Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Mình thì mình nhớ cái bài "Ăn quả nhớ kẻ trồng cây/ Bao nhiêu người đã chân tay không còn" của B. Thư, và cái mặt rất chi là tỉnh của đ/c ý khi nói với cô Tú Anh :| Quả thực là hết chỗ đỡ :D

@ Cháu: đúng là 20k đó đã được bà cháu chúng ta chè chén tại cửa hàng sữa chua sau trường Trưng Vương, nhớ gớm nhỉ ;):x Hí:D
@ M.Mỹ: tình hình là mình vẫn chưa thể quên được cuốn lưu bút của mình, bạn làm thế nào lên cán bộ NG tìm cho mình phát, tấm chân tình nay còn đâu :| :D

----------

Mình nhớ bài Vòng đeo tay đấy;))
"Áo em trong trắng
Bỗng dính nhựa cây
Thuốc tẩy anh đây
Bôi vào là hết
Thuốc tẩy Hoàng Tiến đây
Thuốc tẩy Hoàng Tiến này..."

"...Mẹ ơi con muốn có 2 cái vòng
Bao ngày con đợi con mong
Giờ đây con đã có vòng đeo tai"
(câu đầu đề nghị sự trợ giúp của BN:D)

ôi, không đỡ được! =)) Thuốc tẩy Hoàng Dương! :x

Ừ thì của Zz, bố nhường nó đi! [-(

Minh thì cứ LiOA thôi! ;;) À, còn nhớ lớp 12, tổ mình gồm Trần, Toanh, Trang, Bảo Ngọc, Hoài Phương trình diễn liên khúc quảng cáo và mình hát "Vầng dương đã thức giấc, trong nắng mai chan hòa..." với kụ Toanh thì là "từ bao lâu tôi đã yêu đã yêu VN...", mở đầu thì hình như là cái gì mà "Nào ca cao, nào vani...", kụ Trần thì là "mái ấm gia đình À Gí Nô Mồ Tô" :x (nhớ lộn xộn quá! :">)

ở đâu ra cái bài thuốc tẩy đấy thế :)) mình chưa nghe bao giờ là sao :))

cái liên khúc kia hình như đc diễn vào dịp 20/11 thì fải 8-> hồi đấy còn có cái anh Zac j đấy í, xong tổ mình đã nghĩ ra trong chớp nhoáng và cũng đóng góp trong chớp nhoáng 8-> đã thế lại còn mang diễn lại ở lớp cô Bảo Thanh vào buổi chiều hôm đấy chứ 8-> ôi cuộc đời 8->

HD: Để mình vào kho tư liệu bộ ngoại giao tìm danh mục lưu trữ xem Dương nhé;;) có thể trí nhớ mình ko được tốt lắm, mong bạn thứ lỗi... :D

Ôi, tôi muốn thử làm một mốt-xờ-cô-vít, chắc nó sẽ khác làm một hà nội hiền lắm đây??? Mình thèm ngô nếp luộc, hoặc ngô nếp nướng trên cúc phương... mùa ngô rồi, nhớ một thời đạp xe 9h tối đi mua ngô trên đường về... lạnh mà vui (nếu mà mặc cả được ngô rẻ, hoặc là hậm hực chút lúc bị bà bán hàng bắt nạt!)

Nhân tiện đây, mình xin cám ơn bạn zz đã rất quan tâm chăm sóc mình khi ở trên cúc phương... the little things do matter and are always appreciated... although the thx might not be so timely or forthcoming:d keep it up dear!:X

Chỉnh sửa lần cuối:
Mốt-xờ-cô-vít có gì cừ-rát-nưi đâu? :-B Làm Bệp-pư-gin còn được ngửi mùi thối của suối nước nóng!:-B Phải không Bệp-pư-gin kia? (Ng Dương, mày đấy! /:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Mỗi lần vào topic lớp mình quả là ko đỡ được các bạn :)) (và đôi khi là chính mình). Chị Dương vẫn còn nhớ cái chuyện "ăn quả" đấy cơ ah :)) Em nhớ là hình như em còn nghiêm túc hỏi cô Tú Anh là câu đó có phải tục ngữ thật ko hay sao í :))

Mà cái bài thuốc tẩy với vòng đeo tay hay thế mà mình chưa nghe bao giờ :)) Tự nhiên làm mình nhớ đến cái bài "Áo thêu ở ngực con công, Hay là xi-líp có bông hồng cài" =))

Còn cái clip này thì cũng khá buồn cười, chia sẻ cùng các bạn :x :*

[youtube]Q3mJioxA51o[/youtube]​

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc cả nhà 1 ngày tốt lành nhân cái dịp tớ dâỵ sớm hơn mọi hôm b-)

À phải rồi, cô kể chuyện Bác Hồ có phải không hả các em? :-? Các em ạ! Người ta bảo Bác Hồ là người trời đấy! Có phải không hả các em?:-? Bác Hồ dạy nhân dân hái cà nhé! :-? Hái thì phải khum tay thế này (khum tay) bấm nhẹ vào cuống quả cà không là quả cà nó đau đấy có phải không hả các em!:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
vũ kun này xin chào tất cả các đồng chí, để tiện cho hoạt động tình báo cách mạng, vũ kun này xin được thông báo tới toàn thể các đồng chí tình báo viên, các vũ kun kia, vũ kun khác, và vũ kun khác nữa, và/hay kun-chan, rằng từ nay trở đi, vũ kun này sẽ sử dụng bí danh vũ kun này nhằm tránh sự lùng bắt của địch... Mong các đồng chí nhanh chóng update thông tin, tránh để xảy ra những sự vụ đáng tiếc như việc để lộ danh tính của vũ kun này.

@ Vũ kun kia: vũ kun kia vào chào hỏi mọi người đi nhé, để còn dễ phân biệt.
@ Kun-chan: kun chan cũng vào chào hỏi thông báo tình hình tình báo cho mọi người đi, để Đảng ủy và Tổ chức còn có biện pháp thích hợp đưa vào quyết sách nhằm đưa vào chương trình nghị sự của Ban Bí thư Trung ương Đảng để đưa ra thảo luận và đóng góp ý kiến phản hồi. Batman black muôn năm! (đố ai hiểu batman black là gì??):D

vũ kun này bệnh quá, kun chan cũng xin bó tay ^:)^

P.S: robin red muôn năm ;;)

các bạn lượng thứ cho sự điên loạn này :"> ko cần hiểu đâu, cứ cười đi :">

Xin mời mọi người cứ đánh đu theo sự điên này đi! :"> hơi...

Vũ kun kia xin chào các bạn! Chào bác Batman Black! Đặc biệt gửi lời chào thân tình đến vũ kun này (còn đc gọi trìu mến là bagboy) và kun chan yêu dấu! :x Các bạn thích làm vũ kun j nào! ;;) trên đời chỉ có 3 loại Vũ kun :">

Hận người đen bạc
Trách kẻ phụ tình
Lấy dao rạch mình
Khắc lên 4 chữ...

BÚT- BI- BẾN- NGHÉ!

:dazzler:

Trời, đọc 1 loạt bài k hiểu j của thằng Vũ và bạn phó bí thư Ngoại giao, và sau đó là 1 câu thật chua xót của Bảo Ngọc ..." lấy dao dọc mình..." bó tay:-??

dọc ngang gì ở đây! RẠCH mình! /:) Mắt bà hình rong biển hả? :-?

Phó bí thư thì cứ gọi là Vũ kun này. Cháu là Vũ kun kia. :-B Mới cả Kun chan cũng viết theo mà :-s

Mình chỉ thấy rất ám ảnh là h đi đâu cũng thấy tiếng nhật đấy :(( kiú:((

Nhìn chữ "Kíu" của Toanh làm mình rất chi là nhớ đến "cứu, cứu, ịt ịt" của Ánh =) ) k thể đỡ :-??

Back
Bên trên