Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Tại sao con ko có tên trong bài thơ đó :(( :(( :(( (lăn ra giãy đành đạch cho xem) :(( :(( :((

eo ơi :)) thật là 1 sự tổng hợp đầy tính móc nối và liên quan Vũ ạ :))
chúc mừng, chúc mừng =D> :)) :))

Ánh Dương hỏi lớp đi đâu
Bảo Thư bảo "lớp đi cầu chưa xong"

:-B:"> >:) :D :)) =)) :drummer:

Thế... lớp mình cả hè ko định gặp nhau à :-<

phải đợi lớp đi "cầu" xong hết đã chứ! Mày nóng vội thế! Điềm đạm điềm đạm đi!:D

Đi thì đi, nhưng phải xác định mục tiêu đi đâu làm gì, cần bao nhiêu ng trở lên thì tiến hành :-B Bây giờ sắp xếp lịch luôn đi! :-B (tao đi cầu xong rồi)

Mình vưà phát hiện ra cái tính không liên quan của mình là di truyền từ mẹ mình :))
Mẹ mình nói 3 câu liên tục thế này "Ôi tờ tiền này có 3 số 9 mới sợ chứ! Phải đi sang chợ xem ăn uống thế nào buổi chiều. Quả lê hỏng rồi, phí quá cơ!"

^:)^ Mình hạnh phúc quá =))

ko, tao thấy mẹ mày có trí não tuyệt vời, multi-tasking rất giỏi, còn mày thì tào lao vô đối, và một cách thuần túy, ko thể đánh đồng 2 hiện tượng khác nhau cơ bản về chất thế này được:))

Này các bạn ơi, chủ nhật tuần sau mình bay rồi :D Chúng ta có thể thiết kế một buổi đi chơi cuối cùng với lớp trước ngày đó được ko :D Please, mình rất muốn gặp các bạn một lần cuối :((

Ừ, nhất trí thôi. :D Chúng ta sẽ đi chơi và chào thầy cô:
9h00: tập trung ở Ams.
9h30: Đến nhà cô Thoa (nghe nói cô vừa đi Anh về, có nhiều quà lắm ;;))
11h00: Ăn trưa tại một quán ăn sang trọng (hoặc không sang trọng :-B)
14h00: Thăm nhà chú Trực (giờ này ngủ dậy rồi, yên tâm>:))

Sau đó có 2 phương án:
1. Nếu rã đám thì về
2. Chưa rã đám đi hát karaoke:dazzler:, hoặc Đạp vịt (giờ này trên Hồ Tây rất đẹp8->) hoặc Patin (lâu lắm rồi:D ko khả thi lắm thì phải), hoặc đi bơi;;), hoặc đi ăn tối sớm để đi thả diều ;;) (recommended).

Về thời gian, cái này quan trọng nhất. Đưa ra 3 khung thời gian sau:
1. Thứ bảy, ngày 25/07/2007, cả ngày.
2. Thứ hai, ngày 27/08/2007. (kụ và bà nghỉ học bơi nhé! ;;) Đc 2 buổi liên tục cơ mà :)))

Preferable là thứ bảy này nhé :-B Còn thứ bảy mà không đc thì chỉ có thứ 2 hợp lý vì: 31 Đức bay rồi, 2/9 là BT biến, các bạn ý cũng cần chuẩn bị chứ, và mọi người thì bận nhiều việc.

Tớ sẽ đi thu thập và tổng hợp thông tin về thời gian của SI, Toanh, NgDg và HH.:-B Những người khác thì hy vọng Ánh Dương sẽ giúp đc chứ. Hạn cuối là tối mai xong thông tin nhé. Bất cứ khó khăn vướng mắc j thì post bài hoặc buzz mình, hoặc ntin (cái này không khuyến khích). :D
Bạn nào confirm đc trên này thì làm luôn đi, chỉ cần viết chữ reconfirm again once more time là đc :))

Mong các bạn tích cực trong vụ này! :-B

Hic, mấy ngày cuối tuần này mình lên nhà cô ở tận Ciputra :( Liệu có thể đi vào thứ 3 tuần sau ko :-/ Đức ngày 3/9 mới bay :D

yea baby go baby one more time:)) thằng vũ sướng nhé, bài hát của thần tượng mày đấy!

Bực vãi ạ, ngoài những trên (trong đó có 2/3 đã đi thăm cô Hạnh vừa rồi /:) ) thì những người còn lại không ý kiến gì à? :-B Không thích đi chơi nữa à? :-B Biến đâu rồi X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên