Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

theo như Trang nói thì tối cô rất mệt nên nếu bọn mình đi thăm cô thì đến sớm khoảng 5,6h gì đó, mọi người có sắp xếp được ko thì post lên đây hoặc nt cho tớ nhé, nếu có 5 ng trở lên thì sẽ đi luôn t6 tuần này, ko thôi chờ sang tuần, vì cô mệt nên tớ nghĩ bọn mình đến thăm tập trung được 1 lần thì tốt hơn là rải rác :D

thế nhé mọi người, có gì post lên đây cho tớ biết với :x

Thôi, quyết đi luôn thứ sáu đi :-B Có Hồ Huyền và Toanh ở trên đồng ý rồi kìa. Zz coi như ok! Hẳn là Trang rỗi? Hoàng Dương và Ánh Dương thì sẵn sàng rồi. Cháu Hằng đến sau nhưng cũng sẽ đến :-B Thằng Minh chắc đc chứ hả? Hỏi thêm Hoài Phương đi! :| Đi đi, để về còn biết tình hình :-B Hơn 5 người rồi! Hoàng Dương hoặc Ánh Dương vào quyết phát đi! :-B

HD mai không đi cùng mọi người được!
AD chắc là tranh thủ qua buổi sáng nên tối không đến nữa.
Hiện tại có Hồ Huyền, Zz & Toanh rùi, có thể thêm Vũ Hằng, không phải chờ đợi nữa đâu, mọi người cứ hẹn nhau 6.00 ở đầu ngõ nhà cô đi!
Zz thông báo cho thằng Minh thế, nó đi được thì đi.

Trang cũng đi được nữa hehe. Toanh dùng số nào nhỉ, Ánh có số Toanh nhắn hộ tao một phát? để tao nhắn cho những người còn lại :D

Thư về không kịp, tối nay đến thăm cô bọn mày gửi lời động viên cô hộ tao. Zz, tao nhờ mày nhé.

CMSN cháu Hằng :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cháu Hằng, CMSN :x

Chào cô hộ tao/tớ/cháu/..., nếu đứa nào đột nhiên online giờ này!:-B

Zz đã chuyển lời giúp các bạn ở nước ngoài :)
Cô cũng mệt nhưng cô vững vàng mà :) Cả lớp mình cũng cầu mong mọi chuyện sẽ qua mà...
:)

nói chung tình hình sức khoẻ của cô có vẻ đi xuống khá nhiều so với lần gần nhất lớp mình tới thăm, việc điều trị gần đây không mang lại kết quả tốt lắm.. cụ thể thì như Ánh đã nói, trước đây cô truyền hoá chất nhưng sau đó chuyển sang xạ trị, cơ thể cô không thích ứng nên tia xạ làm bỏng hết bên trong, rất đau đớn, cô phải tiêm hàng ngày để giảm đau..

nhưng hnay lớp mình tới thì gặp đúng 1 ông bác sĩ cũng đến khám cho cô, nghe bảo ông ấy có thể giúp uống thuốc khác này nọ, hy vọng là sẽ có tiến triển..

tinh thần cô ko tốt bằng lúc trước nhưng nói chung cũng không tệ, cô vẫn vững vàng và bảo sẽ tiếp tục chiến đấu

thông báo cho mọi người biết qua thế, mình đã chuyển lời của mọi người đến cô

nói chung là thương cô quá mà chẳng biết làm sao.. :-<

cả lớp mình cầu mong cho cô tiếp tục cố gắng vậy [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay lúc tớ đến thì cô đang nói chuyện với thầy Đạt, có thấy cô nhắc tới 1 ông bác sĩ nào đó "nặng mấy cũng chữa đc" (theo lời cô); chắc ông bác sĩ mọi ng gặp là ông này đây :-?
thôi, đc thế cũng mừng, b h có bệnh thì fải vái tứ fương vậy...

[-o< mong cho cô sớm khỏi [-o<

Cảm ơn Zz >:-D<

Cờ mờ sờ nờ Cháu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì cũng tạm. Mong là tình hình có nhiều tiến triển trong thời gian tới.

@ Ánh: em gửi thư cho cô vào email duongba87 của anh rồi đấy. Anh in ra và mang tới đưa cho cô hộ em nhé. Cảm ơn Ánh nhiều.

Happy Birthday to Vũ Hằng thân yêu >:-D< :x :dazzler: Tuổi mới nhiều niềm vui mới và bớt ốm đi nhé bạn hiền :*

@Thư: anh nhận được thư của em rùi, anh sẽ chuyển tới cô sớm nhất có thể. Yên tâm nhé! ^.^

cờ mờ sờ nờ cháu!:D mà nó là "xúc động" cháu ơi, ai lại sinh viên ưu tú đại học phờ-tu mà lại viết tiếng việt thế bao h... đúng là chưa thông đường lối chính sách viết lách của Đảng rồi:))

Back
Bên trên