Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Bạn HD đã có ý giao lại nhiệm vụ cao cả cho mình thì mình cũng ko dám chối từ. Nhưng mà nhiệm vụ lớn lao nhất của mình là 2 thùng nước thì phải. Bạn nào có nhu cầu gì nữa thì alo mình phát nhé (0912753403). Thứ 6 hoặc 7 mình sẽ confirm kế hoạch và báo tất cả các bạn trong danh sách.
Chào thân ái và quyết thắng!

có nên mua một ít đồ ăn (bánh mỳ, xúc xích, pate hộp..) cho chủ động không nhỉ, AD đi Đầm Long rồi thấy có nên mua mấy thứ như vậy không :-? kẻo lúc đói lại ko có gì mà ăn :-?

Tao đi ĐL bao giờ đâu! Theo tao thì cứ mang những thứ linh tinh đi như mọi khi. Minh Mỹ mày thấy có nguy cơ bị đói ko?

Xin phép nhảy vào lớp các bạn bon chen tý :
Tớ đi Đầm Long rồi :"> và tớ nghĩ là có nguy cơ bị đói đấy :">

hehe, theo tao thì cứ nên chuẩn bị sẵn, ví dụ ăn sáng các thứ thì ở ĐL ko sẵn như Sapa đâu, nếu giống các chỗ khác của Ba Vì thì sẽ vừa chán vừa đắt (lần trước ở VQGia là ăn bánh sữa và thịt bò khô cầm hơi). Lớp mình lại đông và hoạt động nhiều, mấy cái này nên có sẵn thì sẽ chủ động.

hix mình bận thi chả giúp được gì chỉ ý kiến là giỏi, các bạn đại xá nhé :">

tình hình là bạn Linh Hương này là con trai :)) nhưng luôn thích lấy tên con gái :)) mà sao TA nhìn 1 phát tên Linh Hương lại có thể nói đúng được tên lớp của bạn Nhật Nam nhỉ :)) thật khâm phục khâm phục :p mà hình như bạn ý vào lớp mình để xem tình hình TA nhà mình đấy mà :">

về vụ đi Đầm Long:

1. Xe cộ thế nào ý nhỉ? Có phải hợp đồng không? Người ta về rồi hôm sau lên đón hay ở cùng mình?:-B
2. về đồ ăn thì mình nghĩ nên mang theo bánh mý, pate, xúc xích, ruốc... và đặc biệt là mỳ cốc. Vì nếu thấy cần phải tiết kiệm ta chuyển sang ăn mỳ cốc cầm hơi luôn ;;)
3. Về hoạt động tập thể, mình nghĩ nên tăng cường hơn nữa bằng những trò chơi mang tính cộng đồng và tập thể cao như: dàn hàng ngang không cho người vào khách sạn, ném đá và nhà dân xung quanh, và quây các chú xe ôm để múa hát tập thể ;;) B-)
4. Đặt giờ giới nghiêm để đảm bảo sức khỏe và sự vui vẻ: không ai được ngủ trước 12h đêm (chẳng hạn) :p

bây giờ mọi người quyết luôn vụ đồ ăn nhé! :D Xong rồi nhờ con Ánh mua luôn vì nó đang tiện mua Aquafina rồi :D

thằng này tiện thể vãi!!!:))

Đồ ăn thì cứ mang đi, ko cầm hơi thì cũng có bao h ko ăn vặt đâu! tình hình là confirm lại với... Mình đã đặt trước chưa? Tiền đặt cọc ko cần nhưng cần phải đặt trước... Bên cạnh những trò chơi tập thể, tao xin xung phong giải quyết nhu cầu giải trí theo nhóm... sẽ mang khoảng 3 bộ bài đi cho nó xông xênh:D

Thằng kia. Ông hết trò rồi hay sao lại vao đây. Đang tính chuyện đi thăm quan cho lớp mình. Đừng post ở đây làm phiền mọi người nữa. Mai sang chỗ tôi, tôi dạy đánh Poker

thế thống nhất là mua bánh mỳ gối với xúc xích, pate hộp được không nhé cả nhà, Ánh tiện mua nước thì mua luôn được ko mày? :"> mang ra địa điểm tập trung luôn cho tiện. Mua đủ để ăn sáng 2 bữa và ăn vặt linh tinh nữa, vì ở ĐL chắc ko sẵn đồ ăn như Sapa đâu :-?

Ôi các bạn có cãi nhau thì về lớp cãi nhau nhé, bọn tớ đang bàn đi chơi vui vẻ mà.
@ Cả nhà: mua gì cũng được, nhưng cho xin số lượng chính xác cái nào. Zz ơi mày giúp tao thống kê mua cái gì, số lượng bao nhiêu được không?

hix để mai tao đến hỏi bọn lớp tao xem lần trước chúng nó mua thế nào rồi mình học tập nhỉ. Mà mọi ng có muốn mua mỳ ko hay chỉ mua bánh mỳ thôi? Anh em vào góp ý tí đê xem nào /:)

ôi thèm bánh mỳ quá :(( huhuhu bạn nào Overnight cho tớ cái bánh mỳ với :(( trời ơi :(( nhớ phở nhớ bún nhớ mẹ quá :((

NM: Sao phở với bún của con lại sánh ngang với mẹ con thế hở ;))

Mình nghĩ là mua mì cốc đi một thùng 24 cốc ý. :-B Còn bánh mì gối mua 4 cây to. Pate đủ cho bốn cây là 4 hộp đấy :D

Để có người chịu trấch nhiệm vừa vui chơi vừa quản lý chúng ta, tớ đề nghị:
1. Hoàng Dương làm trưởng đoàn (ăn gì, ở đâu, đi lại thế nào bà lo hết nhé!:D)
2. Ánh Dương làm phó đoàn hậu cần (nước nôi trà thuốc điếu đóm cho các đại gia nghe con >:))
3. Hoài Phương làm phó đoàn tài chính (Tiền vào tay HP là yên tâm rồi ;;))

Tớ sẽ làm phó thường dân dự khuyết chuyên lo việc tham gia vui chơi với các bạn :">

Hic hic, bố giao việc cho con thế con ko dám nhận, để cả nhà đói thì có mà ăn thịt con ah?
Dự định:
1. 2 thùng Aquafina
2. 1 thùng mì 24 cốc
3. 4 cây bánh mì gối to
4. 4 hộp pate
Cả nhà cho ý kiến cái!
Ôi giá mà những đứa ở nước ngoài cũng được đi nhỉ? Hic hic, nhớ quá!

hix, theo tao thì ko nên mua mỳ, mà có mua cũng ko nên mua đến 24 cốc, kẻo sẽ thừa như năm ngoái :( theo kinh nghiệm lớp tao đi chơi, có thể mua 4 cây bánh mỳ gối to, 5,6 hộp pate, 3,4 gói xúc xích (đấy là nếu mua mỳ). Còn nếu không mua mỳ thì có thể gấp rưỡi mỗi thứ lên. Tao tính ở đây là ăn sáng 2 hôm và ăn vặt. Ánh xem như thế có được không nhỉ :-?

tớ nghĩ vẫn phải mua thêm , như thế chưa đủ đâu .
chẳng hạn mồi bữa tớ mà ăn thì sẽ hết 1 gói xúc xích =))

Tao định mua mì cốc cho mọi người ăn đêm mày ạ. Hay thế này nhé:
1. 2 thùng Aqua
2. 1 thùng mì 24 cốc
3. 4 cây bánh mì gối
5. 5 hộp pate
6. 5 gói xúc xích
Cả nhà thấy sao?
Cả nhà có nhu cầu ăn uống linh tinh nữa thì mang đi nhé!

Hic, tình hình là HP đi Cửa Lò, mà dự định là 6g sáng CN tàu mới đến HN các b ạ, k bít là HP có đi kịp với chúng ta k :-? P bảo là sẽ cố gắng :x có j hum đấy chờ nó 1 tí nhé :)

Back
Bên trên