Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Dương đừng có mà nghe lung tung B-) trứng cuối cùng hơi bị ngon đấy B-) phải bảo vệ bạn bè, ko được nghe lung tung mà ... B-)

Hic chỗ tớ vừa mất điện xong bà con ạ :(( dã man thật :( mà ngày mai thì tớ có cái final môn Jazz History này :| phải nghe chừng 100 bài gì đấy và nhớ đủ các thể loại điên dồ liên quan đến những cái pieces of music đấy :| tớ thì thậm chí k nghĩ nó là music :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy, đấy, có 1 ngày k vào mà đã đổ đốn thế này rồi:)) Mình chịu các bạn rồi:D :)) Chịu các bạn rồi:D
Vậy chúng ta cứ finalise là 08/06 nhé các bạn:D
- Thời gian: 9h sáng 08/06tập trung tại trường
- Lịch trình: thăm cô Thoa => thầy Trực => rồi cô Hạnh:D Mình định là chúng ta sẽ tổ chức ăn uống j đó, sẵn thôi, tại nhà cô Hạnh, gọi là sinh nhật cô luôn bạn ạ:X Nếu k được thì mình tụ tập đâu đó ở nhà bạn Đức cũng được nhể;))

Thế các bạn nhé;)
Mình,
HD

Uầy, đấy, có 1 ngày k vào mà đã đổ đốn thế này rồi:)) Mình chịu các bạn rồi:D :)) Chịu các bạn rồi:D
Vậy chúng ta cứ finalise là 08/06 nhé các bạn:D
- Thời gian: 9h sáng 08/06tập trung tại trường
- Lịch trình: thăm cô Thoa => thầy Trực => rồi cô Hạnh:D Mình định là chúng ta sẽ tổ chức ăn uống j đó, sẵn thôi, tại nhà cô Hạnh, gọi là sinh nhật cô luôn bạn ạ:X Nếu k được thì mình tụ tập đâu đó ở nhà bạn Đức cũng được nhể;))

Thế các bạn nhé;)
Mình,
HD

Chị ơi, 8/6 là thứ Năm, em phải đi làm :-s Sao ko đi cuối tuần, thứ 6 cũng được, lại đi vào cái ngày kì quặc thế :-s

BT nhầm lịch năm nào rồi, mùng 8 là thứ 6 mà ;))

hè hè, vừa về tới nhà, ăn bún sườn măng, uống bia Hà Nội, và bị... ông bà già chửi, đúng là cảnh về nhà, không khác vào đâu được. Chiều tớ kiếm sim, ai có nhu cầu tối đi chơi với tớ thì đăng kí nhé, dinner's on me :">

@ BThư: 08/06 là thứ 6 mà em:D Trang trước chị vừa post là thứ 6 mà em:D Hihi, Vậy là thứ 6 nhá:D

@ Toàn: Tình hình là bạn sư phụ dạo này kinh nhể;)):D Kinh, Physics, 800:D

À em nhầm :p Thứ 6 thì okie :x Đã mark vào lịch, hẹn cả nhà thứ 6 tuần sau đú :> :smoking:

Còn em Ng Dương thì tình hình là mai có cái date với mình nhỉ em nhỉ ;;) :* >:-D<

Hehehe bạn Toàn nhà mình có ý mời các bạn đi ăn tối kìa :)) sao k bạn nào xung phong đi cùng bạn ý ngắm phố phường :)) hic đùa nghe Toàn nói đi ăn bún sườn măng tớ muốn chết luôn :((

uhm, vừa về nhà vảo lúc 12h15' và đã bị ăn chửi. Các tiên bối nói cấm có sai, việc đầu tiên khi về nhà là muốn... ra ngay khỏi nhà. Bao h mới hết cái curfew của nợ này nhỉ. Bà con có curfew không?

TÌnh hình là bạn Nguyễn Giang của chúng ta 11/06 mới về, bởi vậy mình đề nghị chúng ta có 1 chuyến đi chơi xa đâu đấy vào đầu tháng 7 đê, sau khi chúng mình thi xong;) Nhể;))

Còn lịch hôm tới 08/06 vẫn giữ nguyên nhé;) : 9 am tại cổng Ams, 08/06 nhé;)

Nghe đến đoạn đi chơi xa là không thể hoãn cái sự sung sướng lại được. Tháng 7 mới được đi cơ ah?
Tình hình là sáng mùng 8 mình đi thi, sau đó còn có nhiệm vụ thiêng liêng là đi volunteer cho hội nghị NGƯỜI KHUYẾT TẬT Nhật - Hàn - Phillippin - VN nên các bạn cho mình oánh cả 2 mâm cái nhẩy!

Chỉnh sửa lần cuối:
:| Hoàng Dương ơi lùi lại đến ngày 9 hoac 10/ 6 được không? Hôm 8/6 5 giờ chiều tớ mới ở tp HCM ra Hà Nội. Năm ngoái tớ đã không được đi cùng cả lớp rồi :( Bây giờ tớ đợi mãi lại bị trùng thế này :( Có lùi lại 1 hoac 2 ngày đươc không? Tớ muốn đi chơi với lớp mình mà :(

Uh, hôm đấy kể ra là lại có Ánh Dương cũng phải thi buổi sáng, mình, Hằng, Toanh lại cũng phải đi học phụ đạo nữa, Nguyễn Giang lại 11 mới về.. Mà tinh thần lần này là rất tiếp đón các bạn ở xa về...:D Vậy chúng ta hoãn lại đến 16/06 (Thứ 7) được kô các bạn:D Lúc đấy cô Hạnh cũng khỏe hẳn, mình cũng thi xong được 3 môn rùi:D hehe, đi chơi nó cũng đỡ tội lỗi, nhể;)):p

Ôi lại hoãn nữa ah :( Buồn quá :( Chờ đi với cả nhà mãi vẫn chưa được đi :(( Nhưng thôi, xét hoàn cảnh các bạn như vậy mình cũng thông cảm >:-D< Vậy lịch h fix là thứ 7 tuần sau huh :x Hẹn các tình yêu lúc đó nhé :*

hik, sao các bạn lại chọn cái ngày lưng lửng thế nhờ =(( 18 là thi vĩ mô rồi mà =(( sao k để ngày 19 đi, có fải nhẹ nhàng k, j chứ VM là tớ chết đấy :((

híhí, tính ra là hè này cũng nhiều bạn về nhờ >:-D< các bạn ăn chơi vui vẻ nhá :guitar: yoyoyoyo

:x

Hic hic kị ui, 19 là cháu thi cái gọi là Lịch Sử Đảng đó, chít mất!!!

Back
Bên trên