Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

các bạn lớp ta thuần việt quá ta, chả có đứa nào chúc tiếng tây cả, thôi, thì để tao chúc tiếng tây vậy: Happy Birthday to Trần Dương! Bon Anniversaire!!
chúc Trần Dương sang tuổi mới sẽ càng trẻ hơn, xinh hơn và có nhiều may mắn...

TD ơi, sao tớ gửi e-card cho TA mà chả bao h đến nơi thế :((

Hehe, TA gửi e-card cho TA á? :"> :p Tớ cũng chúc mừng sinh nhật muộn của Trần Dương nhé ;) :x hic hôm qua tớ vẫn nhớ nhưng mà chẳng có lúc nào đụng đến cái máy tính quá 5 phút cả nên chưa chúc mừng được :">

TD ơi , tớ gửi e-card cho ấy rùi đấy ...check mail nhé

Hic, cảm ơn bạn Bá Hoàng thông báo, lớp tớ đã biết và đã đến thăm cô rồi.

Bạn Thành Trung này hồn nhiên thật đấy :))

Ko thấy Dương đâu nhỉ, chắc đợt này cuối năm bận rộn, nhưng đã thấy thông báo bà đọc card của cháu rồi :x. Tối nay fone bà nhé >:-D<

Hic hic, một tuần rùi mới lại được lên mạng, chúc mừng sinh nhật bà muộn nhất! Này thì chúc mừng: CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÀ CỦA CHÁU! ^.^

Hihi:D Mình cũng xí xớn chúc mừng sinh nhật Bạn Tú Anh, và bạn Trần Dương muộn:D "siêu muộn" mất rùi:D:">

Nhân tiện đây, hôm trước vội quá,tớ chưa thông báo được cho lớp mình. Hôm trước đến nhà cô, rất cảm ơn các bạn ở xa cũng đã gửi về, tớ thấy rất tự hào về lớp mình:)
1. Toàn: 200
2. Kiên: 300
3. Đức: 200
4. Trần Dương: 500
5. Vũ: 100
6. Tú: 100
7. Minh Mỹ: 100
8. Bảo Thư: 100
9. Trang: 100
10. HP: 100
11. Zz: 100
12. Toanh: 200
13.Toanh:200
14. Nguyễn Dương-Nguyệt Minh- Mai Hương- Trần-Nguyễn Giang: 500
15.Minh Bôn:300
16.Hằng:100
17. Bảo Ngọc:100
18. HD:200
19. AD: 200

Đến hôm nay,thông báo để các bạn ở xa yên tâm là mấy hôm nay mình trông cô có vẻ khỏe hơn hôm trước mình đến thăm. Tớ sẽ cố gắng update thông tin để các bạn yên tâm hơn nhé;)

Chào cả nhà,
Tớ,
HD

Hic tổng cộng là lớp mình giúp được cho cô 3 triệu :| Đọc từng người thế kia ko tổng quát cho lắm :| mà tớ thấy Hoàng Dương thống kê Tú Anh 2 lần, k biết là do nhầm hay thế nào, nên tớ cộng 1 lần thôi.

Hì, 3 triệu ko phải là to tát gì, nhưng everything counts nhỉ :D Hi vọng cô sẽ chiến đấu đến cùng... Mấy ngày này, hay nghĩ về cô, rồi cô Thoa, và các thày cô khác. Cảm thấy mình bé nhỏ và bất lực, không thể giúp gì cho các thày cô trong cuộc sống này cả.

Ava đấy nhìn hơi bị khủng long đấy ;;) :x b-) Mình sẽ vote cho Bùi gia đấy bạn Zz ạ :>

@ BT: sao lại không làm được gì, việc lớn thì không, nhưng bọn mình làm được nhiều việc nhỏ mà em!
Khi có những việc thế này, cảm giác lớp mình xích lại gần nhau hơn! Ấm áp lắm ý!

Back
Bên trên