Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Và con Dương thì đao vì biết là imeem không đao được mà giới thiệu cho 2 con kia đao! ;;)

Mình vừa lỡ bus đi khám sức khoẻ rồi, nên mình phải chờ thêm 2 tiếng để đi với ca sau. :-< Gớm, buồn quá. Nhưng không phải tại mình đâu, [-x tại xe bus đi sớm đấy! Mình thề! |-)Không đi khám hôm nay là sẽ bị sắp xếp buổi khác đấy :(( Mà buổi khác thì sẽ phải trả chi phí đi lại đắt đỏ của chúng nó :((

Thôi mình đi đây, không lại lỡ phát nữa :(( Chúc ở nhà mưa bão vui vẻ, ở đây trời nhiều mây có lúc có mưa rải rác, chẳng nơi nào có giông, nhiệt độ trong phòng mình là 25 độ Xê, điều hoà chạy tốt! :-B

Mình sắp phát điên với bài báo cáo 30 trang due từ 1 tiếng trước này rồi X( Vào đây xả xì trét phát, các bạn mau biểu diễn những trò lố bịch cho mình xem đi X(

Muá cột có mấu theo nhạc Vũ Điệu Búp Bê và Người Tình Mai Ya Hi thì có gọi là lố bịch không B-)

ma ya hí ma ya hố ma ya há há, ôi chiều nay có thằng đeo kính đen cầm dao vào trường, security office thông báo ầm ĩ, xe cảnh sát đứng cả chiều :-s
Thế mà trung thu vẫn có cỏ đẹp, trăng đẹp :x , cột đẹp và múa cột đẹp, cột và người múa cứ song song với nhau :)) ko đỡ được 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
huhu, con Dương kia, thì ra là ấy dậy sớm thế hả? thảo nào sáng sớm hôm nay đã nhắn tin cho tớ rồi :)| thật là đao b-)
tình hình là sao các bạn nhìn thấy trăng nhờ :-? mình đã nghển cổ lên xem thả đèn rồi mà còn chẳng thấy trăng sao j cả b-)
nói chung là hi vọng mai tạnh, ngắm bù vậy
nhớ các bạn :*
:x

Hôm qua trăng ở đây cũng đẹp, nhưng hôm nay thì mưa lạnh quá :( Ở đâu cũng thấy lạnh :( Tình hình là 1 tiếng nữa thi và mình thì chả học gì cả :( có 6 chapter gần 200 trang thì mình học trong có 1 ngày :(( thế này sống thế nào huhu :((

Mình không tài nào quên được ý :>

Trung Thu năm ngoái, có ba đứa điên nào đó ngồi ở Cổ Ngư cạnh Hồ Tây, ăn bánh chay cá chép kẹp thịt bò khô, uống trà hoa nhài và ngắm trăng qua mái hiên Phú Thành 8-> Lãng hết cả mạn! 8->

Trung thu năm nay, mình và con người yêu mình ngồi cùng nhiều người dưới ánh trăng xuyên qua mây đen trên vùng Jumonjibaru, ăn tạp, uống bia nhạt và ngắm người và cột múa nhau 8->

Trung Thu sang năm, mình chịu! :-??

:X yêu lớp mình thế :X

tào lao ko đỡ đc :))

Trung thu trời mưa , năm nay Chíp Hôi đi chơi 1 mình :)

Ôi đúng là lớp mình, tào lao k thể đuwocwj:)) Chết mất thôi, Trung Thu mưa, imeem k đao được, mà trời hôm nay cũng lại đang mưa nữa:( Ôi, buồn quá phải không:)) =:)

buồn cái đếch gì :-" vui ko tả xiết ý 8-|

----------

chuồn chuồn
bay thấp thì cao
bay cao thì thấp
bay vừa thì thôi

=> ko đỡ được con chuồn chuồn :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Bảy hôm nay phởn chí chuyện gì hay là có điều chi buồn bực mà lại vào cà khịa Hoàng Dương và cả con chuồn chuồn cùng một lúc thế kia ;;)

Tao thấy thương thay cho những nạn nhân của mày 8->

Nó buồn vì một em béo người đàng trong đã có người yêu rồi ;;) B-)

:)) Dương 7 bị thất tình ah, quả là đời mày ko thể thoát được số 7 b-) :smoking: Mày đâu rồi vào đây nói câu chuyện j đi, nhớ ghê...

nó đi dưỡng sức để mai còn đi kiếm em khác rồi ;))

2 đứa kia mai đi học cho tử tế đê, đừng có tào lao nữa, ảnh iếc là không thể hiểu nổi rồi đấy :))

Tử tế hả? :-< Tử tế kiểu gì khi chẳng thể nào hiểu phòng học ở chỗ nào? :| Tử tế thế nào khi chiều nay tổ chức sinh nhật một đứa? :-< Buồn lắm thay, đánh móng tay :-<

=)) sáng dậy mà vẫn chưa hết bệnh ngày hôm qua hả thằng kia?...tao vừa học về, hơi tử tế đấy...cả 2 tiếng tập đếm số và đánh vần 8->

BT (và tất cả mọi ng`): thằng Vũ bệnh lắm rồi, đừng có tin nó, :| tin là bị bệnh giống nó đấy >:) tối thứ 7 nó trốn dorm đi ngủ với 1 vài zai ở ngoài sau 1 đêm lượn phố đèn đỏ, sáng CN ngủ dậy bơ phờ, ngón tay út của nó bỗng đc phủ 1 lớp sơn đen (hình minh họa trên blog nó) và dù tao có mua 1 lọ A-xi-tôn cho nó lau đi, nó cứ vẫn nhất quyết ko chịu...eo kinh là kinh...8-} nó bênh đấy...cứ đọc nhưng j nó nói đi nhưng đừng tin >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
mày cứ làm như cái việc tao bệnh đấy ko có phần tham gia của mày ý :))

Mọi người: Bây giờ còn Dương rất thích gọi zai chưa qua 20 tuổi, to béo, vào, và ăn nói dịu dàng với zai đấy =))

nói chung là cả 2 đứa đều bệnh :)| chả đứa nào kém đứa nào đâu >:)
bệnh nhất là cứ đứa này kêu đứa kia bệnh >:)

Back
Bên trên