Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

ôi , thích thế ...
hè này lớp mình đi chơi miễn phí rồi :">

chúc mừng BT , chúc mừng

1,2,3 nhỉ :"> cứ thế mà đi thôi :"> lo làm j nữa :">

thằng toàn tinh vi, chờ đấy, haha, hôm đấy bố đang ức chế thần kinh, để hôm này đi đánh lại xem mày có làm được thế nữa không nhé chỉ sợ chú VIP quá, lại thoái thác là ko đi được với anh em thôi!!
Ờ chiến đê, trước mùng 9 thì tao mái thoải. Mà mày ra Mỹ Đình chạy không ;)), chỗ đó không có mấy con đồng nát của mày :-w

èo ơi :x híhí tớ cũng đồng ý là hè này lớp mình đi miễn phí nhá :x không cần cao sang j đâu BT ạ ;;) mái tranh nhà lá j cũng đc, miễn là có xe cộ đi lại và đồ ăn thức uống thôi mà :x híhí, chả hết 25 tr đâu ;;)
èo, thik quá >:-D< tự nhiên thấy yêu bạn BT ghê á :">

ô thế vẫn chưa thấy BT lên tiếng gì nhỉ ;;) Chết thật :)) các bạn nhà mình dọa nhiều quá làm BT sợ đấy :)) Thôi cứ coi như BT đồng ý bao cả nhà đi chơi rồi, h tính đến chuyện đi đâu chứ nhỉ ;))

Ối ối, thì ra là các bạn bàn tán rôm rả về mình và tờ check 25 triệu của mình trên này 8-} Thảo nào từ hôm kia đến giờ cứ thấy cắn vào lưỡi liên tục, máu me be bét cả 8-} :(( :(( Giờ vào đây mới thấy, hic hic. Bình thường có ai thèm đoái hoài đến mình đâu chứ =(( Tự nhiên h mình lại được quan tâm thế này, xấu hổ quá, xấu hổ quá 8-> Mình vốn là con người sống kín đáo, nội tâm, thiếu tự tin và hay thẹn mà :"> 8->

@ Mai Hương: lớp mình sau nhiều lần gửi offline và đã đi chơi thành công. hiện tại lớp mình đang plan đi đâu xa xa vào 3 ngày 1,2,3/07. Mình sẽ thông báo cụ thể chi tiết khi có thông tin đầy đủ:D

@ Bảo Thư: chết mất, tình hình là lớp mình đứa nào đứa nấy sống nội tâm lắm em ạ:D Chết thật thôi =)) Bó tay. Thôi k cần cao sang j đâu em ạ, cứ như bạn Toanh thường tín đề xuất thế là được rùi:D các bạn nhể;))
Mà tình hình mình vẫn k hiểu sao thằng Toàn dạo này làm sao mà suốt ngày đồng nát j ý nhở :O Hông hỉu nổi roài:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đại gia quá, nói chả hiêủ gì 8-} Tao không biết Lexus gì đâu, chỉ biết Mercedes 45 chỗ vừa vàng vừa đỏ thôi :-B

Đúng là tiền vào có khác, xôm tụ thôi rồi :))
con ng` thi đổi thay, nội tâm thành ngoại tâm, ngoại tâm bỗng thành nội tâm :))

hmzzzz :-? 25tr đúng là nên đi Phú Quốc ở resort tắm nước mắm, hơn là đi Tản Đà cắm trại tắm nước suối ;))

Bảo đại gia bán khoảnh vườn trong villa đi, mua thêm 4 Lexus là ok rôi, trong cốp mỗi cái Lexus kèm theo 1 Jupiter MX nữa để đến đoạn nào trắc trở còn bỏ ô tô lại, có cái mà đi tiếp :)) RSVP xa xỉ lắm thay ;))

Ôi vừa xem ảnh lớp mình xong :)) thích thú quá :)) trông đứa nào cũng vẫn rẻ tiền biến thái như ngày nào =)) k thể chấp nhận được =)) vừa up lên album của lớp xong đấy =)) Mọi người click vào cái chữ ký của tớ hoặc vào luôn đây để xem này: http://www.12anh.info/album/categories.php?cat_id=1

Lớp mình các bạn gái thì càng ngày càng xinh xắn, càng trẻ ra mới chết :)) Bạn NG của mình trông yêu ơi là yêu :x Ly trông có vẻ gầy đi 1 tí :D BT vẫn luôn xinh tươi như ngày nào :x còn các bạn trai thì đứa nào đứa nấy trông chững chạc gớm :x :x :x

Hic mà sao k thấy bố Vũ trong ảnh nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm đó bạn Vũ đi dú hý giang hồ, ngưỡng sơn thưởng nguyệt. :-B Do cảnh sắc non nước đẹp lắm thay và lòng người thì đắm say nên bạn Vũ ko hiện lên trong anh. :-B Bạn Vũ chào các bạn nhé, bạn Vũ sắp đi tắm nước mồ hôi ngoài đường đây :-s

kiểu đâu ra xem trong danh sách người ol, 2 thành viên và 35 khách, bó tay với box 0205!!! tao hỏi tí, các đồng chí ngoại thương thi xong chưa? và thi xong rồi hay chưa thi xong thì đồng chí nào sẽ đứng ra tổ chức cho hôm 1,2,3/7 này đây? Xe cộ? nơi ăn chốn nghỉ??? Đề nghị các bạn nào rỗi rãi góp chút ít công sức cái nhỉ, chứ lại để một mình bồ chính (nhầm, bồ phụ!!hehe) làm thì hơi ngại đấy...!!!

Xin thông báo là bạn Toanh và bạn Vũ sẽ không đi đâu được kể từ bây giờ cho tới hết ngày mùng 3/7/07 =(( Nên là... =((
Còn tình hình là NT thì thi xong rồi, đang ngồi nhà thôi :-?

hix tình hình thế nào lớp mình fix lịch nhanh cái nhỉ :( mà đề nghị các đồng chí xin bố mẹ trước đi nhé ko lại như năm ngoái thì chán lắm

chết rồi, con Diệu nó không đi được sau mùng 3, nó sẽ điên lên mất :-ss

lại 1 lần nữa, 3 thành viên và 22 khách, sao mà box đông thế???

Các bạn xem xét tình hình, sắp xếp ngày nào đi được đi, cứ đi được xong lại ko đi được, ức chế lắm. Cố gắng đi ngày đã định, việc gì có thể chờ sau thì để sau đi...

:| thằng Minh dạo này ăn gì mà nói câu nào câu nấy chí lý thế :-? lại nhẹ nhàng từ tốn nữa :eek: hồi trước sẽ là
mẹ kiếp, bọn mày xem thế nào thì hẹn ngày đi, định giờ cụ thể mẹ nó đi. Cứ bảo đi xong *** đi, ức chế bỏ mẹ. :-l Việc *** gì *** phải làm thì để khi khác ! X(
Công nhận Trang dạy dỗ cẩn thận thật đấy :-B

Thế còn chuyện đi lại của lớp mình :| Các bạn mau chóng sắp xếp rồi xin bố mẹ sớm đi , cuối tuần này (tức là ngày mai ngày kia đấy :|) confirm lại đi :D xin luôn đi, đừng để sát nút mới 2 chéo, chéo thứ nhất: xin, chéo thứ 2: thay đổi :| Như thế vừa lỡ việc vừa mất vui cho mọi người :D

Đi bao giờ? Mùng 3 là CN, đi giữa tuần mọi người chắc cũng bận :-B Thế thì xin đi 3 ngày thứ 6, thứ 7, CN tuần đó đi, tức là 8,9,10/7 :> Tinh thần chung là đi chiều tối thứ 6, đến nơi thì ngủ nghỉ, ai ko ngủ ko nghỉ thì ABC ABC:D Cả ngày thứ 7 đi chơi, còn chiều CN sẽ về.

Đi đâu? Đi đâu chả thế, Phú Quốc hay Tản Đà thì mọi người bỏ phiếu đi, cứ vui là được mà:D còn tiền nong thì đã ko phải lo rồi, phải không các bạn ;)) Phải không nào ;;) Các bạn ủng hộ tớ đi :"> Triệu Phú cũng ủng hộ ông chứ ? :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên