Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

hichic các bạn buôn về cái gì thế :)) u u gì thế :)) mình chả hiểu gì cả :">

Giống như căn bệnh Tai xanh ở lợn nước ta hiện nay, tình hình tâm lý của bạn Minh Mỹ đang diễn biến phức tạp và có nhiều xu hướng khó lường :-s những phát biểu của bạn thời gian gần đây thường gây xôn xao trong dư luận về mức độ tào lao khó đỡ, và một đẳng cấp đường phố siêu pờ rồ ;;)

Bái phục bái phục :>

P/S: SI confirm chuyện đi TD nhá :D >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
U4 tởm thế, sao sửa bài của U3 /:)

U3, nếu mà thích đua thì rủ s2 hay s6 gì đó ý. Ju đua với ju hợp hơn B-)

Happy Birthday to You, Happy Birthday to You, Happy Birthday to Papa ;;), Happy Birthday to You >:-D<

And "You" know who's the You I'm talking about rite :"> Luv ya >:-D< :x
Have a wonderful new age :*

vũ điên , tớ nhắn tin chúc mừng mà ko cảm ơn nhá ... uýnh chít luôn

Thứ nhất: HH và Toàn vào đây xem nhé: http://360.yahoo.com/chubehottoc :D Cảm ơn ở trong này này [-x Giá trị bằng mấy cái reply mà lại không mất 300 đ :">

BT: ừ cảm ơn con nhé! 25 25 25 con ạ ;;)

Ôi cả lớp mình k ai vào đây bàn tán gì à? buồn quá đi mất :(

huhuhuhuhuhuhu

hihi, NM ơi, chắc mọi ng bận đi nghỉ mát hết rồi :)
ai za, dạo này mát mẻ nhỉ, mới mưa mà, thik wá cơ :x

ko đỡ được cháu hằng,:)) cháu vào đây thả 2 câu và sau đó mất tích khoảng độ 2 tuần:))

Ôi các bạn sướng nhờ :( ở nhà ai cũng đi nghỉ mát cả? Thế ở nhà dạo này mát mẻ lắm à? Hic chỗ tớ còn nóng hơn cả ở VN ý chứ!!! :(( may mà mấy hôm nay nó mưa cũng đỡ đỡ, chứ tớ chả thấy khác gì ở HN cả, ra ngoài đường 1 tí là muốn chạy luôn vào nhà :|

ặc ặc, MMỹ nói cái j đấy, ai bảo tớ mất tik 2 tuần hả /:)
ui, được mấy hum trc mát thôi, chứ b h lại nóng rồi NM ạ :-ss

hôm nay cũng mát mà ;)) Mát quá phải không ;)) Hãy nói thật :-wCháu Hằng cố gắng giữ sức khoẻ không bị vật đùng ra đấy ;))

Ôi, khổ quá đi mất, mình đang ở Thâm Quyến, trong một cái net cafe có khoảng 1000 cái máy tính. Và mình đã trải qua hơn 1 giờ đồng hồ đi bộ khoảng hơn 3 cây số từ cái khách sạn của mình để đến được cái net cafe này đấy ;;) Các bạn có thấy khâm phục tình yêu của mình với kĩ thuật hiện đại (internet) và với các bạn ko (đến tận đây để nói vài dòng cho cả nhà :">) 8->

Mình nhớ các bạn lắm, đặc biệt là những bạn nào hiểu thế nào là "hãy nói thật", "vật đùng", và "con của chúng ta" í ;;) :* :">

Ôi, nhìn thấy con comment trong blog bố trước, đã vật đùng ra rồi, bây giờ nhìn thấy con ở đây sợ hãi quá phải đi uống Con cho tỉnh táo đây! ;)) Thế đi từng đấy ngày đàng thì đã học được bao nhiêu sàng phrase rồi? :))

Back
Bên trên