Anh 1

Tú béo : Tao cũng làm passport rồi, tháng 5 lấy. Mà dạo này hay cãi nhau với bố quá đi :( Đi Sing thì chắc là khoảng 23/7 đã đi rồi. Chưa biết rõ lắm.

Lê : Bao giờ kq Nhật về thì cho Tỉnh biết tay ;;) À tớ được 5 5 nè ;;):D Nhẹ cả người :p

Tú béo + Thanh Nga : Có cây si made in Korea rồi à ;;) xin bọn nó mấy cái ảnh của Jang Dong Gun và Park Jin Shang cho tao đi :x

Good luck to all bọn mày, năm nay cầu mong ai cũng đạt được nguyện vọng :)

vân ơi
tớ chưa nhận được
nhưng bên trường thì nhận được rồi
tớ chỉ không bit được bao nhiu điểm :D
dạo này Vân có nhìu quần áo mới nè, avatar mới nè, chứ kí mới nè
đổi liên xoành xoạch
chứng tỏ một tâm hồn có nhìu biến động :p
chuyện gì thế tò mò cái nào :p

Ừ, bên Nhật hay mặc váy nhỉ, trông mấy đứa xinh thật đấy, mình nhìn còn thấy.....ấy nữa là :p
Công nhận là gần đây Vân hay đổi chữ ký, he he, còn mình thì để cái này mãi gần 2 năm rồi ko đổi :D
Hi hi, chúc mọi người luôn :D :D :D

Thảo kinh nhể, CGCD hehe :D
Còn tớ sẽ có chữ ký như thế này : I know who you are, but I .... [-(
b-)
Cái chữ ký này chắc cả đời không đổi quá :D

Quên mất cái này nên phải quay lại: anh ý là Park Shin Yang chứ. Còn Jang Dong Gun thì mắt trố rồi, thôi quên đi, bây giờ có Lee Dong Gun nè, vừa trẻ, vừa đẹp trai, he he..... lãng mạn, đánh trống.
@ Phương: Ha ha, CGCD, nhưng mà chân thật :))

Có ai bảo là chân giả đâu nào :D Chân thật nên cũng dài :D CGCD :D
À đúng là Park Shin Jang với cái lúm đồng tiền :X Hơi già nhưng thôi cũng được :D Jang Dong Gun no1, ấy ko được nói thế nhé b-) Jang Dong Gun mắt tuy hơi trố nhưng cân đối, không phải cái gì cũng dài hehe :D

To MPhuong : Sắp đi mà mày lại "hay cãi nhau với bố" à ? Hư quá đee [-x Hehe Đùa tí Chả hiểu sao tao hồi sắp đi cũng hay cãi vặt với bố mẹ Common problem của nhg đứa sắp ra đi à ???

À Tao ko bít TNga thế nào nhg tao o xin ảnh anh Jang Dong Gun đâu Nó xấu lắm Tao chả thấy nó đẹp trai j cả Bên nì có mấy Korean guys còn cool hơn nhiều b-) Có khi xin ảnh của chính bọn nó nhìn còn sướng mắt hơn :))

To Vân: Mày ơi, tao vẫn giữ cái hồng hồng đấy Nhg mà chả có dịp nào dùng cả Hôm trước xúng xính váy áo đi ngắm hoa anh đào thì lúc đi vội quá chả chuẩn bị màu mè j đc Hi vọng sẽ dùng đc nó trong 1 ngày ko xa :D

Tú Béo: tao mới học thêm được một vài tatics về việc sử dụng mấy "cái hồng hồng" đấy:D. Khi nào mày về tao phổ biến cho, hehe.

dạo này Vân có nhìu quần áo mới nè, avatar mới nè, chứ kí mới nè
đổi liên xoành xoạch
chứng tỏ một tâm hồn có nhìu biến động
chuyện gì thế tò mò cái nào

ờ thì từ trước đến h tớ vẫn thích đổi chữ kí mà:D, còn quần áo thì... từ đời grandma của tớ truyền lại bây h mới lôi ra mặc đấy :p
Lê ú cố gắng dưỡng thương nhá, hôm nào anh em cân đường hộp sữa đến thăm :D

Hello Mọi người. Kim nè. Dò mãi mới tìm được trang bọn mày chat trên Yahoo.
Chúc mừng Nga và Tú nhé. Còn đứa nào sắp đi nữa không thì báo cho tao với.
:D

Bon may oi, he nay tao khong ve duoc

Hu hu,. :(( . Ve ve dat lam bon may ah, gan 600 bang, 1200 do. Hu hu :(( . Thoi tao o lai de kiem anh chang nao dep trai cung duoc ;;) . Co dua nao o Anh ve khong?

Hơ, sao Kim lại chơi nổi thế kia ? Post hẳn 2 bài sang topic mới Ko phải là vì click nhầm vào cái "viết bài mới" như mình hồi trước đấy chứ ? ;;) :p

Mọi người ơi, bọn mày/ấy có ai bit website nào down nhạc hay hay ko ? Dạo này cái music.vn99 dang down Hâm quá Cái tialia thì tớ/tao register mãi mà nó ko chịu gửi mail về yahoo cho mình activate Ặc ặc

Cả nhà ơi hôm nay là sinh nhật Lê đấy :x
CHÚC MỪNG SINH NHẬT LÊ BÉO :drummer: :guitar: :dazzler: :drummer:
Chúc ấy lúc nao` cũng béo khỏe, vui vẻ, chóng chóng khỏi đau chân rồi chăm chỉ luyện tập bóng chuyền để sang năm thi lại toàn 9 với 10 cho ông Quách Tĩnh ông i' biết tay :D

a` quên mất Lê ơi, hôm nay cuối cùng làm thế nào mà ấy lên cầu thang đc thế? nhìn thấy tình cảnh cái chân của ấy làm tớ thương ấy ghê cơ, ngồi trong lớp hoc ma` cứ thấp thỏm lo không biết bạn ra sao rồi :p

to Nga béo : tớ chỉ lo ấy muộn học
tớ nhảy lên tầng 5 an toàn :D

Moah... :* ở đây hôm nay mới là ngày 26 :p
Chúc Lê lúc nào cũng vui tươi yêu đời như bây giờ nhé. Và làm nhiều thơ hơn nữa để tớ còn update cái chữ ký của tớ :X
Nhớ ấy quá..hè này có đi chơi với tớ ko đây? ;;)

He_ LO. Oa oa, chuc mung sinh nhat Eluht!!! He he, to van nho ay ke ve su tich cai ten cua ay, 8-| hinh nhu co dinh den qua le :-/ , va ca ba hang xom nua :eek:
hi hi, chuc ay an no chong lon nhe, nhung dung .....de bi beo qua, nhu to bay gio :((

Dua ti chut, moi uoc mo thanh hien thuc nha! :* :x

Chúc mừng sinh nhật Lê iu nhé :*

Dạo này Lê béo ra và xinh ra đấy :D

Back
Bên trên