Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

tớ xin lỗi hôm nọ k đi cùng lớp mình đến thăm cô . Tớ đến thăm cô rùi và tình hình là nếu cô đi TQ thì bạn Minh nhà tớ có thể đi cùng giúp cô khoản tiếng tăm thời gian đầu vi bên đó ngang ngược k nói tiếng Anh muh :D

Oh nghe hay quá nhỉ, thế thì đỡ cho cô quá, cảm ơn bạn Minh nhiều hehe.

Lớp mình ai thích thì đi nhé! ;)) Nếu đi đc. Bạn nào hay qua lớp mình xem thích thì cũng đi nhé! ;;)

Mời tất cả các bạn quan tâm tới "Kết Nối Trẻ" đến tham dự buổi giới thiệu và tuyển người chơi của chương trình được tổ chức vào:

- Thời gian: 14h00 Chủ Nhật ngày 13/05/2007
- Địa điểm: Hội trường lớn trường PTTH Việt Đức - Hà Nội

Đến tham gia buổi giới thiệu về chương trình các bạn sẽ được làm quen với những người làm chương trình, nhận vé tham gia chương trình, cùng join và một trò chơi vui của chúng tôi, có cơ hội trở thành những người chơi của chương trình và nhiều điều thú vị khác nữa!

Hẹn gặp lại các bạn vào 14h chủ nhật tuần này tại trường Việt Đức!

----------

Các bạn ạ, mình được lên báo né.;)) Dù không có tên nhưng mà có hình ;)) Trông vãi ca hoành tá tráng ;))
http://www.vapa.org.vn/vie/modules.php?name=News&file=article&sid=944
;))

Xin nhắn lại với các bạn là 14h thứ7 ở 43 Nguyễn Chí Thanh nhá :">

Mà Vũ ơi, sao họ k lấy cái ảnh cháu ôm laptop và bàn fím desktop có fải đẹp hơn k :))

Ai muốn nghe I have a dream do Martin Luther King trình bày (chứ không phải ABBA hay Westlife trình bày>:)) thì bảo tớ, tớ cho! =))

Post bài để xem ava mới thôi mừ! mà mừ là mà! 8-}

Nha cua hiu quanh the nay? còn mỗi cái thằng ng` yêu vẫn sống chết ở lại để tào lao :)) :x
Tinh hinh the nay chac la chung ta dang chuan bi chuyen tu hoat dong online sang offline hoanh trang roi :)) Tuan nay co BT voi Ly ko xinh dep ( :)) ) ve roi day :X
Ca nha tuan moi vui ve nhe hihi :"> :x

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy hôm nay mình xem phim Hàn Quốc đợi ngay về ;)) đi chơi đâu mọi người thông báo nhé:D

Chính xác ngày nào hai bạn mà con người yêu của mình nhắc tên sẽ về đến đây ý nhở? ;)) Các bạn khác thế nào nhể? ;)) Để còn tổ chức đón rước linh hết cả đình và tốn kém! ;;)B-)

:D hehe mình đang ở sân bay Hồng Kông rồi:D Mấy tiêng nữa là về đến nhà:D:x

Ly oi, Ly oi, h nay may da ve chua the? Tao doan la roi, nho may wa, sang may hoc xong 9 ruoi tao wa don may di luon ti nhe ;)) dc ko em yeu??? nho tra loi tao, tao da nhan trong ym roi day hi'hi'

Con ca BT nua, loi hua' du don voi minh 1 tuan it nhat 2 toi dau roi? :)) ma tuong BT ve roi co ma nhi?

Ah ma HD dau roi nhi? BTC don tiep lan nay co ve bi nhieu thu chi fo^'i cha thay len tieng j het ca :-" Hom nao tu tap offline dot dau di \:D/ khi nao Toan, Duc ve thi la lan 2, voi lai con ai ve nua ko?

Tớ về đến nhà từ hôm qua rồi :D nhưng mệt quá chẳng lê nổi đến cái máy tính :| Ở nhà tĩnh dưỡng vài hôm rồi sẽ đi chơi:D

hiehie, đang thắc mắc sao lâu lắm mới thấy bạn Toàn vào :"> thì ra hôm nay bạn í có trùm bóng bay :x

Cờ Mờ Sờ Nờ nhá >:-D< sắp đc về nhà rùi >:-D<

Ối dời, chính tả kìa [-x Chùm bóng bay! Trùm bóng chỉ dành cho ông Chùm thôi ;))

này thế cuối cùng cái ông Chùm đấy là ai đấy :)) đến khổ, nghe cái tên này từ hồi lớp 12, h 2 năm sau rồi vẫn chưa được biết đấy là ai/ cái gì nữa =))

:)) khổ thân couple ngờ nghệch của tao :)) ông CHÙM là thằng Jakie em tao í mà :"> khi nào couple về tao sẽ giới thiệu :))

Trà trà... nhân 1 buổi chưa mưa dó, mình ngồi chong nhà mà lại hắt sì lia lịa, thì gia có bạn giéo tên :">

CHÙM sin có lời trào đến bạn Nguyệt Minh ;;)

Tiện đây tro mình đính trính tí, CHÙM là để trỉ "AI" trứ ko phải "CÁI DÌ" nhé [-(

Và để từ dờ chở đi ít phải nghe fan giuột Hồng Vũ giéo tên mình thì các bạn trú ý lựa trọn từ ngữ xáng xuốt, đừng xử rụng những từ xai trính tả B-)

Thân ái trào tạm pịt :"> (từ pịt là đú theo phong cách 9x trứ ko fải phong cách CHÙM nhé :">)

Back
Bên trên