Anh 1

nguyen quynh nga đã viết:
không hiểu sao từ hồi lên đại học tớ thấy quý Kiên hẳn, Kiên ạ :p

Quỳnh Nga có ý định "propose" giữa public đấy ah? :p

Chúc mừng sinh nhật Tú béo, chúc mày tuổi mới luôn xinh tươi nhí nhảnh như ngày nào :D, ah mà chúc mà tiền, tình đuề huề :> , nói chung là mọi thứ mày muốn...

Tớ cũng xin chúc mừng sinh nhật bạn Kiên béo và Tú bụng phệ, nhầm, Tú béo và Kiên bụng phệ :D Tú thì chắc là chúc giọng ngày càng thanh cao, Kiên thì chả biết chúc gì nhở, lâu lắm rồi ko gặp ấy :p nên khó chúc quá

:D :D Thx cả nhà :x :*
Hôm qua sinh nhật tớ vui lém :drummer: :mrgreen: Dưới sự chỉ dẫn của bạn Lan và bạn Dung, bạn Tú béo và bạn Thanh Nga béo đã làm bánh gato và caramel (hay có tên gọi khác được dịch ra 1 cách thô sơ là "Pudding" (Nghe rất oách nhừng thực ra là được dịch đại trong lúc nói chuyện với 1 thằng tây Chả bít có đúng ko :mrgreen: )

NGON LÉM NGON LÉM :D Ngon nhất là bánh "pudding" do Tú làm nè b-) Bánh kem gato do Thanh Nga làm cũng ngon lém Chẹp chẹp Măm măm Có chụp cả anh đấy Đẹp lắm :biggrin: À quên, còn có món kem "chim cánh cụt" (Chả biết nó tên là gì Chỉ thấy có mấy con chim cánh cụt bay bay trên bao bì :D) Ăn như đá bào rất funny :D

Hôm qua tớ lại còn vớ được 1 bạn dễ thương người miền Nam đánh piano rất đỉnh nữa chứ. Há há Bạn í sau 1 hồi list ra tên 1 đống bản cổ điển trí tuệ mà tớ vẫn ngơ ngác con nai vàng, đã dành phải hy sinh nghệ thuật vì bạn bè : Chỉ đánh những bài "tầm thường cho những con người bình thường" :D Anyway, still very impressive !!!

Nói chung hôm qua vui lắm :D Ngày sinh của TTTT muh :biggrin: Thanx cả nhà lần nữa nha Thanx đặc biệt đến Dung Lan và Thanh Nga :* >:-D<

:D :D Thx cả nhà :x :*
Hôm qua sinh nhật tớ vui lém :drummer: :mrgreen: Dưới sự chỉ dẫn của bạn Lan và bạn Dung, bạn Tú béo và bạn Thanh Nga béo đã làm bánh gato và caramel (hay có tên gọi khác được dịch ra 1 cách thô sơ là "Pudding" (Nghe rất oách nhừng thực ra là được dịch đại trong lúc nói chuyện với 1 thằng tây :mrgreen: )

NGON LÉM NGON LÉM :D Ngon nhất là bánh "pudding" do Tú làm nè b-) Bánh kem gato do Thanh Nga làm cũng ngon lém Chẹp chẹp Măm măm Có chụp cả ảnh đấy Đẹp lắm :biggrin: À quên, còn có món kem "chim cánh cụt" (Chả biết nó tên là gì Chỉ thấy có mấy con chim cánh cụt bay bay trên bao bì :D) Ăn như đá bào rất funny :D

Hôm qua tớ lại còn vớ được 1 bạn dễ thương người miền Nam đánh piano rất đỉnh nữa chứ. Há há Bạn í sau 1 hồi list ra tên 1 đống bản cổ điển trí tuệ mà tớ vẫn ngơ ngác con nai vàng, đã dành phải hy sinh nghệ thuật vì bạn bè : Chỉ đánh những bài "tầm thường cho những con người bình thường" :D Anyway, still very impressive !!!

Nói chung hôm qua vui lắm :D Ngày sinh của TTTT muh :biggrin: Thanx cả nhà lần nữa nha Thanx đặc biệt đến Dung Lan và Thanh Nga :* >:-D<

hix, hôm nay đến cơ quan mới có net nên chúc mừng sinh nhật Kiên với Tú chậm 1 tẹo vậy :D

Tú ơi, thêm 1 tuổi vẫn vui vẻ và dễ thương như bây giờ nhá. Gửi thêm vài cái ảnh lên HAO nữa, trông ảnh ấy yêu cực..eo ôi, làm mình thèm sang Nhật ;;)

Kiên điên, chúc ấy ước gì được nấy, lúc nào cũng mạnh mẽ, giỏi giang, nhẩy? ;)

còn 1 tháng 14 ngày nữa...

Tú béo sinh nhật thế là vui vẻ, tĩ tã quá còn gì. Nhưng mà mày ko kể hôm đấy mày mặc gì, tao đoán là một bộ váy cực kỳ diêm dúa ỏ sặc sỡ, đúng ko mày,bản chất mà, hehe..
Hôm nay bọn tao ở NT thi Triết, ko bít mấy khối khác thi thế nào, khối tao thi có mỗi 1 câu, lại đúng là câu duy nhất tao học, son thế ko bít, thành ra lại còn làm được nhiều hơn bọn học hết mà ko nhớ hết, hehe... Tao đi thi nhưng không ôn nhiều lắm vì còn phải tập trung vô tiếng Đức, ôi cầu Trời cầu Phật thi mấy môn kia tao cũng xuân như hôm nay, hihi...
Bọn mày làm bài thế nào, hôm nay thi xong tao lại phải phi đi học nên chả kịp hỏi han đứa nào cả!
Tao chỉ hãi cái môn Lịch sử các học thuyết kinh tế, mấy chục câu hỏi, nhìn hoa cả mắt, ko bít học kiểu gì đây!

Hic, Tú ơi, mày đã sang Nhật rồi à? Cả Thanh Nga nữa chứ. Hôm nọ tao có nghe con Ngọc nói nhưng không ngờ bọn mày lại đi nhanh thế. Vậy là lớp mình còn được mấy mống? Không biết hôm tới tao về có còn đứa nào để rủ đi đú nữa không đây? :D

Quên mất, chúc cả nhà thi tốt nhá! (trừ mấy con bên Mĩ thi xong đã được về nhà đi dú rồi cơ đấy :D) Tao bên này cũng đang vắt chân lên cổ đây hic hic. 1/7 tao về có đứa nào qua nhà tao chơi không?:((

Vân mới xem Spirited away ah? :D Cai' avatar mới trông dễ thương wa';) Còn cái từ SAT ở dưới đúng là cũng ambiguous ha ;)

Chúc cả nhà thi tốt, đạt kết quả vui vẻ nhe';). Hôm nọ chúc mấy đứa chuẩn bị Sing tiến, Mỹ tiến mà quên mất con Phạm chuẩn bị được đi xem Euro :D :(( Vậy thì chúc mày chuẩn bị kỹ đến nỗi ko bị quên thứ gì nhe' :D (đừng như tao lần đầu, quên cả tấn đồ ăn, về lần 1 mới vác sang :D)

Good luck to all (cả cho chính bọn tao/tớ ở đây nữa :D)

:* :x

Cả nhà ơi, có ai xem Missuniverse thì vào đây nhé. http://www.missuniverse.com Không ngờ Việt Nam mình lại có đại diện tệ thế, nói tiếng Anh như người mới học còn trình diễn thời trang (evening gown) như là múa champa ý. hichic

hee, phạm thi xong phấn khởi ra post bài lu huh
cả nhà thế nào , tớ thi cử tương đối thê thảm thì phải ?!:(
nhưng thui , tương xứng với công sức bỏ ra mừ :p
còn 3 môn nữa , tớ sợ nhất là Kinh tế đại cương , mấy môn kia toàn loại vừa học vừa sáng tác thêm nên.. nhưng môn này học 1 lúc cả vi mô với vĩ mô lại kiểu học cưỡi ngựa xem hoa nên ..chẳng bít gì..., Quỳnh Nga tìm sách cho tớ mượn đi nhé :p, mô phật :)
chúc cả nhà thi tốt sớm vui vẻ tí tởn hớn hở nhé :p;)

Mai Dung kiến thức bóng đá tệ quá đấy :p. Tao sang Germany thì được xem WC 2006 chứ không phải Euro đâu, hehe...Mà mang những cái gì là cần thiết hả mày? Tao chỉ được mang tổng cộng là 30kg thôi, không sướng như bọn đi Mỹ đâu, chắc phải hỏi kinh nghiệm mấy đứa đi UK, nhỉ?
Lê thi tốt nhé, cố mà lấy nốt học bổng học kỳ 2 :D.
Giang: 1/7 về hả, lúc đó tao thi xong rồi đấy, tha hồ đi chơi, cứ về đi, tao sang nhà mày ngay, hehe...
Mà Miss Universe có VN thi hả? Mấy bà đi thi hoa hậu của mình nói tiếng Anh kém cực. Chị Mai Phương năm gì đi thi phải có phiên dịch đi kèm, chị Thị Huyền năm nay khá hơn, tự nói được nhưng xem đoạn clip chị tự nói có vẻ không tự nhiên lắm, nhưng nghe bảo giao tiếp được. Còn gần đây nhất chị hoa hậu du lịch VN, Thảo Hương, học Ngoại giao hẳn hoi, nói tiếng Anh như đấm vào tai, mà chỉ thi trong Asean thôi đã thấy kém nhất rồi, kém hơn cả hoa hậu Lào, chán lắm... Tóm lại là hoa hậu VN phải được mấy suất học bổng học Eng ở Language Link trước khi đi thi quốc tế nhỉ? Mà bọn trung tâm tiếng Anh, chịu khó đầu tư cho hoa hậu, nếu có được giải thì có phải oai hơn, tiếng tăm hơn bao nhiêu không, sao ko thấy làm nhỉ?

À quên mất không quảng cáo, tao đang bán USB, 256mb, là máy nghe MP3 luôn, lại ghi âm được, đang đợt khuyến mại nên giá rẻ bất ngờ, chỉ 750k, lại kèm cả 1 bộ sạc pin và 2 cục pin sạc, mua ngay kẻo hết, số lượng có hạn. Quên, bảo hành 3 tháng kể từ ngày bán, hihi....Ai cần liên lạc ngay với tao. Đồ made in China thôi nhưng đảm bảo xịn như ở các cửa hàng máy tính lớn như : Trần Anh, Phúc Anh,....Tao thề là dùng tốt, tao không nói dối chúng mày, hehe....Mua ngay, mua ngay...Xin chân thành cảm ơn tất cả quý khách hàng đã quen tâm theo dõi thông báo này của chúng tôi, hehe...

Phạm ui, mày có đầu óc kinh doanh, marketing ghê!
Mọi người ơi, bao giờ bọn ấy/mày thi xong rồi thì họp lớp một bữa cái nhẩy. Chúc thi tốt nhớ!
À mà tao ở HN rùi :D.

hehe Diệp ơi, tao là "bọn mày" của mày đây, tao ủng lộ lun, đang định nói ko ngờ có người nói hộ :D
To Phạm: cái máy đấy trông ntn? Có đẹp ko? Nên chụp hình lên cho bà con nghía với vì ko có điều kiện đến tận nơi "xem hàng" :D Mày có mỗi 1 cái thôi à? Tao cũng đang định kiếm 1 cái. Mà sao mày lại giao bán? Mày đã dùng lần nào chưa? Sori mày vì hỏi hơi nhiều nhg trc khi mua thì nên hỏi chứ nhỉ? :D
À, mày vào xem missuniverse chưa? Đại diện VN là Phạm Thu Hằng nào đấy, trông ko xinh lắm nhg chắc người đẹp nên mới được cử đi. Tao thấy mỗi cái áo dài là đẹp thôi. http://www.missuniverse.com/delegates/2005/country/VN.html (Videos)

pham thu giang đã viết:
hehe Diệp ơi, tao là "bọn mày" của mày đây, tao ủng lộ lun, đang định nói ko ngờ có người nói hộ :D
To Phạm: cái máy đấy trông ntn? Có đẹp ko? Nên chụp hình lên cho bà con nghía với vì ko có điều kiện đến tận nơi "xem hàng" :D Mày có mỗi 1 cái thôi à? Tao cũng đang định kiếm 1 cái. Mà sao mày lại giao bán? Mày đã dùng lần nào chưa? Sori mày vì hỏi hơi nhiều nhg trc khi mua thì nên hỏi chứ nhỉ? :D
À, mày vào xem missuniverse chưa? Đại diện VN là Phạm Thu Hằng nào đấy, trông ko xinh lắm nhg chắc người đẹp nên mới được cử đi. Tao thấy mỗi cái áo dài là đẹp thôi. http://www.missuniverse.com/delegates/2005/country/VN.html (Videos)

Ơ mày ơi chị này bị VN ko thừa nhận là đại diện cho VN rồi còn gì? Tự ý đi thi mà.
He he, hôm nọ đến nhà cô Hạnh vui quá, cô cho xem ảnh đi Anh, có cả QA, Giang ( + thêm bf ) ,...ra về còn được cô tặng quà,--> sướng.

Con Phạm ko được QC lung tung, có ai đi bán hàng lại :"tao thề là dùng tốt " ko hả mày? he he, lợi dụng tình cảm hả?

é con chuối kia mày có cần chặn họng người ta một cách phũ phàng như vậy ko? Tao đâu bit' bà đó tự đăng kí thi đâu, tao thấy hay ho thì gửi link cho bọn mày xem thui mà. :((

Đúng đúng , thi xong thì họp lớp nhé :x
Chuối ơi , thế thế nào ? :)
@Phạm : cố gì , tớ trượt thể dục mừ , HB thế nào được :D:D

nguyen thi thu le đã viết:
Đúng đúng , thi xong thì họp lớp nhé :x

Bao giờ mọi người thi xong? 25 tháng này tớ bay lại Mẽo rồi. Ko gặp được mấy đứa UK rồi :-s Có thể làm 1 cái sớm trước đó được ko mọi người ơi?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên