Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

hihi, vui fết nhỉ :x
mà mai có mấy đứa, thực ra là 2 đứa TA và HP sẽ thi cuộc thi "Năng lực tiếng Nhật" (gọi tắt là thi kyu thì fải 8-|) 2 đứa cố lên <:p Chíp hôi có thi k í nhỉ :-/

ah uh, chính ra là có 3 người thi cơ đấy nhưng chỉ có mình là to mồm thôi :(( vì mai mình sẽ chết mà :((
n mà dù gì mình vẫn cảm ơn cháu Hằng đã động viên kịp thời nhá :(:)(:)((
chào các bạn =((

ồ, ba bạn nêu trên sẽ thi vào ngày mai hử? ;)) Sugoi! Gambatte ne! ;;)

mai, 2h15 mình thi :(( mình sẽ chết! :(( shindeiru tokoro! nhưng mình nghĩ lại rồi, chắc là mình phải cố mà sống để ăn bánh Rít-z hay là Orio mới đc :>

Mình đọc chẳng hiểu các bạn thi gì cho lắm, nhưng có vẻ như rất nhiều bạn (đã) sẽ thi, nên mình cứ ủng hộ các bạn một tiếng >:-D<, cố lên \:d/

Còn 3 tuần nữa là mình sẽ... mình sẽ... :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe thế các bạn còn lại thì ngày nào sẽ ... ? :">

Chỉnh sửa lần cuối:
cám ơn các bạn >:)
bọn mình đã về và tình hình cũng chẳng có j là sáng sủa lắm (hiehie, ít ra là với mìnhb-()
nhưng mà bây h thì đợi ngày các bạn ở trên đây sẽ... nào >:-D<

mays tinhs cuar minhf ko type dduwowcj tieengs vieetj.

minhf laf minhf cungx mong cacs banj owr treen sex lawms :">

mays tinhs cuar minhf ko type dduwowcj tieengs vieetj.

minhf laf minhf cungx mong cacs banj owr treen sex lawms :">
"máy tính của mình không type được tiếng Việt" (câu này không cần nghĩ :D)
"mình là mình cũng mong các bạn ở trên sẽ lắm" (không có nghĩa) :)) thế nên mình phỏng dịch là "mong các bạn ở trên sẽ sex lắm!">:) make sense hơn nhiều phải không? ;;) :>

Chỉnh sửa lần cuối:
vif dowjt nafy baf hay sex quas maf, cos ddijch roofi cofn gif. ;)) thees neen boos chasu mowsi nhuw thees :)) Sướng chưa! >:) Dư thế lày là quá tự hào rồi còn giề! [-(

:)) ooi, tieengs vietj thichs thus nhowf :D

mej oiw, mej xem thees nao deer thanwgx Vu nos khai ra heets thees kia ;;)

ôi chồng với chẳng con, hâm hít quá đấy b-)

ôi tắm với chẳng ngủ , ngượng quá đấy :">

shinda tokoro 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
@Tắm: shinda tokoro ka? :-? Sugoi! shinitai kedo, dekinai! ~x( demo, komban chocominto wo tabemashouka? kuru mae ni, heya no denwa wo kakeru. soreka, Yahoo buzz ha kekko desu. ;)) dekinakereba, keitai wo shite! :p

Mọi người, Noel này thì có cái gì ở nhà giảm giá không? :-?

cac ban noi j minh chang hieu j ca:"> tieng nhat minh dot lam, huhu, ma theo fong trao nen minh se quyet tam thi cai bang "nang luc tieng nhat " giong ban Toanh ^^.

Ma co ban nao ve Noel day :((, to tet moi ve, co ai ve tet voi to ko :((

Ah wen chuc cac ban thi tot 1 fat :*. To thi xong roi day :")

chocominto o tabetai :x minasan, watashi ni chocominto o agetemo ii desu ka? :">

mình về Noel và về cả Tết đấy :"> mình sẽ đi chơi cùng tất cả các bạn :">

Back
Bên trên