Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Rời xa tất cả những thú vui tắm và ngủ, nôel và tết, mình xin có lời remind các bạn là thứ 5 này tròn 35 ngày của cô, gia đình sẽ đưa cô lên chùa. Cái chùa đó nghe đâu là gần hồ Tây, rất là thoáng các bạn ạ.
Các bạn có ai gửi mes gì cho cô không để mình còn đến buôn với cô nào?

Dương nhắn với cô là em chuẩn bị hung hãn xông vào nhà mới của cô đòi ăn tân gia :smoking:

hỏi cô hộ bố là cô lên chùa thì thấy kiểu tóc nào của sư nữ hiện đang mốt nhất? :smoking:

Chậm cái gì cơ? :-? Sao chậm :-? Mà chậm thì sao? :-? Không nghe câu
"chưa đi chưa biết cà mau
đi rồi mới biết bằng đâu cà nhà
cà nhà tuy xấu tuy già
nhưng là cà chậm hơn là cà mau"
à? :-B

tự nhiên đọc cái câu của Vũ mình lại nghĩ đến cái gì không biết :)) :smoking:

Ánh hôm nay có lên chùa ko? lên thông báo tình hình phát nhỉ? Đêm qua vừa mơ thấy cô .. :)

Ai lên chùa kể lại tình hình đi:">. hôm kia tớ cũng vừa mơ thấy cô, ngồi nói chuyện với cô ớ phòng học lớp 12 ý:">. Tớ biết cô vẫn luôn ở ngay đây với lớp mình mà :x

Hôm nay mình lên các bạn thân yêu ạ. Nhưng mà mình cũng chỉ đèo được bà và Linh qua, ngồi 1 lúc, biết chỗ để anh cô rồi mình cũng phải về. Vì làm lễ lâu mà mai mình lại thi sớm :-( Chùa của cô là chùa đối diện phở cuốn Hưng bền :D Nên các bạn có thể yên tâm sau này chúng ta cứ lúc nào tụ họp là cô lại biết đấy, "chúng mày cẩn thận":D mà cũng lại gần bánh tôm Hồ Tây nữa, hì hì:D Đúng món tủ của cô rùi :D Hôm nay lúc mình đến thì mới có bạn bè thân của cô thôi, nhà chùa sắm sửa đầy đủ cho cô cả. bà còn mua "con ô-sin" cho cô, rồi cô Hòa làm cả thìa cạo gió, điện thoại di động, cặp sách có chữ "chúc mừng nhà giáo VN" cho cô :D Ôi, thật đúng là cô :D vừa buồn cười, vừa trang nghiêm :D

Tào lao khó đỡ :)) Cặp chào mừng nhà giáo VN sao :)) Nhưng mình thích nhất là cái mô-tô-bai cho cô ;)) Không biết là dùng mạng gì? ;)) Có gọi quốc tế được không nhỉ 8->

Chắc chắn là được chứ, chúng ta chuẩn bị làm con-phờ-rần với cô đi :smoking:

Hôm kia cũng vừa năm mơ thấy cô để tóc dài và mặc cái bộ màu đen mà ngày xưa cô hay mặc ý!

bộ vải rèm á :">

hôm nào 49 ngày cô thì lớp mình gặp nhau rồi lên chùa nhé :D

chụp ảnh trên chùa thì có hơi quá đáng lắm không? ;)) Ý tao là, bọn mày hãy mặc hoặc bộ rèm cửa hoặc bộ Alibaba và chụp ảnh với cô ;)) Chụp cạnh cây hoa đại, mà hoa của nó rất bé ;)) Đẹp không? ;;)

bộ vải rèm á :">

hôm nào 49 ngày cô thì lớp mình gặp nhau rồi lên chùa nhé :D

Bộ vải rèm là bộ vải nhung màu đỏ cơ ;)) Bộ màu đen là một trong hai bộ trong suốt b-) (bộ trong suốt còn lại là bộ màu xanh, mà thày Tuấn đi qua lớp ta đã phải thốt lên "nhìn cô Hạnh như ko mặc gì" í :">)

49 ngày cô có khi là mình có mặt ở nhà rồi í nhỉ ;))

Không phải mấy bộ đó! Bộ đen bóng cơ, không nhìn thấy gì hết, và trông cô mặc bộ đó có vẻ là đẹp nhất!

Đang mùa sale, không biết trên đấy có sale nhiều không nhỉ? :-? Không thì nhờ cô oánh hàng về nhà mà kiếm chác =p~ mình đang thèm tiền quá cơ các bạn ạ 8->

Tiền thơm như thể bánh đa
Giòn tan bỏng lưỡi vừng ra đen sì 8-|

Back
Bên trên