Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

chả hiểu j :-?
n mà đi 12 đi =(( cho tớ đi với =(( tớ lại bị chết rồi =((
13 bắt đầu quay về FTU, nên 12 đi chơi nhá nhá nhá :x

Hừm lớp mình cứ có buổi nào rỗi thì đi thôi :D chả bao giờ đủ được tất cả mọi người :D làm vài chuyến càng tốt chứ sao :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh L: Tao không xóa vì không hiểu sao phải xóa :-B

Đấy 12 mà kẹt thì mình đi 20 mà :-B Ngày đấy thứ hai đầu tuần, đẹp ngày đẹp trời :-B Tao nói nghiêm túc mà B-) Không thì đi 19 cũng đc cho nó chủ nhật (có điều ngày này là ngày bạn dành cho gia đình :"> Nên không tiện xin đi)

uh, tao biết cái bài thằng Vũ là ý gì mà :)) chắc ko liên quan đến mày đâu Nông Minh L ạ :D

chuyện lạ đó đây, ***, thằng đức 8h30 sáng đã dậy!!:))

Chỉnh sửa lần cuối:
uh, 20/8 là ngày rất đẹp mà?!! Trong mấy năm trở lại đây, ngày 20/8 của năm nào cũng đẹp trời. Thật là tình cờ và thật là bất ngờ đấy!!! :))

Có điều là hôm đó phải đi học đúng không các bạn?

Thế là bi giờ có 2 ideas, là 12 và 20. Nguyệt Minh nói đúng đấy, được ai thì cứ đi thôi. Ý mình là mình muốn đi cả 2 hôm.
Bi giờ 12 trước, những ai đi được thì giơ tay... Có Toanh, Nguyễn Dương rùi nhé

Hix cho tớ đi với!!! :(( Bạn nào qua đón cái nhể? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm j mà phải nặng lời với nhau thế kia ^^

12 mình chưa chắc đi được, nhưng sẽ cố hết sức :D 20 có triển vọng hơn chút xíu :x

Moi nguoi oi, co gang thu xep ngay 12 nay di choi lun di. Luc do chua di hoc, lam gi cung de hon.

Dau nam nay truong Ngoai giao phan khoa, chang bit co bung hoc duoc ko.

nhìn lại thì mới thấy là sao box 0205 chỉ toàn các lớp toán lí hóa 2, và a1, các lớp khác chả thấy đâu cả!!:)) thế mới biết, hóa ra con trai chơi thân với nhau kiểu này đây... và có duy a1 là đại diện của khối xã hội!! haha, các lớp khác đâu rồi nhỉ? :-?

Mấy ngày không vào đã không hiểu ai cáu gắt (tao đoán là thằng Minh ;)) Đoán quá phải không:>) Tiếc thế, không có phải mình chõ vào không >:)

Còn vụ thằng Minh phát hiện thì mình thấy là nó cũng hơi... phát hiện đấy :"> Mình nghiệm ra là lớp nào càng tào lao (số lượng và chất lượng) là y như rằng thân nhau ghê gớm lắm (chứ không phải ghê ghớm như NM hay viết >:) ) :D Thân nhau thì đi chơi thôi, nhể! ;;)

Các bạn nhà ta xem xét tình hình tụ tập đi cái nhỉ, đi thăm budo cái, lâu lâu rồi ko wa, xem tình hình cô thế nào? Mà chả biết có còn ở VN ko nhỉ? Coi như là cứ tụ tập đi, rồi đi được thì đi, ko thì thác loạn với nhau cũng ổn!

Thể theo nguyện vọng của cả nhà, mình có ý thế này:
Ngày Chủ nhật (12/08/07) chúng ta sẽ tổ chức tụ tập tiễn các bạn Ngoại Thương và Ngoại Giao vào năm học mới. Kế hoạch như sau:
6 p.m tập trung ở đầu ngõ nhà cô Hạnh --> vào nhà cô tào lao --> thác loạn.
Nếu muốn đến cô Hạnh thì phải đi sớm, mà đã đi sớm thì phải ăn tối ở ngoài. Các bạn nghĩ chỗ ăn đi nhé.
Đến giờ phút này, những người có thể đi được bao gồm:
1. Ánh Dương
2. Hoàng Dương
3. Tú Anh
4. Nguyễn Dương
5. Minh Mĩ
6. Hồ Huyền
7. Đức
8. Trang
Những người khác chưa thấy confirm lại, ai đi thì bảo để còn bít. Đã lên kế hoạch rùi thì bao nhiêu người cũng đi. Mọi người cố gắng đến đúng giờ nha.
Ăn chơi quá phải không?

Back
Bên trên