Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

hôm nay tự nhiên nghe được:
"- tại sao ngươi lại vẽ được chim của ta?
- dạ, tâu Hoàng thượng, có lần thần đã lén nhìn chim của Hoàng thượng ở ngôi miếu, nên thần dám đem đầu ra đảm bảo là sẽ vẽ được chim của Hoàng thượng
- thế ngươi hãy miêu tả xem chim của ta như thế nào?
- dạ, tâu Hoàng thượng, chim của Hoàng thượng có 20 cái lông, cái lông cuối cùng hơi cứng, hơn nữa, còn lốm đốm vàng..."
:-? :-B :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Chịu cháu Hằng, sao dạo này nó bệnh thế nhở ;)) :D
Tớ thông báo lịch thăm các thầy cô ngày 20/11:
Thứ 3 (20/11); 4h30 tập trung ở cồng trường Ams

lịch đi: cô Thoa, thầy Trưc, cô rồi đi ăn đâu đấy nhé;)
Mình,
HD

:)) bé Hằng biến chất nhể b-)

sao hôm trước là 4h, đã lùi xuống 4h30 rồi là sao :"> tình hình đi sớm sớm ko có tắc đường kinh lém >:-D<

:X

Cứ 4h30, mọi người nhớ đến đúng h :D Người ta bảo "Đi hơn về kém" các bạn ạ ;)

nhưng mà 30 là ở đúng giữa, nên chúng ta quyết định hẹn nhau vào lúc 4h29 nhé các bạn ;)

hehe đến đúng giờ nhé cả nhà :x, lớp có vài mống chờ đợi nhau (như những lần trước) mệt lắm :D xong lớp mình tớ với Trang còn phải đi cùng lớp ĐH nữa :D

Này mình viết thơ tặng BN mà bạn ý dỗi mình đấy :(( Các bạn phân xử hộ cái đi :(( Oan ức quá! Mình yêu quý bạn ý là thế, mà bạn ý nỡ lòng nào! :((

Sau đây là bài thơ tặng bạn ý:(( Cả nhà xem bạn ý có tệ không! :((

Giá mà anh là sóng
để trườn lên người em
Giá hai ta là biển
Hai đứa đen về đêm!

:((

=)) Chết thật thôi, chịu thằng này :)) 2 đứa đen về đêm =)) Bạn Vũ kun sáng tác thơ tặng mình nữa đi :)):D

trời ơi :)) mình chỉ share với các bạn cái mình nghe thấy thôi mà ;;) sao các bạn hết người này kêu "sợ hãi" mình, đến người kia kêu mình "máu" là sao :">
@ Vũ: thơ đek j mà tởm thế =))

Thơ thằng Vũ hay mà =)) Hay phết, chịu thăng này =)) Bó tay cả nắm =))

Vũ Hằng dạo này ngôn ngữ giang hồ đáng nể :)) Phục quá, ko lẽ tôn làm chị Hai :x :))

Bài thơ kia hay đấy chứ :)) Bảo Ngọc ko được giận dỗi nữa [-x

Ơ, sao không hẹn hò từ 4h cho sớm sủa? Xong tớ với Zz phải chạy qua lớp ĐH không chúng nó xé xác :((
Cơ mà... trời ơi!!! Lần nào vào đây cũng phải lần lên đọc một đống bài. Sao lớp mình rộn ràng thế!!!

Thơ cho bà hả? :-B Được thôi, có ngay:

Áo

Sơ mi dài tay
Ở trong giắc két
Em ngồi em khoét
một lỗ ngang hông
Sau này em mong
Anh mặc mỗi tối
Đón em chơi phố
Em ngồi sau lưng!
Em ôm anh nhé!
Tay em đủ bé
vào tận ngực anh!

Mai các bạn đi thăm thầy cô thì cho mình, nhân tiện, gửi vài dòng thơ đến các thầy cô nhé ;;)

@Budo: Nhà mới cô thật là xa; Con về không kịp cô qua trên rồi!:-s

@Cô Thoa:
Hôm nay hai mươi tháng mười
một. Xa Tổ quốc con lười viết thư
Tiện đây đưa bạn vài chư (chữ)
mang cho cô đọc kiểu như gửi lời!

@Thầy Trực và bác:
Con nghe dịch tả bao ngày
Nghe tung phim nóng và bay vũ trường
Thầy, bác sức khỏe phi thường
Công dân kiểu mẫu ở phường Điện Biên.

Thế thôi! Mong các bạn chuyển giúp :"> (nếu có thể).
Bị chú: nếu chú Trực không ở phường Điện Biên thì thay tên phường đúng vào giúp tớ nhé. ;)) Mà nếu như khó thay thì đổi là đường Điện Biên thế là đẹp lời và đẹp ý :">

=)) Vu oi...
Moi ng` tiện thể cho tớ gửi tâm lòng vào mấy lời thơ của Vũ với nhé, giả vờ là tớ attach file vào email ý ( file này là lòng tớ, email là thơ của Vũ, và các bạn là cánh chim đưa email, chuyển đến tận tai cô, thầy Trực và cô Thoa hộ tớ :"> )

Với lại bonus cho thầy Trực 1 câu là: bút chì của thầy dùng vẫn thích lắm 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhanh the nhi? 1 nam roi...lục lại...đọc lại..

20.11 năm ngoái,

Lục đục cổng trường lúc nhá nhem tối, đè nhau ra mà nguêch ngoạc vào may cai cards cho thầy cô, j mà chả "1 tuần con đã xa" của CM, rồi thì Scooby Doo where are you:))

Tất tưởi chạy đi mua 2 con mà thằng Vũ miêu tả là "cái bộ tượng hai đứa chổng mông vào nhau rồi cho cô Hạnh và thầy Trực mỗi ng một con và bảo thầy "nửa kia của thầy là ở chỗ cô Hạnh", và cuối cùng thì cũng đã chốt hạ "quà của cô Hạnh rất sexy, quà của thấy Trực cũng rất sexy và quà của cô Thoa không có gì sexy"

Nhà cô Thoa: ăn uống, nhảy nhót, khen 1 em bé xinh và tặng quà xong đòi đổi lại, với lí do là: cô ơi, quà này đẹp hơn :)) đòi lại xong tiếc, tiếc vì quên ko đòi nốt giấy gói, mất đâu mấy nghìn để đi bọc lại tặng cô Hạnh, vẫn nhớ cô hôm đấy còn gọi với theo bảo: "này còn cái giấy bọc có lấy ko?" thế mà mình chạy thẳng 8-| nghĩ lại bứt rứt đến hôm nay 8-|

Nhà thầy Trực: có bác, có thạch, rất là ngon và cầm dao để mà băm vằm thì rất là thích \:d/ hôm trước khi đi, đến chào thầy thấy cái con cầm lá chuối che đầu và cái xô che hông mà lớp mình tặng 20.11.06 y, nó vẫn ưỡn ẹo y nguyên trong cai tủ nhà thày :x nhưng ko còn cái xô nữa, hôm nay lớp mình đến hỏi xêm thầy vứt xô của nó đi đâu rồi :-< với lại bóp hộ tớ cái con vịt màu vàng xem con chó nhà thầy nó còn hốt hoảng lên nữa ko? :-?? thèm ăn thạch :((

Nhà Cô: năm ngoái có cái lọ hoa rất to ở trên bàn nhé, cứ đổ hết sang trái sang fai, rồi trên dưới, dưới trên ( thực ra là trái fai thoi, ko có trên dươi, dưới trên đâu :"> )ko biết ai tặng cô, nhưng chắc chắn ko fai mình 8-|, cái quà mà may mình đòi lại được của cô Thoa ý, thì may lần nữa là cô cũng rất thích, nhg ko may là nó ko chui đc vào cái xích lô, hnay đến thử xem nó chui vào được chưa 8-| nhét thử đi, chưa nhét đã bảo ko vào đc là sao? :-w còn nhớ ý nguyên...nhiều thứ...ko nói nữa...giữ riêng... 8-X:

Nhớ nhiều, nhiều lắm, vào 1 buổi sáng 20.11, 1 buổi sảng trong 9 buổi sáng của quarter break này, trời nắng mà lạnh... :x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên