Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ừ :-< trong khi mọi người đang rất là đoan chính :-<

みんなさん、今晩はどうだった? các bạn, tối nay thế nào? :>

Mình tò mò không hiểu Cô sẽ kể chuyện cười nhạt nào ;)) không biết cô Thoa có khoe ảnh đi châu Âu và video "người đẹp Thoa lên đây nào!" >:) và không biết thầy Trực và bác cho chúng mày ăn loại thực phẩm thử nghiệm nào :-?

để tránh sự băm vằm thì hôm nay thầy Trực và bác đã cho chúng ta ăn một đống hoa quả đã băm vằm sẵn =P~

cô Thoa thì cho xem một đống ảnh đi Trung Quốc và Châu Âu, và các bạn nữ lớp ta đều thèm muốn có một thân hình đẹp như cô khi đã về già :"> bởi vì cô là người đẹp đảm đang duy nhất của lớp mình :-<

máy ảnh thì hết pin nên ko chụp ảnh ở nhà thầy Trực và chụp bằng máy Nikon pro của bác nhà cô Thoa :-?

Hoàng Dương thì là nhân vật chính với sự kiện "địch" và "con chó trắng"

mỏi tay quá các bạn khác kể tiếp đi :">

mà mình confirm là dạo này cháu Hằng rất là máu và hớn B-)

Nhà cô Thoa thì mình đến muộn và chả hiểu sao em chó nhà cô nhìn thấy ai cũng sủa trừ mình và vì thế mình trở thành người có nhiệm vụ ra mở và đóng cửa.b-)
Có nghe nói là sau khi nhìn thấy cái gì đấy thì Minh Mĩ suy ra là cô sinh năm 39 :-? Đến lúc phát hiện ra là cô sinh năm 49 thì nó bảo cô bằng tuổi bà ngoại nó. Và mọi người đang nghĩ là sao bà nó lại có thể sinh ra mẹ nó từ khi bà nó mới mười mấy tuổi :-?? thì MM mới nhớ ra đấy là bà ngoại thứ 2 của nó :)|
Cả lũ đã nhanh chóng online để chép bài thơ Vũ tặng xuống đọc cho cô nghe và khuyến mại cho cô thêm cả bài gửi cho thầy Trực nữa ;;)
Xong rồi chúng ta được cô cho xem ảnh. Tình hình là cô rất điềm đạm ở châu Âu nhưng lại vô cùng 9x ở Trung Quốc với những tấm ảnh dơ tay Victory kiểu 9X (thiếu mỗi nc' mím môi và trợn mắt_ khoản này cô còn phải học hỏi thêm lớp mình, BT nhờ ;;) ), rồi có quả cô dơ tay lên đầu thành hình vòng tròn và đứng bằng 1 chân nữa.(hơn 1 kiểu ấy chứ >:) ) Lớp mình muốn xin cô cái ảnh đấy để về để làm ava đọ với ava đá cầu của thầy Trực hồi trước :x
Cô tâm sự về chuyện cô Hạnh... Và có hỏi về em trai của cô Hạnh. HD bảo là cô Hạnh có 1 chú em ở bên Đức. Thế là cô Thoa hỏi đại loại là chú ý ở đâu. Câu hỏi của cô được hiểu theo 2 cách: 1 là hồi chú ý về thì ở đâu (Ánh nó hiểu thế), 2 là ở bên Đức thì chú ý ở vùng nào (phần lớn mọi người hiểu theo cách này). Còn HD trả lời là chú í ở Đức! /:) Nói chung là sự đần này của HD cũng dễ hiểu thôi khi mà HD liên tiếp phải đón nhận những câu hỏi về Địch (người có tên thật cũng chính là Đức;;) )
Rồi lớp mình bảo cô bóc quà và an tâm là lần này không có nhầm lẫn gì vì "của cô thì to còn của thầy Trực thì dài".
Xong màn trao nhận quà cáp là đến màn chụp ảnh. Chụp ảnh thì Trang cứ khoe mãi cái máy canon bao màu xanh lá cây. Zz muốn được chụp kiểu ảnh với bông hoa tulip nhựa rất to và đẹp mà nó đã dành được và kiên quyết không đưa cho ai >:) Lúc đấy thì phát hiện ra là máy Trang đã hết pin. Duyên thế cơ chứ b-) Thế là chúng ta phải nhờ bác trai chụp hộ. Đáng mừng là bác dùng hẳn 1 em Nikon bán chuyên :(( thèm thế :((
Rồi cả lũ chào cô ra về với 2 niềm mong mỏi là có thân hình như cô khi về già (với mình thì ngay bây giờ cũng được:">) và có được 1 em Nikon bán chuyên giống của bác trai 8->

Đến nhà thầy Trực thì mấy đứa đến trc lúc nhà thầy đang có khách. Nhưng chỉ = 1 câu chào từ ngoài cửa chúng ta đã khiến khách của thầy ự giác đứng lên đi về. Cả lũ vào và bắt đầu khen tới tấp con chó nhà thầy thật là trắng và xinh :x Và thầy bảo nói thế HD nó giật mình vì nó cũng mặc 1 cái áo trắng ;;) và ý thầy phải chăng là HD cũng là 1 con chó trắng * :"> cái này chúng ta cứ tự vu thế nhé :">
Rồi chúng ta bắt đầu xâu xé cái bát hoa quả bác gái mang ra. Cũng nhiều chuyện tào lao. Nhưng nổi bật là sự hớn của cháu Hằng. Khi đang bàn về chuyện em chó nhà thầy thỉnh thoáng lại hoang dã mà tè ra nhà. Thì mọi người mới nói đến chuyện chỉ có chó đực mới đứng 3 chân khi tè. Còn chó cái thì sao? Cháu Hằng bảo "Chó cái thì phải hỏi Hoàng Dương" (Các bạn có thể xem lại mục * nếu còn thắc mắc:">)
HD tiếp tục bị tấn công liên tiếp về chuyện của Địch đến nỗi đỏ cả mặt không nói nổi câu j và đành ngồi ăn đu đủ cho nhuận tràng :">
Tất nhiên, Thầy và Bác cười khoái trá khi nghe bài thơ của Vũ. Và chúc mừng cháu là đấy đúng là phường Điện Biên đấy :> Bài thơ đã được Zz biên tập và viết vào vỏ thư của Bảo Ngọc gửi cho thầy :>

Đến nhà cô Hạnh, cả lũ thắp hương cho cô. Rồi Hoài Phương đứng đọc bức thư BN gửi cho cô... Bà và em Linh vẫn khỏe. Cô mình tốt bạn dã man. Cô Dung thì bảo đón Linh vào trong Sài Gòn, còn 1 cô bạn khác bên Úc thì muốn đón Linh sang bên đó :) Nhưng bà không đồng ý. Linh ở đây thì cũng có các thầy cô bên trường và có cả lớp mình nữa mà :) Và quan trọng nhất là có bà, có anh Sơn nữa :D

Xong mình phải đi về vì có việc. Hồi sau thế nào các bạn lên kể tiếp :x
Nói chung là lớp mình vẫn thế :D Giòn cười tươi khóc! :D
Thôi, chung chung là thế, có sai sót j do nhớ lộn thì 8 bạn còn lại sửa giúp mình :"> Mình đi học tiếng Nhật, nghe nhạc Nhật và đọc truyện Nhật tiếp đây =((

Tình hình là mình phát hiện ra hiểu biết ngôn ngữ của các bạn tương đối "trầm trệ". Hôm qua thì Toanh làm mình ái ngại khi không biết câu "Ăn đu đủ không cần thìa", và nhân cái sự nhà thầy Trực có đu đủ thì bạn ý đã phóng tác ngay thành "ăn đu đủ không cần gọt vỏ".
Hôm nay thì bạn Hằng lại làm mình lo lắng vì lần đầu tiên bạn ý nghe "Giòn cười tươi khóc".
Đề nghị các bạn kiểm điểm lại bản thân nhé!

Hôm qua vào nhà cô, tớ vẫn tin chắc là cô đang ở trên tầng, và chúng ta sẽ quậy phá chán chê ở dưới nhà rồi cô mới xuống, và chúng ta sẽ bật thử hết đĩa này đến đĩa kia trong cái đống CD mà cái nào cũng xước của cô...

Cuối cùng, khi đứng dậy chào bà để ra về, tớ đã nhận ra cái vòng bà đeo trên cổ chính là cái mà cô đã đeo lần cuối cùng tớ được gặp cô.

Cả bà và em Linh... hai khuôn mặt đó... dường như là quá khứ và tương lai của cô...

Mình thì thấy bài của cái Toanh được đánh giá thế kia là vì thật là lạ là nó có thể viết 1 bài dài đến vậy ;)) Thật là giỏi quá phải k;)) Còn về bà nhà cô thì xin giới thiệu với các bạn là hôm qua mình lại k thể đỡ được khi bị bà cho ăn: k chỉ là đu đủ nhuận tràng của nhà thầy Trực đâu, mà là chuối 2 quả, lê 1 quả, ngô 1 bắp và vẫn còn tiếp khế "ăn cho bà đi... ăn đi con.. con lại qua đây chơi với bà đấy". Và cái sự băn đạn của bà thì câu trước chưa dứt, câu sau tiếp lời :"> Thật là khó đỡ :-??

