Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

tớ thông báo là

xe 6h30 sẽ có mặt ở cổng trường Ams của chúng ta .
chiều hôm sau thì xe sẽ lên đón chúng ta

cả nhà yên tâm nhé . Xe của chú ruột Bạn Hồ Huyền . yên tâm nhé cả nhà ơi

Thông báo là sẽ để Hồ Huyền mua:
1. 5 bánh mỳ --> 50k
2. 10 hộp pate --> 100k
3. mỳ cốc mua đủ --> 50k (ko ăn hết đâu, và không có nước nóng)
4. Đồ ăn vặt gồm bò khô, bim bim, ... trong khoảng 100k

Mọi người đồng ý thì trả lời để sáng mai HH đi mua.:-B
Xem bạn nào có đun nước siêu tốc mang đi phục vụ anh em nhé :D

Ôi, mấy hôm rồi mới lại onl, thấy các bạn hăng hái quá mà mình cảm động lắm lắm >:-D< Ngày mai được gặp các bạn rồi, tình hình là mình cứ sướng run lên bần bật í :x :*

Bạn Nhật Nam iu cầu ko nói lung tung nhé :nono:

Thế để HH mua luôn đi, tao phụ trách mua 2 thùng nước thui, ok?

----------

Nhg mà tình hình là bánh mì đã đặt rùi, nên HH đừng mua bánh nữa nhé.

----------

----------

Dương ơi, đặt bánh mì gì thế? Đặt cho cả lớp ah? 2 thùng aquafina liệu đủ uống 2 ngày ko?

sao bài của Ánh và HD lại cùng hay bị cái lỗi rất dài và ít ý đấy nhỉ ;))
híhí

:x

Ánh liên lạc lại với HH xem tình hình mua bán thế nào kẻo nó đi mua mất đấy :|

Mua mỳ thì để mình mang bình đun siêu tốc đi cho :D hơi cũ tí nhưng các bạn xài tạm, méo mó có hơn không, nhỉ ;;)

bạn hiền của mình đã về à ;;) mai gặp nhé >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Bi giờ HH mua tất, tao chỉ mua nước thui.
@Thư: 2 thùng chắc đủ em ạ. Nếu ko thì lấy nước hồ đun bằng ấm siêu tốc của Zz là ok ngay ý mà!

THÔNG BÁO LẦN CUỐI VỀ VIỆC ĐI ĐẦM LONG:
- Thời gian: 6.15 ngày Chủ nhật (1/7/2007)
- Địa điểm: Cổng trường Ams
- Số tiền cần mang theo: >= 300k (càng nhiều càng ít)
Ai có vấn đề gì thì liên lạc với HD (0914568011) hoặc AD (0912753403), xin cảm ơn!
Hẹn gặp lại!

ăn ít ít thôi cho tình cảm :">, sẽ có cảm giác chia trác 1 miếng khi đói = 1 gói khi nó ;)) nhiều đồ ăn quá chỉ chăm chăm lo ăn cho hết, chả ai để ý đến ai nữa đâu, vật chất dư thừa dễ làm ảnh hưởng đến mặt tinh thần tư tưởng tình cảm lắm ;))
Thế nên AD mua đồ ăn ngoan nhé ;))
Nhà ai có j thì cũng nhớ mà mang hết đi nhé, xong cho tớ ăn với :"> mấy cái ô mai, kẹo cao su, bim bim,bi gion gion, kẹo mút này nọ ý hí hí, tớ chưa mua j cả :"> mai vác xác với quần áo cho cái xác đi thôi :">
Yêu cả nhà, háo hức fet nhỉ? :x 6h15 nngaymai :x :*

Tao có mua bánh pizza của Kinh Đô này, mày có thích ko share với tao nhé :D

Háo hức háo hức ;;) >:-D<

KHẨN: Ông Đức có onl liên lạc ngay với cháu về vụ đèo đi sáng mai nha :-B Tìm ông khó quá :((

Con người yêu kia, chia chác chứ không phải trác [-x Mày trác táng nhiều quá nên quan mui hả? [-x

Mai tao sẽ đi xe 45 chỗ đến :D;;)

hix đèo thế nào được nhẩy, đèo xong gửi xe ở đâu :-B

mai mình cũng định đi xe nhiều chỗ đến :"> tuyến xe bus từ nhà đến trường đã quên xừ nó mất rồi :((

đi đi chứ còn đợi j nữa :">

mai ông đi xe ôm BT ơi :|

èo, tình hình tớ vào đây thông báo là tớ vừa được nói chuyện với các bạn trên đấy nhé :))
thật là thik thú, cả lũ đã uống hết 3 chai rượu :)) chả trách nó sẵn sàng dùng điện thoại di động của Kiên để buôn bán với mình những 3 phút lận. xa xỉ thế còn j :((
nghe nói là đã đi đạp vịt 8->
và đang làm trò rất thú vị 8->
thôi tớ đã hi sinh để ở nhà tường thuật lại cho các bạn khi nào đi về mở ra mà đọc :))
ôi, đời tôi :x
nhớ các bạn thế :((

ôi, thía là tnào :-O Toanh cũng k đi là sao :-/
eo ôi, mình là mình cũng định vào đây ỉ ôi, n mà tưởng có mỗi mình fải ở nhà thui, ai dè cũng có bạn cơ chứ ;))

Haha vậy là mình đã trở thành người đầu tiên vào đây post bài sau khi trở về đấy nhỉ ;;) b-) Đầu tiên quá phải ko :)) :>

Mình đã có hai ngày thật tào lao và vui vẻ, mình cảm ơn các bạn nhiều lắm >:-D< (Cảm ơn quá phải ko ;;))

Yêu cả lớp quá :x

Back
Bên trên