chả hiểu sao lúc đấy tinh thần dâng cao, tao tuyên bố định về nhà từ cuối tháng 12 đến cuối tháng 1, còn nói điện thoại trao đổi với phụ huynh ở nhà hẳn hoi, nhưng mà bây giờ nghĩ đi nghĩ lại, nhiều tiền quá mày ạ. Chịu thôi. Hẹn gặp lại mùa đông khác vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, vừa trở về từ thủ đô nước Đức!!!!!!!!!!
Cuối tuần đú mua vé Schönes Wochenende (vé cho 1 group 5 người mà giá siêu rẻ) làm chuyến về Thủ đô...Mình cứ như là ở Hải Phòng về Hà Nội (Hamburg là thành phố cảng ở phía Bắc của Berlin mà), hihi, buồn cười phết...Ở Berlin đông người Việt khủng khiếp, đi 10 bước là gặp người Việt, vào chợ Đồng Xuân nghe người bán người mua nói tiếng Việt cứ như là chợ ở nhà, vui phết...Đồ ăn VN thì rẻ hơn hẳn chỗ tao...Nhưng vé tàu xe công cộng đi lại thì đắt quá, khủng khiếp...Đi có 2 tiếng đồng hồ là vé đã là 1,2€ rồi, hic...Trong khi ở nhà mình đi cả ngày cũng chỉ có 4€...
Berlin đang xây dựng lại để cho WC sang năm, nhưng mà nhiều chỗ trông cứ bẩn bẩn, ko bằng Hamburg nhà em..:D
Mai sẽ upload ảnh...

Chúc mừng SN Dung béo :D:D... hiz.. còn 2 tiếng nữa tớ thi rùi :-s mà vẫn vào đây chúc ấy này .. cảm động chưa :p...

À mà bạn Việt Cường ơi, tớ có một băn khoăn.. sao ấy chỉ xóa mỗi bài của tớ, với lý do là "chào hỏi tào lao" ????? Rõ ràng tớ viết dài hơn cả em Toàn lẫn MP mà.. hmm.. thiên vị nhá :-? 8-|

Oài, chú Việt undelete 2 bài của Toàn với MP lúc nào thế này, làm tớ bị hiểu lầm rồi :(( :((

Lúc đầu tớ đã del cả 3 bài đấy (với thông báo trước 2 ngày :p) cùng với lý do "tào lao" :)P) không thiên vị ai đâu. Đã định recover tất cho nhanh nhưng mà thôi, vì mấy vụ lôi thôi với F2, tớ không muốn chúng nó bảo bọn tớ thiên vị rồi lại lấy cớ cãi nhau, thông cảm nhé, lại phải del tất đây. Sếp Việt thông cảm cho iem tí đê :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Dung béo :D
<dù mày chẳng béo tí nào :))>
Sinh nhật có làm món sushi nào không thế ;;)

Chúc mừng sinh nhật mày Dung ới ới :) べトナムの料理をする?5人だから、楽しみねえ。私は来年日本にいくと思うんだろ。アメリカのヘンサンム友達と来ているわよ。 (viết được mấy dòng này cũng toát hết cả mồ hôi :)) Mà mọi người cho tớ hỏi, học ở Nhật mọi người thấy thế nào? chỗ bọn ấy học bằng tiếng Anh thì thầy cô người nước nào?cách dạy như thế nào? có nhiều học thuộc ko?

aja aja fighting. :p bây giờ mình mới biết nó là cái gì? lạc hậu thật

Chúc mừng SN Dung nhé :) Hôm nay chỗ tớ người ta cũng cho ăn sushi đấy, nhưng tại vì tớ đã chọn nhiều thứ khác mất rồi nên ko còn bụng đâu ăn sushi nữa. Thôi để dành khi nào Dung trổ tài nấu cho bọn tớ ăn với nhé ;)

Thiên Hướng: aja aja fighting! (nhìn trong facebook ý) :D

Back
Bên trên