Anh 1

Uầy, chúng mày lớn thế, vẫn còn được mừng tuổi cơ à?
Nguyễn Diệu Hương đã viết:
ôi cô Hạnh sang Anh học à, hay thế. Vô lý quá, cô sang thăm chúng nó mà ko qua đây thăm mình. Nhưng tình hình là năm nay cô sẽ xuất ngoại nhiều đây, hy vọng cô qua Mỹ 1 phát, nhớ cô quá. :x :)
that's exactly I told her. Cô sang Anh mà cô ko sang đây, thôi thì hehe, hy vọng là cô sẽ được cử đi học nữa, lần sau là sang đây, ở chỗ nào gần cả chỗ tao lẫn chỗ mày :D mà thứ 5 này tao lên Boston dự cái conference, mày lên chơi với tao ;;) tao ở đến chủ nhật

Ngày mai là Valentine, lớp mình ... :D

Lớp mình chắc đi chơi với người yêu hết cả nên kô ai lên post bài.
Điện thoại tao là: 1-928-284-9922. Có thể gọi sau 10h tối CN-T5, sau 11h T6, 7 (giờ chỗ tao là GMT-7)
Còn 2 tuần nữa là tao về VN rồi, vui quá, là lá la.

Cô Hạnh hôm qua tới London đã có tớ, Giang (ko phải Chim) va Tuệ Anh kéo đi chơi. Cô hay ghê, vừa sang buổi sáng buổi chiều có tuyết rơi luôn (tuyết London rất hiếm).
@ Quỳnh Anh: Nhà ngươi trốn kĩ quá tìm ko ra, mất cơ hội đi chơi với cô đừng tiếc nhé.

Phạm Ngọc Diệp đã viết:
Lớp mình chắc đi chơi với người yêu hết cả nên kô ai lên post bài.
Điện thoại tao là: 1-928-284-9922. Có thể gọi sau 10h tối CN-T5, sau 11h T6, 7 (giờ chỗ tao là GMT-7)
Còn 2 tuần nữa là tao về VN rồi, vui quá, là lá la.
Diệp ơi,
Tao có thể nhờ mày chuyển cho bố mẹ tao 1 ít quà được ko mày? :-/ nhẹ lắm, có 2 cái áo với 1 cái lặt vặt. Trả lời tao luôn được ko? nếu mày đồng ý, cho tao địa chỉ chỗ mày để tao gửi sang chố mày. Thế nhé, cám ơn mày nhiều
cô Hạnh sang đến nơi rồi à? chưa gì mà mấy đứa đã kéo cô đi chill out thế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
To T.Hương: Okie, tao sẽ chuyển quà cho bố mẹ mày. ;) Địa chỉ tao nè:

Diep Pham
3511 Verde Valley School Rd
Sedona AZ 86351

Mày gửi cho tao asap nhé.

Ôi, cảm ơn mày nhiều lắm. Ngày mai tao gửi sang chỗ mày ngày đây. Tao đang cố đợi cái MP3 Player thì gửi về luôn thể, nhưng mà chắc là ko kịp, chính xác bao giờ mày bay? sướng quá cơ, được về nhà nhé.

Chà, bọn mày bên Mĩ ít có đứa về để gửi quà nhỉ? Chà bù cho tao mấy đứa bên này về suốt. Từ đợt sang đến giờ gửi về được 2 lần rùi, e hèm, nhưng nói chung thì gửi...đi là chính :D

Hừm, sao lúc mình lên thì lại chả có ai trả lời nhỉ? Tưởng có vài người hỏi thăm chứ :(( Nè, ko phải câu bài đâu nhá. Lên khoe avatar mới tí thôi -> cười khả ố :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Giang đú :p mày lặn đi đâu từ hồiTết đến giờ ;;) Dạo này sao rồi? hè có về nhà ko?

TH ơi, MP3 player mày mua là loại gì, bao nhiu? Tao đang muốn mua 1 cái mày ạ, ko phải ipod đâu nhé, ko có xiền.. :(
Diệp ơi, nhân tiện hỏi luôn, mày mua vé về hết bao nhiêu, hãng nào? hix, tao chả tìm đc cái nào dưới 1100 cả :((

ah quên, THương ơi là THương, tao với mày đúng là duyên , mày lên Boston dự conference thì tao xuống PA chỗ mày dự conference, kiểu như mèo đuổi chuột thế này :p

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
Giang đú :p mày lặn đi đâu từ hồiTết đến giờ ;;) Dạo này sao rồi? hè có về nhà ko?

TH ơi, MP3 player mày mua là loại gì, bao nhiu? Tao đang muốn mua 1 cái mày ạ, ko phải ipod đâu nhé, ko có xiền.. :(
http://www.mydigitaldiscount.com/s....K8N4Qb3eLa34Qbx8xf2bCpQPz8QfznA5Pp7ftolbGmkTy

Đây, tao mua ở trang web này, tính cả shipping là ...145 đô :D đùa chứ, tao mua hộ cho ông nào ở công ty anh tao chứ nó có 50 đô, tao vẫn còn phải nghĩ. Chơi sang quá trời, mình chưa đến mức thừa tiền.

Giang đã viết:
Hừm, sao lúc mình lên thì lại chả có ai trả lời nhỉ? Tưởng có vài người hỏi thăm chứ Nè, ko phải câu bài đâu nhá. Lên khoe avatar mới tí thôi -> cười khả ố
:p

Bọn mày ơi, lặn tăm đâu hết rồi? :((
Tao 1 tuần nữa là ở Hà Nội rồi! :biggrin:
To Diệu Hương: mày vào orbitz.com ý, hồi tao mua là khoảng $980 :cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
ghen tị với mày wa, Diệp ui. Ơ thế thì hè này mày ko về chơi với tao nữa à :( ?

To Diệu Hương: Hè này tao có khi vẫn về tiếp hi hi :biggrin:. Nhưng cũng chưa chắc 100%. Còn mày thì hè chắc chắn sẽ về hả? Mà tình hình mày thế nào rồi?

Hôm nay gọi nó chat thì nó đang học , ngày mai nó thi 3 môn Diệp ạ :D (à nó ở đây là Diệu Hương nhé :D)

Hey, mọi ng` ở đây ai đi dạ hội kể lại xem nào... Lâu lắm Ams mới có 1 dạ hội...

Hôm nay tự thưởng cho mình 1 ngày nghỉ sau 1 tuần mệt mỏi.
Sáng dậy mở tủ ra tìm chocolate thì bị chuột gặm,
chiều lại bị gọi đi dạy vì mai học sinh có việc bận,
tối định đi dạ hội thì cuối cùng lại phải thay mặt lớp đến nhà thầy "chúc mừng vợ thầy nhân ngày 8-3" :p,
10h tối đi về mắt cận ko đeo kính đâm thẳng vào cái biển báo công trường. May ko có tổn thất j nghiêm trọng:D.
Kết thúc cho một ngày nghỉ tốt đẹp của 1 tuần tốt đẹp...;)

Anyway, chúc lớp mình 1 tuần mới zui ze:)

hehe, có tớ đi nè Vân ơi
vé ghi là 7 rưỡi bắt đầu
7h40' tớ đến
cổng trg vẫn chưa mở
từ đầu ngõ đến cuối ngõ đông nghịt người
cả biển người vây quanh khu vực cổng trg` (tớ đoán là nó bán vé ở đấy)
hic
thế là tớ lóc cóc đi về
tập bóng chuyền
:D

thế lớp mình thì sao?
có ai vào trg đc
thì mô tả tình hình đi:D

lâu lắm Ams mới có 1 dạ hội...:)

hehe
tớ hôm nay cũng tập bóng chuyền từ 3h30 đến 7 h kém 15 , ghê chưa
bù cho cái " tiến bộ tí xíu" là về bóc quả quít thôi mà tay đau rã rời ,

dạo này bài tập về nhà cứ như mưa rơi ý , cô nào cũng ca điệp khúc : chỉ cần không xem phim 2 tiếng mooix ngày là làm được thôi mà
mình không xem phim, ..nhưng làm nhìu trò khác :p

hehe, đau tay chỉ gõ được đến đây

Qn chán làm hunter of love rùi à ?
thế săn được mấy chú rồi mà vội bỏ cuộc thế ?:p

Back
Bên trên