Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

=)) sành điệu quá =)) cho dù mình cũng chả hiểu lắm đâu =)) nhưng nghe xong mình cũng muốn ... "vật đùng" =))

Mình lại vào đây với các bạn đây :* :x Mình đã rời Thâm Quyến và bây h đang ở Quảng Châu. Thời tiết nóng nực oi bức ko khác j Hà Nội 8-> Lần này tình hình công nghệ thông tin có khá hơn, mình chỉ phải đi bộ 15 phút thôi đã có hàng net ;;) Trong cái hàng net này 99% là con trai, hút thuốc, chơi Võ Lâm Truyền Kỳ và chat webcam ;;) Tóm lại là một không khí vô cùng quen thuộc với những hàng net nơi quê nhà Việt Nam mến thương :x Nhìn thấy quang cảnh ấy, cộng với nghe thấy những tiếng chửi thề vang lên đâu đây, mình xúc động trào nước mắt :((

Ngày hôm qua mình đã xông pha giằng giật được một cái cell có SIM Trung Quốc để nhắn tin về cho các tình yêu của mình, ko biết có tình yêu nào nhận được j ko vì mình ko thấy có tin nhắn lại :-/ Bây h lên đây viết vài dòng cập nhật thông tin cho các bạn vui vẻ nhé :D >:-D< Mình nhớ các bạn lắm, ngày nào mình cũng mơ thấy ông bán than phẩy tay đại khái, ông đứng ở bến xe Gia Lâm, và con :(( Ôi mình nhớ con quá :((

Yêu các bạn lắm, post xong cái này mình sẽ lượn vào từng blog một quick comment, hung hãn quá phải ko ;;) hãy nói thật :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cũng nhớ Con chứ lỵ :-s Không biết có ai giúp BT chụp ảnh nữa không :(( Ôi nhớ con đến vật đùng ra mất! :(( Hãy nói thật! :-w

oh thế hóa ra là mình dịch đúng à!! haha!! có rep đấy chứ, chắc là ko nhận được thôi! anw, try that more often, maybe u'l get lucky:D
Mà sao mọi người chỉ nhớ mỗi con thôi nhỉ? thế còn mấy đứa cháu thì ko nhớ à?

Hôm nay tớ ngồi xem lại ảnh chúng ta hồi lớp 12. Trông mặt đứa nào cũng non choẹt. Thời gian đáng sợ thật đấy! Tự dưng tớ rất nhớ những tháng ngày học tại trường Ams..

Tối hôm trước Ánh Dương nhắn tin. Cảm thấy là vẫn còn có người quan tâm đến những buồn vui của mình. Cảm ơn Ánh nhiều nhiều.

Ước gì thời gian có thể quay trở lại cách đây 3 năm. Tớ sẽ khác...

@ all: tớ rất nhớ mọi người.

Uh, tớ cũng rất nhớ lớp 12 Trang ạ ... có lẽ ... tớ cũng sẽ khác :) hic đấy các bạn hôm trước chửi bới blog của tớ :)) thấy Trang cũng ... hoài niệm chưa hehe :p

Khiếp nhìn cái avatar của TA sợ hãi quá :((

Uh, mà cứ mỗi lần tớ xem lại ảnh lớp 12 của chúng mình, tớ cũng thấy mặt đứa nào cũng non troẹt nhớ :(( huhu có 1 lần cho đứa bạn bên này xem ảnh, mình kêu trơi ơi mình đã già đi nhanh thế sao =)) kiểu rất là serious trông mình khác nhiều quá :(( thế mà bọn nó cứ cười lăn cười lộn ra chứ :| chắc bọn Mỹ ngu k thấy được sự khác biệt của người châu Á hixhix

huhu đừng nhớ mà :(( Mình xúc hết cả động đây :-s

Còn thằng Minh: tao vẫn đang để lũ cháu trong tủ lạnh đây. /:) Tự nhiên mua cho lắm vào. Lắm quá phải không ;)) Hãy nói thật :-w

sao Minh lại sợ nhờ ;)) đẹp thế cơ mà ;))

mà Vũ có nhiều cháu thế thì mang ra chia sẻ đi. nóng nực thế này có con có cháu như của các bạn thật là k còn j bằng :x

thế cơ chứ con Toannh với con Dương ... khó đỡ dã man =))

@ NM: thanh kiu nhìu nhìu :X Uh, NM rất giống tớ về khoản hoài cổ đấy :D

Nhưng tớ đã tìm ra chân lý sống mới roài.

@ Toanh: eo, kính ruồi iu thế, kiếm cho bạn một cái với

Cả nhà ơi, muốn đi chơi. Tụ tập ăn uống cà fê đi, sắp vào năm học mới rùi...

Uh đúng rồi, nhớ mọi ng lắm lắm :x Gặp nhau đeeeeeeeeeee \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ :x gặp nhau đi :)| tớ cho các bạn ngắm ruồi của tớ :)|

còn h tớ đi ngủ đã :)|

:*

:x

Ah ha, sao mà mọi người có hứng gặp nhau đúng lúc thế =) Tớ vừa về được 1 tuần, cho tớ join với!!

Đứa nào cũng muốn tụ tập mà ko đưa ra time thì làm sao đây? Hình như Ngoại Thương 13 đi học?
Cả nhà muốn đú kiểu gì nào? Trong tuần sau luôn, cả ngày hay chỉ buổi tối?
CHO Ý KIẾN CÁI ĐEEEE....

Đúng đúng, cả 1 hè mà lớp mình gặp nhau có 1 lần là hok đc :)"> 9x ko :"> ôi...) n mà đúng là phải thu xếp thêm 1-2 buổi đi chơi đi :( tớ sắp té rồi :-<

Hồi xửa hồi xưa cái hồi tớ mới về tớ cũng rủ mọi người đến nhà tớ chơi mà :-? chả hiểu còn ai nhớ ko :-? Hay là nhân 1 cái tiện như thế này thì đến đây đi ;;) xin sẵn sàng chào đón quý khách >:D<

Đố vui có thưởng :">: Ngay sau ngày 10/8 là ngày gì :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên