Anh 1

Chúc mừng sinh nhật Lê ;) tìm được cái buồm nào chưa Lê ơi ? :D
mà hơi lạc đề 1 chút, bao giờ có lê ăn hả chúng mày? mùa lê là mùa nào? >:-D<

To DH : :D di choi chu , ve day di chup anh Han Quoc di :d , hom nay bon lop to di chup 1 dong ma minh khong nhay ra chup duoc :D
To KA : dung roi :p , cam on nhe , nhung to lo ..beo mat roi :D
To MP : beo ra that ah :(
xinh ra that chu :D :p
cam on moi nguoi nhiu
tu dung khong go dc TV

vua gui xong moi thay bai TH
van chua thay :D
cung khong nho mua Le la mua nao nhi
hinh nhu Le nau ruou rat ngon
hom nao phai thu
ah , Van oi , co mon gi khac duong sua khong ( vi so beo :D) -minh deu wa roi :D

Thanh Hương ơi, trông yêu thế cưng :x
Năm nay bao giờ mày về ?

Lê béo, mấy hôm nay tớ bị ốm liểng xiểng, sốt cao liên miên, ko có cơ hội mang đường sữa cho ấy (mà lại còn bị ở nhà nhận đường sữa nữa chứ :D)

Thôi thì... cho bạn chúc mừng sinh nhật muộn trước đã nhá, còn mấy cái điều "riêng tư thầm kín" thì đợi mấy hôm nữa bạn khỏe mạnh đi học được thì bạn nhắn gửi sau nhé:D

Mày ốm sao thế hả Vân? Có liểng xiểng lắm không? Hì hì, tao muốn ốm mà không được đây này.

Ở nhà nóng lắm hả mày?

Nguyễn Vân Trang đã viết:
Lê béo, mấy hôm nay tớ bị ốm liểng xiểng, sốt cao liên miên, ko có cơ hội mang đường sữa cho ấy (mà lại còn bị ở nhà nhận đường sữa nữa chứ :D)
HÌnh như khí hậu thay đổi trên phạm vi toàn cầu, tao cũng lăn đùng ra ốm vì thời tiết thay đổi :((
MP ơi, 23 tháng 5 là tao về đến Hà Nội. TAo dừng lại ở SIng chơi với cái Lưu mấy ngày. Trước đó phải chạy đua thi cuối năm đã.

Chỉnh sửa lần cuối:
xin lỗi mọi người... lâu lắm rùi mới vào HAO ... sao mà tim hồng hồng đỏ đỏ khắp nơi thế này ... :X ... lãng mạn quá nhỉ....

Chúc mừng MP, DL, Diệp .... :X

To mi iu:.. theo thói đua đòi, ta cũng chúc mừng SN mi mặc dù chúc rùi.. hehe... sao mi ko khoe với ta về phần xinh ra mà chỉ khoe mỗi phần béo lên thế ;) :*

Chúc Vân mau khỏe :D

14/5 tớ rời Mỹ rùi ... nhưng tớ vào Nam trước nên chắc tháng 7 mới ra HN đc... lúc đó tha hồ đi chơi ... hôm trước ốm lăn quay .. trong trạng thái mơ màng ... chẳng hiểu sao toàn nghĩ đến các "món ăn quê nhà" <-- sến quá .. hehe... bây giờ mà có chè ăn thì thích biết mấy nhỉ :D:D:D:D

úi bây giờ mới phát hiện ra ... tớ vừa viết bài thứ 100 .. hehe.. ngại quá... 8-| 8-} ;;) ;;) nhìn các bạn toàn mấy trăm từ xưa xửa xừa xưa rùi :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Vân ơi mau khỏe nhé , tớ chờ đấy :D hehe
mà ốm gì thế :D
mà hôm sau có khi tớ đã chạy ra đón Vân được rồi ý nhỉ :D

Ah, tớ bị sốt cao 39.5 độ:D. Hôm nay khỏi rồi, lại tung tẩy ra phố rồi, chỉ tiếc là vừa ốm dậy nên ko được đi chơi xa, nếu ko h này đang vi vu ở Cát Bà cùng đứa bạn cũng nên :d
Uhm được đấy, bọn mình chạy ra đón nhau;)

