Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

vậy thì đừng kiếm cơm nữa đỡ fai suy nghĩ về sự khác nhau giữa chính trị và triết học :">
đấy là cái mình học được trong lớp tiếng Nhật, CM bỏ qua :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải rồi, ở Nhật con người ta có thể... kiếm cá thay cơm, đúng không? Các bạn nên rủ nhau đi đánh cá :))

Đánh cá thì cá dễ chạy đi mất :-B Chứ mà đánh rong biển thì hẳn là dễ dàng hơn. :-B Có điều khi sấy rong biển (chắc cũng như cái máy sấy quần áo trong House:|) phải cẩn thận, không chúng nó lôi ra để ngoài mất! :(

Đánh cá thì cá dễ chạy đi mất :-B Chứ mà đánh rong biển thì hẳn là dễ dàng hơn. :-B Có điều khi sấy rong biển (chắc cũng như cái máy sấy quần áo trong House:|) phải cẩn thận, không chúng nó lôi ra để ngoài mất! :(

Mày cứ quấn rong biển lẫn với Jockey bỏ vào sấy giống như mày vẫn làm thì dù chúng nó có muốn dùng máy sấy phát điên cũng ko đứa nào dám bỏ ra đâu :))

Cuối tuần rồi, đi đánh cá thay cơm thôi 8->

À mà hôm nay mình học chữ 竹, giao viên giải thích là : have u ever eaten bem-bu-súp? đố biết cái chữ 竹 là cái j và cái bem-bu-súp là cái j ? 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Bamboo soup và đấy là bamboo :x tức là tre hoặc mănng :x Tớ cũng vừa học bộ bamboo trong lớp tiếng Trung :>

Rất xin lỗi cả nhà vì phải chen ngang 1 post không lấy gì làm vui vẻ.
Tình trạng cô Hạnh bi giờ không được ổn lắm, sau 6 lần hóa chất cô phải tiếp tục điều trị bằng xạ trị. Đã xạ trị được 5 lần, nhưng các bộ phận bị phù hết, bỏng rát cả bên trong. Giờ cô đang phải trải qua những ngày đau đớn khủng khiếp.
Theo mọi người nói thì cô đang ở giai đoạn cuối rồi!
Hiện tại lớp mình có AD và HD vẫn đến thăm cô thường xuyên. Nếu mọi người muốn đến thì lên kế hoạch rùi thông báo cho cả nhà nhé, nhưng có lẽ cũng không nên rầm rộ quá!
Những đứa ở nước ngoài có nhắn nhủ gì không?

lớp mình giờ ở nhà cũng còn có vài mống thôi, chắc cũng không có gì mà rầm rộ, cuối tuần này mình và mấy đứa Ngoại giao bận, mọi người có thể sắp xếp đến thăm cô vào tối t6 được không?

:| :(( giai đoạn cuối là sao :(( sao lại thế :| đừng nói lung tung chứ :-s

Mọi người cho tớ gửi lời thăm và động viên cô cố gắng nhé.

Đúng là có những lúc, bản thân sẽ không thể chọn cho mình một số phận!? Hay trong tiềm thức tự mình đã chọn cho mình một cuộc sống như thế? Cũng chẳng biết được. Cảm tính mà nói, dù gì, mọi lựa chọn đều là đúng đắn, về một phương diện nào đó. Thế thì hãy cứ tin, lựa chọn của cái tiềm thức không bao giờ mình chạm vào được đấy là một lựa chọn mang lại niềm viên mãn, theo cách riêng của nó.

Nói với cô: "Cô hãy tiếp tục vững vàng như bọn con vẫn thường thấy!"

Huhu mấy hôm nay tớ k vào mạng :( bây giờ mới biết tin :( hix... thật sự là bàng hoàng quá và k biết nói gì vào lúc này cả :( Muốn về ngay thăm cô cùng lớp mình ... mọi người gửi lời động viên cô giúp tớ :) ... Cô hãy vững vàng nhé!

Xin lỗi, Ánh hoặc ai đó ở nhà có thể cho tớ xin địa chỉ được không? Tớ muốn viết thư động viên cô, không biết các bạn có thể giúp gửi đến tận tay cô và gia đình.

Mấy hôm ko online giờ vào đọc cái tin buồn quá. Ánh cho em gửi lời động viên cô. Để vài ngày nữa quay lại trường rồi em sẽ viết một cái email gửi vào hòm thư của anh rồi có gì anh in ra mang qua cho cô hộ em nhé.

@Chi Mai: gửi cho Zz ý, không thì gửi về nhà tao cũng được.
Địa chỉ: F106 B1 Trần Huy Liệu - Ba Đình - Hà Nội - Việt Nam
@Thư: ok, em cứ gửi vào mail cho anh, anh sẽ chuyển tới cô.
Có tình hình gì sẽ update để cả nhà cùng biết.

Tối mai thứ 6 rồi đấy, muốn đến thăm cô cùng mọi ng` :(

...
...
...

Back
Bên trên