Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

hừm thôi cứ đi đi các bạn :D các bạn ở nhà vui cho tớ vui cùng với!!!

Mọi người đọc kĩ thông báo nhé, đã nói hết rùi mà...

----------

THÔNG BÁO LẠI:
Kế hoạch hôm nay hoãn nhé. Quá nhiều người đến giờ này lại bận ko đi được nữa.

Hẹn hò hơi bị được :-B Không phải lúc nào tớ cũng đi ra ngoài được đâu nhé :-B Và sau khi phải vô cùng cố gắng và phũ nhà tớ hết nước thì tớ đã đi ra khỏi nhà cả chiều với "cả lớp". :| Và sau đó nhận được lời nhắn "rất đúng lúc" và "sớm sủa" rằng là không ai đi nữa :-B Do đã trót xin đi, và nếu về thì sẽ làm mất thể diện cả lớp và không bao giờ được đi nữa, tớ đã buộc phải dấn thân đi tiếp. :-B Và lần sau thì tớ sẽ không chấp nhận cái sự hẹn hò vô cùng chắc chắn này: danh sách dài ngoằng, thời gian rõ ràng, nội dung hấp dẫn... :-B có một kết cục cực kỳ thiếu tôn trọng mình. :| Và chắc là chẳng dám đi cái lần sau đâu. /:)

Nói chung là không chấp nhận được và đang X( đây :-B

****!

Không thấy ai đứng ra thì mình đứng ra kêu gọi sắp xếp, bi giờ sự đã rồi thì chắc mình lại đứng ra nhận trách nhiệm, xin cho cái lỗi không phải do mình gây ra.
1 là chiều nay cô Hạnh đã gọi cho HD và nói rằng cô mệt, nên không muốn lớp mình đến thăm.
Nhưng vấn đề chính là đến sát giờ một loạt đứa bảo ko đi được, còn chưa kể những người khác thì không thấy confirm gì. Đếm đi đếm lại còn được 4 đứa là chắc chắn: Trang, AD, HD, Minh Mĩ, thử hỏi đi đứng thế nào (mặc dù lúc đầu đã nói bao nhiêu cũng đi, nhưng thực tế như vậy ko cho phép). Bên cạnh việc thông báo lại trên HAO, đã nhắn tin thông báo cho một số đầu mối, và cũng bởi vì ko biết ai đi ai ko, nên ko bít đằng nào mà báo...
Bố ạ, đã chuẩn bị đi chơi mà ko đi được, con cũng ức chế cực kì.
Đúng là cứ kiểu này thì cái sự tụ tập đàn đúm nó còn xa vời lắm!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chà tiếc nhỉ, cuối tuần vừa rồi tớ về Đồ Sơn nên không bít. Tớ cũng muốn đến thăm thầy cô, không thì đi gọn nhẹ thôi cũng được. Tớ nhớ buổi karaoke cuối cùng đông đủ của lớp mình, làm buổi reunion cũng được đấy;D

chả nhẽ mình lại nói với ánh dương rằng đã có một tứ quái gồm ba người đến thăm cô ngày hôm nay!:)) đến thăm là đến thăm, đâu cần đông đâu...! nói chung là hôm nay đi rồi, chắc phải đợi đến trước 20, hoặc sau 30 mới có thể thăm cô được, sau 20 là cô truyền hóa chất, sau đó chắc sẽ còn mệt dài dài!! lớp ta thu xếp mà đi trogn khoảng thời gian đấy là đẹp nhất!

chả nhẽ mình lại nói với ánh dương rằng đã có một tứ quái gồm ba người đến thăm cô ngày hôm nay!:)) đến thăm là đến thăm, đâu cần đông đâu...! nói chung là hôm nay đi rồi, chắc phải đợi đến trước 20, hoặc sau 30 mới có thể thăm cô được, sau 20 là cô truyền hóa chất, sau đó chắc sẽ còn mệt dài dài!! lớp ta thu xếp mà đi trogn khoảng thời gian đấy là đẹp nhất!

Thế này có nghĩa là tam quái à? Chả biết tam quái này gồm ai nhỉ, chắc có Minh, có Vũ, và ai nữa thế :D hihi dù sao thì mình cũng rất yêu tứ quái gồm 3 người này :x :p

chính, chính đó nguyệt minh ạ! cô tinh thần rất là khá, nói chuyện vui vẻ, tươi cười, nói chung là rất rôm, ngồi đấy tận 1h mà cũng chưa hết chuyện!! Nói chung là hiện nay cô gầy, nhưng mà tinh thần thì tốt...

@Minh Mĩ: vấn đề ko phải là đến thăm cô đông hay vắng, mà là đi chơi sau đó đông hay vắng. Mày nhìn lại xem nhân sự như thế (4 người như đã kể trên) thì đi chơi được ko đây? Hơn nữa cô đã có lời bảo đừng đến, nên ko thể đến với tư cách cả lớp được.
Thui ko bàn cãi về chuyện hum qua nữa, Minh Mĩ đã thông báo lịch của cô rùi đấy, mọi người xem thế nào sắp xếp để đến thăm. Với cả cũng nên có 1 buổi tụ tập trước khi bọn nó quay về trường chứ???

hoho, tùy, tao đặt mục tiêu là đi thăm cô, chứ ko phải là nhân dịp đi thăm cô thì đi chơi, mục đích 2 đối tượng khác nhau. Còn thì, lớp mình cũng nên tranh thủ đi một hôm nào đó trong tuần này... Thứ 4,5,6 ngoại giao bận, khó mà đi được, chắc chỉ còn mỗi ngày cuối tuần...

Hơ, đi đâu cơ :-/ Thăm cô nữa hay là đi chơi lớp :D Mình hôm nọ chính là một trong 3 ng của bộ tứ huyền ảo đã đến thăm cô đấy :>

Thật ra mình chỉ mong làm bộ tứ biến hình thôi :"> Biến hình quá phải không ;)) Hãy nói thật :-w

Còn thì mình đang "đi học" rất chăm nên các buổi chiều trong tuần bạn nào muốn đi chơi với mình (nhỡ mà mình may :">) thì gọi mình với nhé :">

cái bạn áo xanh ngoài cùng bên trái trong ava của Toanh , xinh thế ;))

Bạn nào biết website nào xem được All Connek online không up lên cho mình xem với :D:x Muốn xem Toanh lên TV mà search mãi trên Youtube với Google chẳng được :(

Chưa có đâu và còn lâu mới có :)) Vì tình hình là đang phát thử nghiệm nên phải sang năm may ra mới xem đc online ;)) Có thích xem ảnh nhân vật này gian ác khi lên sân khấu thì bảo mình, mình gửi cho một tá >:)

khiếp, fải rồi đấy, k hiểu sao con bé trông bên ngoài thì có sao đâu, chỉ hơi hâm hâm điên điên tí thôi ;)) thế mà lên TV thì....:-s =(( mà dạo này Toanh lại còn tích cực chụp ảnh gian ác nữa chứ, gian ác quá fải k :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Toanh hỏi: "thế có nhất thiết phải thế không" thế là cháu Hằng vớ mấy quả hồng ném luôn mình đang ngồi thuỗn thuồn thuôn các bạn khác đang ngồi buồn khóc than Hoàng Dương vớ ngay cái cọc màn Nó khua một cái là vỡ tan cái ấm trà HD bảo "đừng có mà động đến gà..." "ăn mà bị cúm thì bán cả nhà vào viện chơi..." B-) Đấy là tháng tám ngày 13, Toanh đang phấn khích giới thiệu "ta là họ đào" lúc đấy thằng Minh Mỹ ngồi ở trên cao chân đang vắt vẻo ngã nhào xuống ngay thằng Đức hớn hở giơ tay Zz mới bảo "Không phải họ của mày, phắn đi". B-)

Back
Bên trên