Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Tình hình là mình xin lỗi các bạn mình k đi được vì hôm nay mình họp với các bạn Anh sang rùi,k bít lúc nào xong để hẹn trước các bạn được:( Xin lỗi các tình yêu nhé:p:D

Ai tẹo nữa đi được mà muộn thì gọi cho tớ nhé :D 0984-999-706 :D:D:D

Tạm biệt cả lớp nhé, ngầy mai tớ bay rồi :) Không biết năm sau có được về nữa không, nhưng được đi chới với lớp mình hôm trước là trên cả hạnh phúc rồi :x

Mình đang vô cùng căng thẳng. :(( Các bạn có thế đi du lịch với mình không? :(( Mình muốn tự đi bus Sinh Cafe hoặc Hoàng Long vào Huế, rồi vào Đà Nẵng đi núi Bà Nà, và đi Hội An. :(( Mình muốn rong ruổi xe đạp chụp ảnh và muốn lang thang phố lạ vào đêm :(( Có ai thông cảm với mình không? :((

Con Diệu thật là nhạt :))

Bố, con sẵn sàng >:-D< (tiền thì ko chắc :-B)

mình vào đây để phu~ bạn ng` yêu mình...dạo này mình từ cục thịt được đổi đời, lên làm cục vàng...nên lúc nào cũng được nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa ý...đi = xe đạp, xe máy, Lexus hay Mercedes 45 chỗ... mình đều ko đc đi...mình chỉ đc đi = niếm tin thôi hị hị :">

Hơ, mày bị làm sao thế Dương 7 :( Thế còn kế hoạch tập xe của chúng ta thì sao :( =((

10:13 sáng thứ hai ngày 16/7/07, tại cafe 112 Trần Huy Liệu: Một người phụ nữ buôn di động rất lâu, lâu ơi là lâu nội dung xoay quanh việc xin học cho con:
- Đây em để hồ sơ của cháu ở trước mặt rồi, cả học bạ bốn năm nữa, điểm cộng thế nào ạ? Cháu nó được 4 năm liền học sinh... trung bình!

Trung bình quá phải không? ;;)

Dạo này hay thấy một em Mercedes S600 đi loanh quanh trong thành phố 8-> Tự hỏi ko biết của đại/thiếu gia nào để mình còn la liếm 8->

còn tao thì đi khắp cả thành phố toàn gặp một con ju đen biển 29u3 - 0415 lượn vè vè!!! Toàn ơi đua ko?:))

thế U3-0415 có gặp u3-2994 ko? tớ đi suốt tìm bóng dáng con wave an pha đỏ quen quen nhưng mà ko nhớ biển số nên tìm mãi ko thấy :-??

29u4 - 1486 bạn ạ!! nhớ lấy con số đó nhé! bao h u3-2994 đua với 0415 ko? :D

*u4 nghe chưa đồ tào lao B-) :">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Back
Bên trên