Anh 1

Rất tiếc là tao ko chọn trả lời câu đấy (mà thực ra, tao lười, ko tham gia vào công đoạn trả lời) nên thôi, khi nào có sách xuất bản, tao mượn hộ mày nhá :D mày ko phải mua.
Tuần vừa rồi, kỳ 2 của tao bắt đầu, chết mất chúng mày ơi, tự dưng đâm đầu học lớp viết về Race, representation and violence. Đọc chả hiểu cái quái gì cả.
A, tao mới học được trò mới: đố chúng mày làm được: giơ chân phải lên khỏi mặt đất, xoay nó theo chiều kim đồng hồ, trong khi đó, giơ tay trái lên vẽ hình số 6. Đố chúng mày làm được 2 việc cùng lúc. :)) hầu hết sẽ end up with chân phải nhoay nhoay tại chỗ, chết cười.

Tao có cảm giác sắp tiêu rồi, hôm qua làm bài như shit ấy (excuse me :p )...Tao ngu nhất là học thuộc, giá mà có bánh mì ăn đến đâu nhớ đến đấy cho đời tao đỡ khổ :(( Hic, còn phải làm 3 bài test hôm nay, còn mỗi cách là tao sẽ giả vờ ngất xỉu :biggrin: (he, mấy đứa bạn tao ai cũng ốm đau thương mấy ngày này :D)

@ MP: Good question!!!
@ TH: mày type vài câu hỏi trong quyển sách đấy lên được ko, ôi, tao tò mò quá :)

Đỗ Quỳnh Anh đã viết:
Tao có cảm giác sắp tiêu rồi, hôm qua làm bài như shit ấy (excuse me :p )...Tao ngu nhất là học thuộc, giá mà có bánh mì ăn đến đâu nhớ đến đấy cho đời tao đỡ khổ :(( Hic, còn phải làm 3 bài test hôm nay, còn mỗi cách là tao sẽ giả vờ ngất xỉu :biggrin: (he, mấy đứa bạn tao ai cũng ốm đau thương mấy ngày này :D)

@ MP: Good question!!!
@ TH: mày type vài câu hỏi trong quyển sách đấy lên được ko, ôi, tao tò mò quá :)
bà chị học hành bê bối quá cẩn thận em mách mẹ đấy

Ô hay, ông em của tôi sao lại mò sang lớp Anh thế này :-? Chị ngoan ngoãn chăm chỉ như thế này mà dám mách hả :drummer: Chị sẽ bảo mẹ em, à không, QN, giáo dục lại thằng em bất trị này :D

E hèm, tớ thay mặt thằng em xin hỏi bạn nào lớp mình biết QN dạo này thế nào ko :D ? MA nó nhớ lém đấy.

Bọn mày ơi, 11h40pm ngày mai tao sẽ có mặt ở sân bay Nội bài. Có đứa nào đi đón được bạn ko nhỉ?;) Bạn là bạn mong đến lúc đấy lắm rùi, tối nay chắc ko ngủ ngon được:D
Anyway, chúc QA sớm thi xong, thi tốt nhé! Rùi còn viết cái gì mày hứa là hết bận thì sẽ viết ý;;)
THương, D Hương, với cả Khanh lại fai đi học lại rùi đúng ko? Chúc bọn mày học khởi đầu thuận lợi nữa.
Iu cả nhà ...:x ...

Đỗ Quỳnh Anh đã viết:
Ô hay, ông em của tôi sao lại mò sang lớp Anh thế này :-? Chị ngoan ngoãn chăm chỉ như thế này mà dám mách hả :drummer: Chị sẽ bảo mẹ em, à không, QN, giáo dục lại thằng em bất trị này :D

E hèm, tớ thay mặt thằng em xin hỏi bạn nào lớp mình biết QN dạo này thế nào ko :D ? MA nó nhớ lém đấy.

QN dạo này khỏe mạnh xinh tươi lắm, lại còn điệu lên mới chết chứ, chất xúc tác j đây ^_^

Ôi Thanh Hương ơi

Chúc mừng sinh nhật mày !!!!!

:*:*:*:*:*:*:*:*:*:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:

Tao xin lỗi vì chúc mừng sinh nhật mày chậm , nhưng tao muốn nói là tao yêu mày lắm , muốn ôm mày như hồi xưa lắm .

Hè này nhé , hè nhé ;;)

Tao nữa + con Ngọc nữa, cùng chúc mừng sinh nhật mày, hơi hơi muộn ^^. Dù sao cũng mong mày luôn luôn vui vẻ, phấn khởi ;)

Cheers,

Ơ mày oi, tao hỏi câu này à? Thật là diệu kỳ,sao bi h tao mới bít nhỉ? Ôi thật là diệu kỳ:D.
Thi xong rồi, tha hồ chơi bọn mày ạ. Dung về đến nơi rồi đấy à? Hôm nào tụ tập chứ nhỉ?
Bọn mày ơi, Tết này đến nhà cô Hạnh như năm lớp 10 nhé!

Tết này nhất định lại đi chơi nhé :)

chúng nó đi chơi Tết vui chưa kìa, có thèm nghĩ gì đến đồng bào xa Tổ quốc đang chịu cảnh lạnh lẽo này đâu kia chứ?... :p

Thanh Hương ơi, chúc mày 1 tuổi mới luôn hạnh phúc và may mắn nhé! :x :*

Giang hâm đâu rùi? ;;) hôm nay ở đây là sinh nhật mày đấy.. sáng nay viết vào vở 2/2/05 mới giật mình, cũng có đứa sn ngày = tháng giống mình :p :D :x :x Chúc mày luôn vui vẻ với phong cách xìtin ;;) Mà mày kỹ tính vừa thôi, trong số vài trăm anh đang trồng cây ngoài cửa thì chọn đại 1 anh cho bọn tao còn mừng với :D

cả nhà ơi, hôm nay tớ vừa nghe đc bài này hay lắm "I've never been to me." của Charlene. Link đây nè, càng nghe càng hay :p

http://www.vietsandiego.net/amnhac/index.php?act=view&code=song&ssid=13&id=351

ký tên + "un beso" :*

Chúc mừng sinh nhật Giang nhé :*:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Giang sinh nhật năm nay tuy xa nhà nhưng hạnh phúc lắm! hehe, DH ơi, nó chọn được 1 thằng rồi đấy, chúc mừng Giang đi nào!!!!!!!!!!!

Rùa tôi xin chúc mừng sinh nhật Thanh Hương và Giang. Mong hai bạn tuổi mới hạnh phúc tràn trề, thành công trên mọi lĩnh vực :x

Thanx chúng mày. :x
Sorry vì reply chậm trễ, nhưng mà máy tính của tao bị trục trặc (lúc trước hoàn toàn bình thường, tự dưng tao đi download anti-virus program của trường vào thế là xong phim nên ko vào Net thường xuyên mấy hôm nay).
Cho tao hỏi 1 tý: QAnh mày có thể PM cho tao địa chỉ nhà, email và điện thoại của mấy đứa ở London ko? Cô Hạnh muốn hỏi. Please, reply ASAP.

Giang hâm: happy b-day, nhận được offline của tao chưa? :*

Chỉnh sửa lần cuối:
phạm thị huyền trang đã viết:
Giang sinh nhật năm nay tuy xa nhà nhưng hạnh phúc lắm! hehe, DH ơi, nó chọn được 1 thằng rồi đấy, chúc mừng Giang đi nào!!!!!!!!!!!

To Giang: giấu thế là ko được [-( có gì mau khai ra đê :p
mà dạo này nó ko lên đây nữa nhỉ, chắc là bận đi chơi với anh nào rồi.

Cuoi cung thi tao cung lay dc password. Lau lam lau lam roi tao moi vao lai! hom nay da la 28 Tet roi nhanh that. Tao van phai di hoc nhu thuong hom nay chac phai 8h30 moi ve toi noi vi tao da bong o truong!!! Day la hoat dong ngoai khoa cua tao, tao chang biet tham gia cai gi khac! a, co join mentoring hom trc di day bon primary kids. chung no chay khoe the ko biet, day tui no co 2 tieng ma cam tuong nhu 1 ngay!

Chuc moi nguoi an Tet vui ve, choi boi thoa thich, an uong linh dinh! Tet nay tao wa cho Mai Anh dong do o day, overnight luon neu thich!!!

hehe.. Lưu hâm lấy password đúng dịp nhể? :p Happy belated Birthday :x
chúc cả lớp mình dù đang ở đâu cũng có 1 cái Tết vui vẻ và 1 năm mới may mắn.
Love you mucho :*

Xin lỗi THương, tao hôm nay mới lên net ở trường. Địa chỉ bọn tao nè:

1. Nguyen Tue Anh
174 Stroud Green Road
M4 3RS

(0044) 7979 464 164

2. Do Quynh Anh
163 Old Oak Common Lane
East Acton
W3 7DW

(0044) 7767 001 597

3. Le Diem Lan
67 Beach Wood Road
South Croyden
CI2 0AE

(0044) 7748 538 171

Hôm nay là Tết rồi. Chúc cả nhà năm mới dồi dào sức khỏe và may mắn nhá >:-D< :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên