Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Vậy để CN đi đi cả nhà, chờ BT luôn! (Tình hình là CN mình có đi thi, nhưng mà chẳng liên quan gì hết...)

Tình hình BT cho giờ về cụ thể tí cái, cho anh em dễ bề thu xếp phát nhể ;))

Ừ CN BT đi được mấy giờ để còn sắp xếp B-) Thế đi sáng hay đi chiều ý nhỉ ;)) Tớ hứa sẽ đến đúng giờ, không muộn như mọi lần nữa :"> Yêu cầu mọi người khi đi mang theo quần áo, để cởi ra mỗi khi chụp ảnh >:)

This is how a rumor goes:
"Nguyệt Minh đã có bầu!" :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
This is how a rumor spreads:

"Nguyệt Minh đã có bầu! Chính mắt tớ nhìn thấy!"

This is how a rumor is verified:

Nguyet Minh đã có bầu. Chính em bé trong bụng NM bảo tớ thế!

8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Bố, ông với Dương điên vừa thôi chứ =)) Hix sao mình về thấy HN ẩm thế nhỉ? mặc dù rõ ràng bây giờ là mùa đông :| hixhix và đây là lần đầu tiên mình về và ngủ đến 9h sáng =)) Bạn Dương yêu quý của mình thì chưa thấy sang đón mình đi ăn sáng huhu :(( Bạn Hương đáng nhẽ hôm qua về cùng chuyến với mình thì biệt tăm :| k biết tung tích ở đâu nữa :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin chúc mừng bạn Nguyệt Minh =D> :">
Trời thế này mà ẩm í hả :-?

Mình chuẩn bị ra đường hòa mình vào với những cá vàng cá xanh nào 8-> b-(

có bạn nào sang đón tớ đi ra ngoài đường hòa mình với cá xanh cá đỏ với !!!

This is how a rumor goes:
"Nguyệt Minh đã có bầu!" :-ss

This is how a rumor spreads:

"Nguyệt Minh đã có bầu! Chính mắt tớ nhìn thấy!"

This is how a rumor is verified:

Nguyet Minh đã có bầu. Chính em bé trong bụng NM bảo tớ thế!

8-|

có bạn nào sang đón tớ đi ra ngoài đường hòa mình với cá xanh cá đỏ với !!!

Ở nhà mà an thai đi [-x đi ra đường nguy hiểm [-( Cá xanh cá vàng lại bắt phạt thì tội nghiệp cái hậu quả kia [-(

Ôi, NM về rồi ah? >:D< chúng mình hẹn hò đi đú đi :X

:)) Cái rumor này hấp dẫn thiệt ah nha :)) :x

Chúc mừng một đồng chí đã về nhà, chào đón ko khí cá vàng cá xanh ở nhà, mình sắp sửa cũng được hóa thân thành cá vàng cá xanh ;)) :))

@ chị Dương: chính xác là, hôm Chủ nhật đấy í, 10h sáng máy bay của tớ mới hạ cánh :"> Nên chúng ta có thể đi vào buổi chiều hoặc tối được ko :D

oái tưởng hôm nay BT đã về rồi chứ :| để còn thêm cái rumor nữa ;;) :))

Vậy thì tình hình là mình nghĩ hay để thứ 2 đê, các bạn thấy sao;)) Chúng ta sẽ đi X-mas lun nha ;)

@ Minh: chưa Minh, ngày mai mới bước vào tử địa với finals mà, cả tuần nay án binh bất động, đi đâu được đâu :-< Tớ nhận được offlines của Minh rồi. Nhưng muh tớ ko thể giúp được vì hành lý tớ nhiều quá rồi, nhận mang đồ về giúp cho nhiều người quá nên giờ tớ ko còn chỗ nữa, sorry Minh nhé :(

@ chị Dương: được thế thì tốt quá :x Nhưng ko thì đi chiều CN cũng được chị ah ^^

@ ông: cháu really sorry :(( Cháu bận quá, để xong finals cháu gọi ông nhá, thông cảm cho cháu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên