Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

huhu, khổ thân cô nhỉ. Các bạn đến thăm cô cho tớ gửi lời hỏi thăm cô nhé. Mong cô sớm khỏe lại. [-o<

Tớ cũng nhờ N Dương ứng trước tiền hộ tớ rùi, thank ay nha :x :x :x

hic :| ko vào được link của bố :| sao ko upload lên album của lớp?

Link bt mà, Minh sao thế :-B Minh có account yousendit ko? Nếu có thì sign in rồi down như bt. Xem ảnh rồi :x Lớp mình vẫn nhí nhảnh thế nhỉ :)) Nhìn Hoàng Dương sành điệu ghê :> Mà sao có mỗi 7 đứa đi ah? Thế tiền của BT có ai qua lấy hộ ko?

Cô sao rồi, đã lên đường đi TQ chưa mọi ng?

Chỉnh sửa lần cuối:
BT ơi, hôm qua bố mẹ ấy qua thăm cô rồi mà ;)

Cô cũng mệt, và bên TQ nó chưa nhận vì hiện bệnh viện của nó đang bị quá tải. nên tạm thời cô đang ở nhà thôi, nhưng hi vọng cô sớm sang TQ để mau khỏi [-o<

Uh, hồi tối gọi điện về nhà thấy hai cụ nói có qua thăm, gặp lớp mình, thì đưa 100k của tớ cho lớp mình luôn rồi đúng ko :D. Thấy hai cụ kể nhìn cô gầy và tiều tụy lắm :( Buồn ghê gớm... Ko biết mình có kịp về rồi ghé qua thăm trước khi cô sang TQ ko nhỉ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông báo với các bạn ở xa tình hình của cô Hạnh:cô hiện tại vẫn chưa xin vào được bệnh viện bên kia, do bệnh viện này cũng là đầu ngành nên cũng rất đông bệnh nhân. Hiện tại,cô vẫn đang ở nhà, vẫn còn bị đau lưng và trông hơi gầy, xanh. Nhưng cô vẫn luôn lạc quan và cười rất tươi khi nhắc đến lớp mình. Cô rất cảm ơn cả lớp và bố mẹ các bạn đã rát quan tâm đến cô.

Rất cảm ơn lớp mình, tớ cũng như cô, yêu lớp mình lắm:X...các bạn ở nhà đã chuyển số tiền các bạn gửi về và hôm qua bọn tớ đã chuyển đến cô...

Bh tất cả chỉ mong nhất là cô mau khỏe...Cô ơi, cô cố lên nhé...

:| Tó vừa nhờ Nguyễn Dương gửi tiền cho Hoàng Dương mà sao đã gửi rồi vậy :|

uh :p lớp mình triển khai nhanh mà Ly :D thế mới gọi là lớp mình chứ :D Hix, chỉ mong cho cô sớm bình phục thôi :(

Mà tình hình mấy đứa bên này ra sao rồi? Finals thế nào? sắp xong chưa? Hehe thấy Ly để status là chỉ 2 tuần nữa thôi là được về nhà hả ;) Sướng nhé!!! Cứ lấy đấy làm động lực để học =)) Chỉ buồn cười hè năm ngoái, mùng 2/5 thi xong thì 3/5 mình bay :| nên chỉ thích dọn đồ đạc đóng vali chứ k thích học bài :))
Hix :D thôi cố gắng mấy ngày nữa là thi xong rồi :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc :| thế bao giờ mới được nghỉ hè? :| thế thì ông còn mệt dài nhỉ :-<

Dì có vào đây thì cho chúc mừng sinh nhật cái nhé! ;)) Già quá rồi đấy! 20 tuổi chứ đùa à? =))
Chúc mừng sinh nhật Trần Dương đi các bạn!
Kụ thì có nguyên một blog, khỏi ỏ ê nhé!B-)

20/5 thì... cháu đã đi làm cho Citibank Hà Nội rồi :)) :p Ông cố lên >:-D< Hẹn gặp ở Thăng Long :>

Tớ cũng chuẩn bị final đây. Hehe, năm nay chỉ có một final, còn lại là paper, nói chung cũng đỡ, hic, nhưng cái paper thứ 2 due mình vẫn chưa thèm động bút :(

chúc mừng sinh nhật Trần Dương . Chúc Trần Dương hay càng xinh tươi và vui vẻ:x .

Mà có bạn nào hè này ở lại Mỹ kô, có gì cho tớ tá túc với :D

Uầy, bà sang US à :eek: thành phố nào :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua gửi ecard rồi, ko biết bà nhận được chưa nhỉ :-/ Cháu gửi vào cái [email protected] đấy :-/ Chúc mừng sinh nhật bà yêu :x :*

mình gửi đủ các loại rồi mà ko biết có nhận được cái gì ko nữa :))

Back
Bên trên