Thế thì mới là mẹ Cô chứ :)) Thôi, phấn khởi hồ hởi để cho người khác chờ đợi thế là tốt lắm rồi;;) Chúc các chiến sĩ tại mặt trận QH (mật hiệu) tiếp tục kiên cường chiến đấu, vững tin vào tương lai đoàn viên, và giành được nhiều thành công mới, thắng lợi mới để dâng lên các cụ Mác, Lê, dâng lên Bác Hồ kính yêu và Cô! Nhé! :x

Nơi xa thương nhớ,
Biệt Phủ chiều dậy muộn :">

các đồng chí nơi xa thương nhớ,

tôi và đồng chí NgD vừa hành quân qua một khu vực có tên là Yufuin. :-B Tại đây, chúng tôi đã không đành lòng mà phải tự giơ máy ảnh lên chụp vài cái! :"> Tôi đã up vài cái lên album lớp, nếu bạn nào tò mò không biết chúng tôi ở chiến trường hải ngoại này thế nào thì xin mời ghé qua :">

Tôi xin để lại đây vài cái samples gọi là quảng cáo cho sản phẩm: :))

:D :"> B-)

Thôi, giặc đói đang tiếng công, tôi phải trở lại địa bàn. :-B Xin chào và kính chúc sức khỏe các đồng chí!

Kính thư,
V.:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Lá cây thì rất đỏ. Ảnh thì rất đẹp. NgDg thì rất kUt3. Còn tóc Vũ thì rất dài :D :X

mà cả 2 đứa lại cùng mặc áo đỏ nữa chứ :x fải chăng đây là 1 sự sắp hàng :x
tình hình là bọn nó đều trắng ra 8-> cả cháu đấy Vũ ạ 8-x

Đẹp!!! (huhu:(( (ý mình là mình chỉ định bình là đẹp thôi. thế mà nó đòi bắt hơn 10 ký tự:(( Huhu:(( Thế nên phải bôi thế này đây :D

ảnh đẹp nhỉ :x mà tóc Vũ dài wá đấy :)) tự nhiên xem cái ảnh ấy toen hoẻn trông thật là buồn cười =)) hic, nhớ 2 đứa fết :-<
haiz, các bạn sướng nhỉ, chúng mình thì đang ngập đầu thi với chẳng cử ~x( vừa đi thi về xong đây, như điên í x-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà ND ơi, sao dạo này ấy có vẻ gầy đi hay sao í :) Ăn uống cho đầy đủ vào, biết chưa dân Bệp-pự:D

----------

Ôi, giật cả mình :-B Phát hiện ra đằng sau ảnh thằng Vũ có 1 anh nào đấy :-?? Sợ quá :D

----------

Ôi, giật cả mình :-B Phát hiện ra đằng sau ảnh thằng Vũ có 1 anh nào đấy :-?? Sợ quá :D

Bố! :(( ra mà phân xử này! :(( Bà xem ảnh anh đằng sau con giật mình đến nỗi bảo con và Thúy là "hai bố con nhà này" :(( Tổn thọ tổn thọ! :(( =((

Lớp mình đi chơi 20-11 vui phết nhờ!!!

@ bạn Bệp-pư-gin có tên là Vũ: Hết dỗi rồi, hết dỗi rồi, thơ bạn khó đỡ quá!

@ bạn Bệp-pư-gin có tên là NgD: sao bạn mặc áo đỏ chụp ảnh với lá đỏ, ngậm cái gì đo đỏ thè ra trông nho nhỏ thế???

@ Vũ Hằng: bó tay quá mày ơi! Dạo này mày còn hay hát bài: "Em yêu chim, em mến chim..." nữa ko?

Các đồng chí nơi xa giữ gìn sức khỏe!:x

Bố! :(( ra mà phân xử này! :(( Bà xem ảnh anh đằng sau con giật mình đến nỗi bảo con và Thúy là "hai bố con nhà này" :(( Tổn thọ tổn thọ! :(( =((

Cháu!!! Đừng kiếm cớ "chuyện này nọ này nọ" để che dấu hành tung bí ẩn của anh ở trên đầu cháu :-w Hãy khai mau :-w

Anh đấy thì phải hỏi con Dương chứ hỏi gì cháu :-B

BN: sự hiện diện trên HAO của đồng chí là niềm vinh hạnh cho toàn thể chúng tôi! ;;) Có phải không hở các ... bạn? :">

Trang: tại sao con đang khen con Dương kut3 thì lại bảo bố tóc dài :-s có chửi đểu gì không hả? :-w

Back
Bên trên