Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

=)) khiếp tình hình 2 đứa này sang Nhật tài năng chả những k bị thui chột mà lại còn được cơ hội phát triển đấy nhỉ :)) thế mấy đứa bên này thế nào rồi? sắp Fall break chưa?

Cuối tuần sau :D plan là lên Harvard chơi :-? đi thăm thú Boston :| Mình nhà quê chưa biết Boston có cái gì :-??

sao harvard với boston gần nhau lắm hay sao mà thằng đức định đi cả hai?? hay là do mình ở vn lâu quá rồi mù đời nó địa lí Mỹ rồi??:-?

Tao tưởng là rất gần, vì khi mẹ tao ở Boston đã chạy ra ngay harvard để sờ chân ông ý, mong là tao học giỏi đấy :-B Sợ hãi quá :-B Thế sao mẹ tao không cố mà sờ nốt chị Tự Do để tao có thể đứng cầm đuốc suốt đời nhỉ :-? (đã mất công đi qua và chụp ảnh với chị ý>:))

Boston và Harvard thì gần nhau mà Minh ^^ Ông định lên đó ah, đi cùng ai ko? Có ai host ko?

Ông lên thăm thằng bạn đang học ở Harvard :D Đi cùng mấy đứa, chắc thuê cái 3-star nào đấy ở tạm :p:p

huhu, các bạn thật là sung sướng :((
còn mình ở nhà thì đành đi Đà Nẵng thôi vậy 8->

:x

Mình cũng sắp Fall Break rồi, mà sao thấy kiệt hết cả sức :)) Ko biết lết nổi tới đó ko nữa :-<

BT đang định lết đi đâu đấy? :D tớ sắp đến San rồi ;) k biết có gặp được nhau k nhỉ :">

Có một số người không được nghỉ Spring Break :|

Chết dần còn hơn sống mòn :((

BT đang định lết đi đâu đấy? :D tớ sắp đến San rồi ;) k biết có gặp được nhau k nhỉ :">

Tớ chuẩn bị đi Atlanta Minh ạ :D Fall Break sẽ đi, nếu Minh đến trước ngày tớ đi thì chắc gặp được, nhưng mà Minh ở trên San Fran thì bọn mình cũng đâu gặp được nhỉ :-/ Tớ ở dưới LA cơ :(

@CM: For some reason, I just lost a bra too, which reminds me of you...

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình qen một bạn Triều Tiên to béo và tên là Moon j đó ;)) Trông cũng có vẻ đại gia, không biết BT có mê ko :)) Nghe nói nhà bạn ý buôn đầu đạn hạt nhân =))

Mình qen một bạn Triều Tiên to béo và tên là Moon j đó ;)) Trông cũng có vẻ đại gia, không biết BT có mê ko :)) Nghe nói nhà bạn ý buôn đầu đạn hạt nhân =))

Thằng Vũ bệnh quá=)) Bệnh quá phải k =))
Chúc mừng Zz đầu mới :D
Kết lại vẫn phải là thằng Vũ và con Dương thật là bệnh:)) Các bạn làm cuộc đời mình thật là nhiều thú vui đấy;)) Các bạn đi xa mà vẫn để lại những khoảnh khắc hạnh phúc trong đời mình:)) 8->

èo, thik thế :x cho kụ với, bảo bạn í chuyển sang buôn thuốc giảm béo nữa đi :((

Back
Bên trên