Anh 1

ặc ặc.. TH có biết hôm nào thi môn cuối ko? 24/6 :D
Cơ mà hôm đấy sáng thi xong chiều chắc cũng máu đi chơi lắm
Liệu "làm" ngay trước hôm đi thế có sao ko?
Hichic nhớ hồi xưa đi ăn pizza với tổ mình quá Diệp ơi =P~

Giang ơi, tao bán hàng chục cái ấy chứ, không phải bán cái tao đang dùng đâu, tao đi buôn ấy, hehe... Bọn mày có đứa nào mua không?
Tao đề nghị hôm 24 thi xong kéo đến nhà Thiên Hướng chơi, mua đồ đến nhà nó ăn, tụ tập, đàn đúm luôn thể, được ko?

Phải hỏi xem Thiên Hướng có đồng ý không đã chứ :D

THương hâm, khi nào quay lại Mẽo phone cho tao nhá :D có thể tao lên NYC chơi hôm independence day với anh họ tao.
Bye cưng :D

THg ơi ghen tị với mày rùi đấy, ko hiểu lúc tao về đc đến nơi thì còn có ai muốn bù khú nữa ko đây :((À, năm sau tao cũng đc đi NY đấy, ko biết có gặp đc bọn mì ko.

Đặng Minh Phương đã viết:
Phải hỏi xem Thiên Hướng có đồng ý không đã chứ :D

Đồng ý cả 2 chân 2 tay chứ. CHúng mày 10h thi xong thì qua nhà tao luôn đi. Vui quá, vui quá. 8-}
DH đã viết:
THương hâm, khi nào quay lại Mẽo phone cho tao nhá có thể tao lên NYC chơi hôm independence day với anh họ tao.
Bye cưng

Ờ, mà tao lên ở NY nhưng mà NY state chỗ Buffalo, gần Canada, chứ có bon chen trên NYC đâu :D

Giang đã viết:
THg ơi ghen tị với mày rùi đấy, ko hiểu lúc tao về đc đến nơi thì còn có ai muốn bù khú nữa ko đây À, năm sau tao cũng đc đi NY đấy, ko biết có gặp đc bọn mì ko.
Yo, tiếc là tao ko gặp được mày hè này rùi. Thế mày qua NY là qua hẳn hay thế nào?

CHÚNG MÀY CỐ LÊN NHÁ, 5 MÔN NỮA THÔI :D

He he, tốt rồi. Hôm 24 bọn mình đến nhà TH phá phách (để còn để lại kỷ niệm khó quên cho mày, TH ơi :))).
@ MT: ừa, pizza hot rock cafe yummy :D.

Chậc bi h mới nhớ ra, hôm đấy thi ca 2, 9h30, thi xong cũng 11h rùi, chiều tao lại học 1h, thôi kệ, bỏ 2 tiết đầu vậy, 2h30 tao phắn đi học. TH ơi, tao hi sinh 2 tiết Germanistik của tao vì mày đấy, chả còn lúc nào nữa mà. Mày về đúng dịp thi, mà toàn thi môn dã man, hơi tiếc, nhưng không sao, tinh thần vì bạn bè cũng cao đâu kém tinh thần cố gắng lấy điểm 5 mấy môn kinh tế, :D.
Bọn mày ôn đến đâu rồi, hôm qua đi học phụ đạo LSHTKT về, tao lại càng ù ù cạc cạc, thấy cô nói cái gì cũng như mới, nhiều ông tao nghe tên như nghe lần đầu, nghe mãi mới thấy quen quen, hehe... Hôm qua tao cũng có nghe được mấy đâu, lấy máy ra record, tối về nghe lại, thú vị lắm, hehe... Nhìn lịch thấy mấy môn sau thi rất sát nhau, ghê quá, toàn môn tao trốn học, không chép bài, đọc sách thì chắc là hi sinh luôn, tao lại tủ thôi, bít làm thế nào bây giờ...

Sáng nay đến nhà QNga ăn sinh nhật, ở qua trưa :D
Mọi người chúc mừng sinh nhật Quỳnh Nga nào !!!:x

Chúc mừng sinh nhật Qnga
Thanks vì hôm nay đã cho tớ khám phá ra thêm vài " phẩm chất tốt đẹp" của ấy ;)
Iu ấy rất nhìu :x nếu mà ấy lên mạng bi giờ thì hay ho, hehe :)
;) :x :)

Chúc mừng sinh nhật Quỳnh Nga nhé :) Chúc ấy thành "a successful hunter of love" :D Có ảnh chụp sn thì up lên cho tớ xem với, thèm ăn bánh gato wa :p

Cả nhà ơi, cả tuần tới tớ đc ra biển thu thập mẫu nước. Tình hình là lên 1 chiếc thuyền con lúc 5h sáng và trở về lúc 5 h chiều giống ngư dân đi đánh cá ý. Kiểu này lúc về bọn ấy sẽ thấy tớ đen hơn nước biển Hạ Long :p hic..

Hôm nay 13 rùi nhỉ, còn đúng 1 tháng nữa là con đc về nhà rồi ...:X

Chuc mung sinh nhat Quynh Nga :-*. Mọi thứ đều như mong muốn nha!- À và chúc ấy một chuyến đi bình an, gặp nhiều may mắn :)

cám ơn mọi người nhe' ;) sinh nhật của tớ vui lắm :D thế la` minh` đã sang tuổi 20 rồi cơ đấy, gia` qua' đi mất :(( :p

mọi người thi cử thế nao` rồi? có tốt không thế ;;) ah` ma` lớp mình định tụ tập chơi bời hôm nao`? sáng hay chiều i' nhỉ? (thông cảm, dạo nay` tớ vô công rồi nghề nên lúc nao` cũng nghĩ đến chuyện đi chôi thôi :p)

nguyen quynh nga đã viết:
ah` ma` lớp mình định tụ tập chơi bời hôm nao`? sáng hay chiều i' nhỉ? (thông cảm, dạo nay` tớ vô công rồi nghề nên lúc nao` cũng nghĩ đến chuyện đi chôi thôi :p)
Mày ơi, hôm nọ ăn cơm ở nhà mày xong tao mới nhớ là tao phải kiêng, ko được ăn trứng :D ôi giời, nhưng mà lỡ ăn mất rồi :D

Yo, mà tụ tập ở nhà tao, sau khi chúng mày thi xong môn cuối hôm 24. Nhá! Chúng mày có thể nói hộ tao với mấy đứa mà ít lên đây được ko? nếu chúng mày gặp được ai.

Hix, thế là tao hơn 1 tuần nữa lại té rồi.

Phạm ơi, hôm nọ tao nhà quê mới xem The pianist, vừa xem mà muốn đạp cho mấy thằng Đức vài cái. X(

Thanh Hương mới cắt tóc xinh lắm , cả nhà đến xem đi
tớ muốn chơi bời với lớp mình lắm rùi , (mặc dù đang trong giai đoạn nguy hiểm :D- thế đáy :p) thế nên mọi người đến hết nhé
chiều nay đi học nihon go phải rủ Hải Hà mới được :D ( chỉ sợ nó sợ thầy trốn mất- nó ghét ông thầy này lắm :S )
@ Qnga : sory , tớ chưa type dc :((, vẫn cú quá , không viết nên nhời :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, Hướng máu ghê:D.Đấy là chuyện quá khứ rồi, còn nhiều cái khủng khiếp hơn nhiều, mày chịu khó xem phim tài liệu thấy còn khủng khiếp nữa. Hôm trước tao xem 1 phim tài liệu về thời kỳ Hitler, nói về tội ác của phát xít với người Do Thái, ám ảnh hơn cả xem The Ring, sợ cực kỳ, ghê rợn cực kỳ, ko dám kể lại trên này cho bọn mày:(
Nói chung thì bi h dân Đức cũng ôn hòa hơn nhiều, dân thường ở các thành phố lớn chủ yếu là friendly cả thôi. Cũng có bọn phát xít mới, đáng sợ lắm nhưng ko nhiều và không thế lực lắm, nên tao mới yên tâm đi.
Mà Quang hình như sắp bay rồi, chả thấy nó liên lạc gì với tao cả, nó sắp đi rồi đấy, TH mày gọi nó đến nhà mày hôm đấy luôn nhé!

hu hu Sao lớp mình bàn chuyện ăn chơi rôm rả thế lày ? :(( Chả bù với mình ở bên này đêm ngày mơ tưởng đến mấy món chè, nem chua... tùm lum ở nhà.

Mà tình hình là rất tình hình Sao các bạn về nhanh mà đi cũng nhanh ko kém thế ? Bọn tớ/tao ở bên này phải hết tháng 7 mới hết học kì được Thu vén đồ nghề các thứ tùm lum cũng phải đầu tháng 8 mới về được. (Lưu ý Mình đang nói chuyện hè năm sau mình về. Còn hè này thì... :(( ) H đấy chắc chúng mày đã biến hết rồi còn đâu. Chẹp chẹp Lo cho tương lai hè năm sau của mình quá

@ Quỳnh Nga: Sorry quên chưa chúc mừng sinh nhật ấy :"> Tuần vừa rồi ở đây có Vietnamese week nên bận quá Chả ol mấy Chúc ấy tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới nha. Mà sao ấy mới có nikname "hunter of love" à ? :eek: Chẹp chẹp Tò mò quá Năm sau ấy cũng đi SMU với MTrang à? Chuẩn bị đến đâu rùi thía ?

Tú còi bi h mới thấy xuất hiện, thế là hè năm sau mày mới về à. Thế vẫn còn sướng đấy, chứ như tao hè năm sau còn phải ở lại xem WC đã:D. Hẹn 2 năm nữa mới về thăm quê nhà:((. Mà chả bít sau 2 năm đi làm có đủ tiền mà trả nợi ko:D Tao quyết khi nào trả xong nợ mới về quê:D

Thôi Phạm ơi mày ở cùng city với bạn Nam rồi thì còn lăn tăn gì nữa ;;) Sướng nhất mày đấy ... :p

Ây da tao vừa xem kết quả chỗ accomodation ở bên kia. Tao sẽ ở một cái chỗ mà phải tự nấu ăn :|:|:( nhưng có nhiều người Việt Nam hơn :D

Back
Bên trên