Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ôi fan giuột thích cái trữ cý của ông Chùm ;)) Chông nó thực xự gây súc động vì xự tinh tế ẩn trứa bên chong ;))
Thân ái trào ông Chùm, mong ông không hung hãn dư là các em 9x (cák pé thik póc tem...;;)) :D

Huhu tớ sợ quá các bạn ạ :( 1 tiếng nữa tớ có cái Jazz test mà tớ thì chỉ có thể nhận ra các bản nhạc nếu nghe từ đâu thôi, nếu cho tớ nghe đoạn giữa thì tớ chịu k thể biết đấy là bài gì :(( còn hnay tớ phải ở nhà 1 mình :(( 1 cái nhà đáng nhẽ 4 ng ở thì bây giờ còn mỗi mình tớ thôi :(( mọi người đi chơi hết rồi huhuh mỗi mình k đc đi chơi vì ngày nào cũng phải đi học :(( k thì đã lên đường Chicago tiến rồi :(( oa oa oa

Còn bố thì ra đường đi chơi (làm?) với Bảo Thư và Zz và thằng Minh vào một cái giờ vô cùng độc hại trời oi bức khó chịu nhức đầu vừa mưa vừa nắng :-B Cố lên con!!! ;))

hè hè, BT về nhà roài à. Tình hình ra sao roài. Chờ cả hội về nhà roài đi bowling cái nhể :D

Bowling à? :-B Tầm thường thế? B-) mình nghĩ nên xa xỉ hơn tý đi, dạo này đang dư tiền mặt :-B Xin giới thiệu trò chơi ô ăn quan ở cạnh bờ Hồ! :-"

mình nhiệt liệt đồng ý với bạn Vũ =D>, chỗ nào có bóng cây í nhé :">

mấy hôm nay mình xem phim Hàn Quốc đợi ngay về ;)) đi chơi đâu mọi người thông báo nhé:D

Hơ hơ, welcome các bạn, welcome các bạn, mình mừng quá các bạn ơi<:p :X Chào các bạn nhé;) Mình xin lỗi, mấy dạo này mình k update lắm:p:X Hehe, chào các bạn:X

----------

Mình ủng hộ chơi ô ăn quan tại Bờ hồ các bạn ạ:x:D:p

Bao giờ lớp mình mới đi chơi vậy :x đi đâu cũng được miễn là đi với cả lớp :D

Ô ăn quan chơi như thế nào :-/ Mình không biết chơi :-/

Hà Nội nóng quá má ơi :(( :(( :(( Mấy hôm nay ngày nào cũng đánh bóng mặt đường, tối về tắm 1 tiếng vẫn ko thấy sạch, quả là Thủ đô yêu dấu của mình, 2 năm rồi quay lại thấy vẫn nội công thâm hậu như ngày nào :> :x

hehe nghe nói mấy hôm nay ở HN toàn 37, 38 độ thôi thì phải :( sợ thật :(

Chính! đang nóng như thiêu như đốt đây 8-} mình phải bỏ ra 15000 để vào quán có điều hòa ngồi. :-s Mùa đông thì có phải chỉ cần 4000 để đc 1 cốc nâu đá vỉa hè ngồi cả chiều không ôi ôi :<

rất là nóng =(( n chỉ chảy mồ hôi, k chảy mỡ :mad:) nên chả thik b-)

mà bạn Bảo Thư và Ly về nhà thik chứ :x mặc dù nóng n mà vẫn thik, nhờ nhờ ;;)

bao h lớp mình đi chơi đấy ;)) chứ sắp tới là thi cả loạt đấy 8-}

haha bó tay với con Toanh

Chết HN có dịch vụ thuê xe máy không nhỉ mình về đợt này không có xe rồi :(
Thông báo là tớ với Đức sẽ về tới nhà vào lúc 10h sáng ngày 31 tháng 5, kịp đón tết thiếu nhi vào hôm sau nếu như hai thằng không jetlag bét nhè. Mấy ngày sau đó đề nghị phải party nhiệt tình, thằng Đúc nhà dễ dãi chắc host được. Nhà tớ cũng host được. Đóng góp sake nhiệt tình nhé (tớ lo chasers thôi :">)

:)) ối dời Toàn chưa chi đã khuấy động tinh thần dân chúng thế!!! :)) mà 2 đứa về cùng nhau à :D sướng nhể :D yên tâm sẽ kịp đón tết thiếu nhi :D tớ thấy lần nào tớ về ngày đầu tiên hầu như chả ngủ gì cả, nhưng mà từ ngày thứ 2 thì ngủ bét nhè =)) mà nghe các bạn bảo muốn hết jetlag thì cứ đến giờ buồn ngủ phải đi chơi :)) mình áp dụng thử cũng thấy hiệu quả thật :"> từ đó ngày nào cũng 3 4h sáng mới đi ngủ hhehee

có gì đâu, bên này cứ sinh hoạt thật điều độ theo giờ giấc ở nhà là về nhà ngon ngay :D

uh, chúng ta đi chơi vào ngày Tết thiếu nhi đi ;;) cho hồi xuân, với cả có j bạn Ly sẽ bao cả lớp luôn :"> bạn Ly nhá :x

uh, chúng ta đi chơi vào ngày Tết thiếu nhi đi ;;) cho hồi xuân, với cả có j bạn Ly sẽ bao cả lớp luôn :"> bạn Ly nhá :x

Minh đồng ý các cậu j:p Nhưng mình đề xuất thế này các cậu xem có phải không nhá:D Hay là chúng ta để 3/6 đi:
1/ Là sinh nhật của cô Hạnh và thầy Trực (các bạn về thế nào chả muốn đến thăm thầy cô,lại đến đúng sinh nhật,thầy cô chắc mừng lắm:D, đặc biệt cô Hạnh bạn ạ:D)
2/ Là ngày chủ nhật, đi được cả ngày bạn ạ:D

Thế nhé các cậu,
Mình,
HD

Có phải là chủ nhật tuần sau ko nhỉ? Nếu thế thì em okie :x

ấy ơi, hôm đấy tớ fải đi duyệt CT, k đi đc đâu hết :(( từ mùng 3 trở đi là tớ chịu rồi :((

Back
Bên trên