Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

vừa đọc bài thằng Vũ xong và nhớ lớp mình kinh khủng :-< (xin thề là nhớ thật, ko adua a còng tí nào 8-| )

con Dương kia! tớ nghi ngờ là ấy chỉ vào đây để thử cái ava mới thôi chứ nhớ nhung jề :-" ;;)
ai gửi mình bài Bohemian đi

:x

hê hê tớ hoàn toàn đồng ý với TA đấy nhé! =)) Con Dương cả đời chỉ thế thôi TA ạ ;)) mà Dương mua máy ảnh chưa? hix tuần này tớ thi cả tuần :(( tí nữa và ngày mai đều thi :(( nên k ol chat chít được :(( tớ sắp chết rồi huhuhuhu sao đời thảm họa thế này :((

Con DƯơng vừa chụp một loạt ảnh lừa tình :-< Còn mình chụp một loạt ảnh lố bịch :-< Như vậy có gọi là công bằng hay không? :(( Mình buồn lắm! :-<

mình xem rồi :x và thik nhất 1 cái ảnh bệnh mà con Dương chùm mũ còn Vũ thì mặc áo của Đức :x cháu ơi, kụ nghĩ là cháu hợp với màu đỏ trắng đấy :x

các bạn nào up ảnh lên thì up size nho nhỏ tí đê :(( mạng ở nhà bây h chậm khủng khiếp, xem đc cái ảnh mất nửa ngày :((

:x

Được rồi tí nữa up ảnh :x công nhận yêu, nhất là mình ý hí hí.... :"> HD hãy chuẩn bị có những giây phú hạnh phúc tiếp theo :))

M điên, thi xong chưa? vẫn chưa thấy bóng dáng đâu cả, online thì gọi nhé :)|

BT, tao sang đây cứ bị gọi là xì tin, làm tao nhớ mày kinh khủng :x ví dụ như là tao rất thích mấy cái stickers xì tin như đúng rồi của mày ;))

Ôi chánnnnnnnn......... 2 ngày cuối tuần sao qua nhanh thế, chả bù với 2 tiết học... :)|

:)) Rất cảm ơn sự biểu dương của mày :x Khẩu hiệu mới bây giờ là: "Nào mình cùng 9x \:d/ Nào mình cùng tự sướng b-) Nào mình cùng xì tin ;;) \:d/" :)) Mày rất quán triệt tinh thần :x

Vẫn theo dõi bước đường lố bịch của mày và bố tao bên đó thường xuyên, rất vui mừng vì phong độ tào lao của các bạn ko hề giảm sút, mà ngày càng có chiều hướng tăng lên :)) :*

@ Toàn: biết chết liền ;;)

---------------

Hic, mình phải vào đây nói một điều này vì mình shocked quá :| Dạo này check facebook của Xuân Phương mới thấy, XP sành điệu dã man :eek: Ko thể tin nổi :eek: Cô ấy đã trở thành một cô gái hoàn toàn khác, hiện đại và trẻ trung, xinh đẹp và nổi bật :eek: Và cô ấy còn biết trang điểm rất đẹp nữa :eek: Và quần áo của cô ấy cũng thật là xì tin :eek: Ôi, XP ơi, quả là đã quá lâu rồi tớ ko gặp ấy :(( :(( :(( Hôm nào cho tớ vài lớp phụ đạo với :(( Nhất là trang điểm, your makeups are glamorous :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ vừa nhảy lên cân và tớ đc 49.5 ~ 50 kg ...
khoe phát thôi :

oh, thế hả, thật vậy sao? Vậy thì mình cũng khoe nhé, mình cũng vừa nhảy lên cân (ở ngoài đường) và mình cũng được 49kg như bạn huyền nhà ta, các bạn thấy trùng hợp ko nào? Các bạn vỗ tay hoan hô đi chứ:p

sao mọi ng lại khoe về cái sự tăng cân hay cân nặng nhờ :(( thật là buồn lắm đấy :(( :mad:) :(( =((

Mình không biết là tăng cân hay giảm nữa :-s Cân sức khỏe chỉ có 53 :-ss Nhưng mà cân ở nhà chị bạn (chuyên chỉnh cho nhẹ bớt) thì mình được 56.5 :-? Và trông mình gầy lắm, nhưng mà mình vẫn khỏe mạnh minh mẫn :> Vậy là sao? Là *? :-B

ặc :| Avatar của BT shocking quá :eek: Như trên bài tạp chí ý :x Thế này thì cần gì phải kiếm tìm đại gia :p

----------

Chúc Mừng Sinh Nhật Nguyệt Minh :x:x:x:x

----------

Chúc Mừng Sinh Nhật Nguyệt Minh :x:x:

May quá có con Ly giải thoát, không thì không post thêm bài mới đc (phải sang bài mới nó mới trang trọng ;;))

Chúc mừng sinh nhật Ng Minh :drummer: :guitar: :dazzler: :beerchug:

=)) Ko thể đỡ được Bố :))

HAPPY BIRTHDAY TO NGUYỆT MINH :x :x :x :dazzler: :dazzler: :dazzler:

lalalalâllalâlala, chúc mừng Minh nhàn cư vi bất thiện nhá :X:X:X:X

Hôm nay tớ học Lý (Physics 800! ;;)) Giáo sư có cái tên là Claster :-B Hoàng Dương có nói rằng tên giáo sư nghe như liên quan đến địa chất, mắc ma gì đấy. :-?? Bản thân tớ thì thấy nó hơi nặng nề, lù khù và... rậm rạp :-??

Hôm nay, giáo sư giảng về Uniform Circular Motion. :-B Giáo sư hỏi mọi người có biết Uniform ở đây nghĩa gì không? :-B

Các sinh viên (những người mà đang không ngủ:)|) xì xào: "là giống nhau ở mọi điểm?", "là như nhau", "là tốc độ không đổi?"...

Giáo sư bảo: "Chắc là cái motion này mặc đồng phục? Mặc đồng phục kiểu như cảnh sát ý nhỉ ;;)!" Mặt giáo sư vẫn nghiêm túc /:)

:p:D;))

Clasts = fragments of rocks. Clastic rocks are rocks comprised of geologic fragments.

Phát hiện ra một điều là chính trị, khác với triết học, không dành cho tất cả mọi người. Đáng tiếc là chỉ có một trong hai cái đó giúp bạn kiếm ra cơm :|

Back
Bên trên