Anh 1

Bọn may, thứ 2 ai đi tiễn Tú Béo và Thanh Nga thì liên lạc với Vân nhá. Vân được TN giao nhiệm vụ dẫn đường nè:D. CÒn nếu ai bít nhà rùi thì đến vào lúc 6pm tại nhà Tú Béo or Tnga

Bồ tèo iu wi

còn nhớ hôm đi mua wa cho ...không
hôm đấy bồ tèo bảo là...nói mình 19 tuổi thì ..hơi già

hôm nay chúc mừng bồ tèo đã được già như thế nhé :p
happpy birthday to you...happy birthday to you

nhớ ăn nhìu bánh ga tô cho béo vào
mà không chịu mở wa cho tớ xem gì cả...cái đồ.....:p

Thanh Nga ơi
Xin lỗi nhé
Giờ mới vào chúc mừng sinh nhật ấy được :x

HAPPY BIRTHDAY TO THANH NGA
Thế nhé, ấy biết là tớ viết lời chúc sinh nhật rất kém mà, thông cảm nha :p:*

Chỉnh sửa lần cuối:

To my sexy, crazy and smelly Thanh Nga :p

....Your huge birthday cakes run so fast..... I can't catch them.. so Happy Belated birthday.

From cutie sweetie Hương

:))

Ôi quên mất sinh nhật của Thanh Nga mới chết chứ. Tổ trưởng xin lỗi Thanh Nga nhé. :">
Tổ trưởng chúc Thanh Nga học thật giỏi ở xứ Nhật Bổn.Và sớm dắt về 1 thằng Nhật Bổn ra mắt thầy U.

ủa, sao ko thấy TNga hâm đâu nhẩy?
Diệp ơiiiiiiiiiiii, năm nay mày vào trường nào, sao im tiếng thế?

Happy birthday TNga!!!!!! Xin lỗi ấy nhé, so late T_T

Diệp sẽ vào Dartmouth mọi người ui, hôm nọ vừa chat với bạn 1 lúc.

To DHương: tao cũng có im hơi lặng tiếng gì đâu. Cũng vì...lười nên ít chat hay post gì. DL nói rồi đó: chắc tao vào Dartmouth. DL mà vào Smith với mày thì vui vẻ sung sướng quá nhỉ :D

Ừm chắc tao bay sang Sing. NUS.

Hôm kia được Thanh Nga gửi cho mấy cái ảnh, đẹp thế :x tớ thích cái di động màu xanh da trời của ấy quá đi TN ơi :((
http://pg.photos.yahoo.com/ph/luongthanhnga86/album?.dir=/f883&.src=ph&.tok=phth.1CB_lib8reG

Mà sang bên ấy hay mặc váy nhỉ, điệu phết. Trông Thanh Nga nữ tính quá :x Tú béo vẫn xinh, đứa nào cũng hồng hồng vàng vàng trông nhẹ nhàng nhỉ :p Mà thực sự là tớ rất thích phong cảnh ở bên đấy đấy, có cái cây gì hoa trắng trắng ở trên đấy, đẹp thật :x
http://pg.photos.yahoo.com/ph/luongthanhnga86/album?.dir=/7c98&.src=ph&.tok=phCj.1CBcZUUVJe2

MP sang NUS à? congratulations!!! bao giờ mày sang, mà định học cái gì thế?
công nhận, nhìn mấy đứa xinh xinh thế này, cẩn thận tao với cái MP thành les hết cả :D thinh quá, thinh quá. chả bù cho tao ở đây, chắng bao giờ mặc quần áo gọn gàng tử tế, sáng ngủ dậy, kua (phải bắt đầu bằng chữ "q" nhưng tao ko biết viết thế nào) cái quần thể thao hoặc quần sooc chạy đến lớp, đầu bù tóc rối, mà ở đây có mốt ăn mặc lôi thôi kiểu vừa ngủ dậy, mình thế ra mà lại hợp mốt :D

Hè này, tao được về nhà chúng mày ơi, sướng vãi đạn. DH, Diệp, Khanh, Đặng, mấy đứa bên UK có đứa nào về nữa ko? 35 ngày nữa thôi. ôi má ơi.

Ôi Lâu lắm mới vào HAO Sao nó khấm khá màu mè quá zzay ? :eek:

Minh Phương sắp sang NUS rùi à ? Congratulations !! =D> À, thế con Ngọc béo có đi cùng mày ko ? Hôm trước thấy nó hỏi tao chuyện làm passport Chẹp chẹp Mày làm chưa kưng :> ?

Hu hu Thiên Hướng Mày đừng quá khích về vụ được về hè này Chỉ thêm đau lòng những đứa như tao :(( :(( Trời ơi, sao hè này lắm đứa về thế hả trời Mà ặc ặc Sao lại chỉ có 35 ngày nữa thôi á Ôi mama ơi, sao nhanh quá zzaay ? :(( :((

Tú hâm dạo này điệu thế nhỉ :D. Mấy bạn ở Nhật chắc trồng được vài cây si rồi đúng kô? Nghi lắm! [-x :mrgreen:
Minh Phương ơi, bao giờ mày đi Sing thế?
To THương: hè này tao về ngày 29/5 ;)

tao đến giữa tháng 7 mới về đc :(( nhưng mà chúng mày còn ở VN mà, nhẩy, đi chơi thôiiiiiiiiiiii!! :X
xem ảnh công nhận bên Nhật ăn mặc đẹp. Chị My đi Nhật về cũng bảo con gái Nhật là ăn mặc đẹp nhất :x yêu quá đi.. TNga ui, cái bộ xanh ấy mặc trông vừa sang vừa đáng yêu ;;) tặng tớ 1 bộ đê :p

@ THương : so làm gì với bên Mỹ hả mày.. bọn Mỹ thì ăn mặc nhố nhăng nhất trên đời...trường tao chúng nó còn chả mặc gì ấy chứ :))

ah, Đặng hè này ko về. :(

chúc mừng Mp nhé:d
có ai được thầy Quách Tỉnh xếp học lại với tớ không ?
tớ được ưu tiên vào danh sách đầu đấy
vì...ngã 5p trước khi thi lại
rạn xương cổ chầy ( hình như là cái xương đấy :D)
xong phim
nhưng mà bây giờ học môn nhảy lò cò có khi lại hay nhỉ :D

Mấy bạn cho mình hỏi từ Kính Bơi và Mũ Bơi (của nữ) trong tiếng Anh là từ gì? ^_^

Cảm ơn trước nhé.

To Tú: Trông cậu giạo này ăn mặc có vẻ thoáng hơn hồi trước nhỉ. Vẫn nhớ trước Tú có cái áo có số 66 trước ngực, mà mình lại thích số đấy nên cứ nhìn :D.

Tú béo với Thanh Nga trông rất chi là Japanese style, cả Dung với Lan nữa, chị nào cũng xúng xinh váy xanh váy hồng, nhìn trông yêu ghê cơ:D

Mà thấy Ngọc béo bảo bọn mày có mấy cây si "Made in Korea" ah;), nghe hấp dẫn đây. Sao hè mày ko về. Ah mà cái hồng hồng tao đút vào túi mày trc khi đi có dùng đc ko ^_^

D.H: dạo này Đặng thế nào rùi, có 1 tgian nó vào đây chăm lắm rùi tự nhiên mất hút:D. Mà làm thế nào số điểm của mày cứ lên vùn vụt thế. Tao vào HAO lâu lắm rùi mà cũng cứ ì ạch ở con số 10 điểm mãi ^_^

Back
Bên trên