Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Đị chậm lại một tuần đi, gọi là mừng thầy cô đầy tuần vậy >:)

uhm Ly đúng đấy, đã ở HN rồi thi hãy vui chơi để tinh thần sảng khoái, thân thể thì đằng nào chả thế :))
Chơi trò ô an quan ở Bờ Hồ và chơi trò khí động học ở tượng đài Lý Thái Tổ, khu vực quanh quanh đấy nhiều trò chơi lành mạnh lắm :)) xong rồi thì Gia Lâm rẽ phải cũng đc ;))

1/6 đi luôn đi, 3/6 làm gì? :x mặc dù hôm đấy mình thi môn j đấy, cũng chả nhớ nữa :-/

BT: Đi đc xe máy chưa e yêu? ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi, em yêu bị rách chân giờ vẫn đi tập tễnh, máy mung gì :-<

Hoãn đi chơi lại một tuần được ko cả nhà :D

Hic hic, đi luôn mùng 1 đi được ko? Sau đấy mọi người đều thi còn gì... Nhanh lên đi, ko chờ được nữa rùi, nóng cũng đi!
@Thư: chân em sao thế?

Em tập xe ngay buổi đầu bị xòe, chân rách một vết to lắm. Giờ vẫn còn sưng và đau ^^

Để lùi lại 1 tuần đi :| Kẹt lắm lắm :|

Mấy lị để cho Bảo Thư lầnh lặn đã, không đến nhà thầy cô thăm hỏi lại để thầy cô hỏi thăm thì đẹp mẹt ghê gớm lắm ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
hik :-s thế BT có fải khâu vá j k :-s vậy thì hoãn lại 1 tuần cũng đc :D hi vọng là trời sẽ k nắng nóng nữa mà cứ mát như hôm nay :x

Hic mấy hôm nay thời tiết ở đây thật là điên khủng B-) nóng xong rồi mưa xong rồi lạnh xong lại nóng :(( hnay ở chỗ làm lại gặp 1 con mụ điên B-) thật bực cả mình. Khổ thân BT thế :( tập xe máy sao lại bị ngã :(

Mới tập mà ngã đau thế à :( Khổ thân cháu ông :-<

:x Cảm ơn cả nhà hỏi thăm nha >:-D< Chân tớ bây h sưng to giống quả chuối í :-s Uống thuốc chống phù nề suốt mà ko đỡ lắm. Bay mất một mảng da to tướng mà :D Thày Minh xấu trai giỏi Văn dạy là nó thế đấy :-s

Lúc nãy online trên YIM vừa gặp 3 chiến hữu SI cùng online, lập nên một đại hội tối CN ko đi chơi lại nằm nhà, đang tự phê bình và kiểm điểm tinh thần xuống cấp với anh em, thì out chuyển máy, xong bây h thì ko vào lại được YM nữa /:) Kì cục thế đấy. Ôi, đến lúc ta lên được, biết anh em có còn chờ ta 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Chân tớ bây h sưng to giống quả chuối í
quả chuối à =P~
hè hè, ai đứng ra lo địa điểm đi (phải host được khuya khuya một tí), mình lo tiền rượu chè cho. Ai có preference về loại và nồng độ thì cứ đề nghị nhé :D

Cứ ra quán nào đấy, gọi 20 cốc nước lọc, 3 đĩa hạt dưa rồi lôi rượu ra uống :x

Ko kiếm được đâu thì nhà tớ :D Làm một pha nhậu từ sáng đến chiều :D đừng host khuya, có phải ở Mỹ nữa đâu :-j Ai mà đi được muộn, mà có đi được muộn thì ai lái xe [-x

Các bạn ui, vậy thì mình xin đề xuất lùi hẳn 2 tuần được hôn. Cụ thể là ngày 15,16,17/06:D Tha hồ chọn các bạn nhể;)) Các bạn cứ cho cái lịch bận rộn, anh em mình thu xếp, nhể;))
1/ Cho bên này thi xong hẳn cho mái thoải (14 là mình thi xong những môn kinh khủng rùi:D)Chúng mình đi tối cũng thoải mái hơn, còn hàn huyên với bạn Ly xinh đẹp 2 năm k về rùi:))
2/ Cô Hạnh cũng đỡ mệt. Hôm nay cô đi truyền, nên 3/6 là lúc cô mệt nhất các bạn ạ. Cô cũng bảo delay hẳn muộn muộn rùi party sinh nhật cô luôn:D
3/ Cho các bạn về bình phục hẳn đi, (Thư, cố lên em, con + sư phụ, ngủ hẳn đê:D)

Mình đề xuất là nên ra ngoài cafe đâu đó cho thoải mái, ở nhà Đức buổi tối hơi ngại, bạn nhỉ;))

----------

Ôi, đọc lại bài trả lời của mình, thấy mình thật là bệnh, trời, sợ quá:D

Back
Bên trên