Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Heheh ảnh của Vũ với Dương đẹp nhể!!! Heheh thế ảnh lớp mình đi chơi 20-11 đâu rùi? Các bạn dạo này lười update ảnh ẽo quá cơ :D Mà Xmas này lớp mình có ai về nhỉ ;;) Biết Trần Dương với Bảo Thư là về rồi, ông với Toàn về k? ;;)

HD bây giờ thật là nhanh nhạy với thời cuộc :)) Thế là các bạn tha hồ mà thấy the boy em trai đi với một lô một lốc the girls (những) em gái nhé ;;) Số mày xuân quá rồi còn gì, Vũ-kun này! :-<

So Chi Mai's coming home as well? Fantabulous :x, you have no idea how I'm dying to see you babe...

Mình cũng có mấy bức ảnh xì tin mới chụp, nhưng còn do dự chưa dám up lên...

Hết tiền không về được D: Ai mua vé cho tớ đi =(

SI reunion thì sẽ về :|

muốn về.. /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí, tóm lại là có kha khá các gơn về phải không hả các em :x có Chi Mai dờ gơn, Bảo Thư dờ gơn, Trần Dương dờ gơn, Nguyệt Minh dờ gơn và cả Mai Hương dờ gơn nữa :x còn gơn hay boi nào thì thông báo đi :x >:-D< :drummer:

>:-d< lại đông vui rồi :p yêu quá :*
nhưng mà ý, các bạn nhớ mua quà cho tớ >:-D< cảm ơn trước ;))

Hát Dê xì pam kinh quá đấy nhớ :-w Mình cũng vào xem tình hình các bạn thế nào. Thế là sắp tới lớp mình về đông vui hé. Ờ, 09/12 Tú về nữa.

hì hì uh :D nhiều phết nhỉ :D mà thời tiết ở nhà dạo này thế nào cả nhà? hix để còn biết đường mà chuẩn bị quần áo lúc về nhà :D

thời tiết thế này Ng Minh ạ ;)) hôm nào mà nóng thì nhiệt độ cao mà hôm nào lạnh thì nhiệt độ thấp. :-B Trời quang mây tạnh thì không có mưa mà hôm nào thấy nước rơi thì là mưa đấy :-? Quần áo thì phải mặc ít nhất 2 quần và 2 áo (tiêu chí dành cho phụ nữ >:) ), vì ở VN, mặc quần đùi áo may-ô cũng cũng bị phạt (thì phải) :)) :D

Welcome home, các bạn, mình chờ! >:)

thời tiết thế này Ng Minh ạ ;)) hôm nào mà nóng thì nhiệt độ cao mà hôm nào lạnh thì nhiệt độ thấp. :-B Trời quang mây tạnh thì không có mưa mà hôm nào thấy nước rơi thì là mưa đấy :-? Quần áo thì phải mặc ít nhất 2 quần và 2 áo (tiêu chí dành cho phụ nữ >:) ), vì ở VN, mặc quần đùi áo may-ô cũng cũng bị phạt (thì phải) :)) :D

Welcome home, các bạn, mình chờ! >:)

Hơ hơ, cái thẳng Vũ này hay nhể ;)) Dạo này nó còn phân biệt "ở VN", hay nhể ;)) bạn Vũ Pệp-pự-gin :D

Back
Bên trên