Kim: ở đây cũng nóng, nhưng vẫn chưa là j so với sắp tới thì phải

Hóa ra Thiên Hướng và Khanh Ú cũng ốm ah, khổ thân. Bọn mày bên đấy cố giữ gìn sức khỏe, để còn sớm về VN, hehe

Khanh với THương cũng bị allergic to the weather rồi. uống mấy viên thuốc cảm mua ở CVS là sẽ khỏi thui :D kinh nghiệm xương máu, tuần trước tớ ngồi học mà nước mắt nước mũi giàn giụa...hix..
vừa ăn tối xong, no wa. Cả tuần đây là lần đầu tiên mình đc ngồi ăn tối, sướng quá thế là tớ chén 1 cái bánh mỳ, 1 bát cơm, 1 bát mỳ + tôm sốt cà chua, rồi 1 đĩa rau... :))
Tháng 7 Khanh mới ra HN hả, tốt thui, lúc đấy tớ mới về, thế là ấy ko đi ăn mảnh trước được :p

co Hanh gui card bỉthady cho to day :D
xuc dong gan chet , hix
nhung ma no roi vao ben Bulk mail
may ma minh chua xoa di
con cam on co rat nhieu a
( co vao day doc bai day :D)

Thế à, cô hay vào đây đọc à, hay thế :D

Cô ơi cô ơi :D:x Cô có nghe thấy con nói gì không ạ :D Cô có nick trong HAO chưa ạ :p

hihi, bắt đầu chiến dịch nịnh cô Hạnh đi, thế nào cô cũng lên đọc, hè này về ắt là cô cho ăn kẹo mút.. ;;)

Hôm nay tao thi xong rồi...làm bài rất ngu nhưng mà kệ xác nó, đời em lên tiên từ hôm nay :))
thế nhá, đang rảnh sẽ tranh thủ lên HAO chơi với lớp mình nhiều hơn, iu mọi người lém. :*

Chỉnh sửa lần cuối:
ah, Diệp ơi, cho tao số phone của mày đi, có gì mấy hôm nữa tao gọi buôn chuyện :p

hix hix Dạo này chả biết tớ có bị dở hơi cám hấp gì ko Mà phát sinh ra 1 vấn đề to ùng là : nhớ nhà :( Kể cũng hơi buồn cười Hồi trc mới sang thì mình ko thấy có cảm giác j Bây h càng ngày càng thấy... trống vắng :biggrin: Chắc 1 fan cũng tại dạo này tớ nằm ngủ mơ được về nhà hơi nhiều Hehe Mà trí tượng của iem phong phú lắm. Hôm đầu tiên thì em còn mơ đi máy bay về nhà Đến hôm thứ 2 mơ đi tàu về. Hôm thứ 3 mơ đi...car về. :biggrin: Mơ thêm 1 hôm nữa chắc đi bộ :D No Comment !
Có 1 điều đáng tiếc là tớ ko bao h mơ về được đến nhà cả :( Toàn mơ bị gặp trục trặc xe cộ Đi lòng vòng 1 hồi thì... tỉnh ngủ !!! Thế nên mỗi lần tỉnh dậy lại thấy lâng lâng như người mộg du >>> Ảnh hưởng đến công tác xã hội của đồng chí trong những ngày qua :D
....
Nhớ Hà Nội quá ! Nhiều khi tớ thấy rất rõ hình ảnh của Hà Nội trước mắt... Có những lúc tớ thấy Hà Nội ở rất gần Bạn bè, gia đình, những cảnh vật thân quen Như thể mình đang ở Sài Gòn chứ ko fai ở Japan vậy Nhiều khi tớ tự nghĩ là "rồi năm sau mình sẽ lại về, 1 năm rồi cũng qua nhanh thôi" Nhưng chả hiểu sao vẫn thấy buồn quá 8-| Tiếc là hè này tớ ko về được..

Thế là hè này về hết cả hả? Vui quá! Tao tận tháng 9 mới đi cơ, tha hồ đi chơi với bọn mày, hehe...
Hè này nhất định phải đi chơi cho tĩ tã, chưa đến đã thấy vui!

Í Phạm ta tháng 9 cũng đi rồi à ? Lo thủ tục đến đâu rồi mày ? Mà "bạn í" có đi cùng mày ko thế ? ;;)
Lớp mình đợt này hình như còn đi nhiều hơn cả đợt lớp 12 thì fai

Back
Bên trên