Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

:D Bắn chun là đúng như NM nhớ đấy :D

Mấy hôm vừa rồi net hỏng ko online đc ko kịp hỏi han mọi người vụ đi chơi này nhỉ :-?

Thế CN mọi người đi đc ko ? Chắc tối nay sẽ gọi điện hỏi từng đứa :D Ăn uống rồi nói chuyện tí thôi, lâu lắm ko tụ tập đông đông 1 chút :(

Tình hình là 16/06 có 1 số bạn NG + Hoài Phương phải thi thố, rất khổ:(( Nhưng mà có lẽ chúng ta sẽ cố gẵng khắc phục vây thôi vì để sang tuần sau là cô Hạnh lại đi truyền tiếp rồi, cô mệt lắm:) Mà chúng ta đã hoãn nhiều lần rùi, lần này nhất quít k, các bạn nhể;))Các bạn phải thi cứ yên tâm thi nhé;) Chúng mình sẽ ở nhà cổ vũ cho:D Các bạn thi tốt nhé;)
Cả nhà 9:00 tập trung ở Ams, nhé;) Đừng đến muộn, trời nóng lắm:((

Này chị ơi, mấy hôm nay nói chuyện với các bé Ngoại giao thấy kêu ca ghê lắm :-b, bảo là 16 thi cả ngày hay sao. Thế thì làm sao chúng nó đi được :| Vậy chương trình thế nào í chị nhỉ :-/ Đi đến chiều về hay đến tối mới về? Làm những gì nhỉ, nhớ cả nhà quá :x

uah :-? tớ thấy chip hôi cũng bảo thế mà, đằng nào cũng đã hoãn lên hoãn xuống rồi, fải chọn ngày đông đủ tí. chứ mất mất 4 đứa ngoại giao rồi thì còn đi đứng sao =((

:| Lại hoãn tiếp hỉ ? :| 17 đi vậy :-? Chắc ko ai thi CN đâu nhỉ :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người xem 17 thế nào? Đừng hoãn nữa! Để thỏa mãn được 100% là điều không tưởng, xem ngày nào đi được nhìu nhất thui. Còn muốn tụ tập lâu để đú thì để thi xong hết rùi đi chơi xa đi, cả nhà nghĩ sao?\:d/

thôi lịch đã lên là 16 rồi thì đồng bào cứ đi 16 đi, đang trong đợt thi cử thì chả nói trước được thế nào đâu :-?

*** Ngoại giao được hoãn thi 16 rồi cả nhà ạ, đi chơi đê >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
BT sao roi?Chan do nhieu roi chu? To cung vua bi nga~ day, nhg cung con di la liếm dc :)) Đã bảo để tớ dạy cho lành, sao để thầy Minh đẹp trai giỏi Văn dạ dỗ thế :)) hi vọng thầy cũng còn nguyên vẹn chứ ;))

Tóm lại là ngày nào thế? Mà cứ đi đi,con fai đi nhiều chứ fai 1 lần đâu mà cứ suy đi tính lại mãi ;)) ai thi thì bỏ thi đê, tính nhiều làm j :)) mình ghét những sự tính toán :((
Nhậu nhẹt cả ngày nghe hay đấy ;)) chúng ta là những bạn trẻ thành đạt trên 18 tuổi rồi, co khả năng làm và tự chịu trách nhiệm. Đú đi mà!!! đi maaaaaaaaa!!!! Ngại wa :">

Ôi giời đất ơi8-} Dạo này em yêu Ng Dương có uống nhầm phải rượu gì không thế8-}

Nhanh nhanh đến 16 đi mà, mình đan héo mòn theo giây phút đây *-:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôiiiiiiiiiiii, thế là các tình yêu IIR của mình đi được rồi huh :x Iu quá, vậy cứ thế cả nhà nhé >:-D<, bạn Zz thì nhớ cái hẹn đi mua bikini với mình nhá cưng ;;) ;))

Mình vừa bàn với các bạn hoãn thì lại có tin mừng thế này! ;;)

Vạy cứ 16 mà táng nhé! \:D/

Sáng 16/6/07, cả nhà tập trung 9h sáng tại cổng Ams!!!

Đứa nào đến muộn thì... thôi! :">

Ôi trời, công nhận, mừng hết cả rỡ thế này, đang căng thẳng, được phát thông tin thế này, mừng quá các bạn ạ, hẹn các bạn 16 nhá;) Hôm nay mình vừa giải thoát được thêm 1 môn các bạn hiền ạ:D:X

Mừng rỡ cho một cuộc tình suýt lỡ hehe :)) Chúc mừng cả nhà nhân dịp 11/6 là ngày mưa to và mát giời hơn nhiều so với những ngày trước... #:-s úi giời ơi!B-)

Cả nhà ôi, thế lịch trình hôm 16 này là thế nào ý nhở???

Đây, thế mình xin confirm lần cuối nha,(không đổi nữa):
- Thời gian: 9am ngày thứ 7 (16/06/2007)
- Địa điểm: cổng Ams
- Nội dung: đề nghị các bạn nhớ nhắc mình đưa cho các bạn bằng tốt nghiệp;)
Thế nhá,
Bái bai các bạn,
Mình,
HD

thật ý . không đổi nữa . mệt nhờ ...
ôi được hoãn thi những gấn 1 tháng ... thật là xun xướn , k có thi tắc thở chết tùi :">:">

tao đề nghị là hẹn 9h thì đến 9h cho nó đúng, đừng có cao su!! (Nói mày đấy Vũ ạ!!) Đi 9h cho nó sớm sủa, đi được nhiều, ko chờ nhau đến 9h30 10h mới đi thì khốn nạn lắm, sáng sớm ra đã ức chế phải chờ đợi nhau rồi!!

Back
Bên trên