Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ở nhà Đức thì lúc nào cũng được, đêm cũng được, chỉ sợ các bạn ko ở đc đến đêm thôi :D

Cafe cũng đc, nhưng phải rẻ và mát và đẹp và rộng :B Cái này mình không tìm đc vì hầu hết mát thì đắt, đẹp thì mát, rộng thì khó đẹp và mát và cũng chẳng rẻ :(( Bi kịch!

Ở nhà bố thì về nhà tiện, nhưng mà chán! Hay ta tổ chức hẳn một đêm chụp ảnh ngoài đường ý ;;) Địa điểm gợi ý: Cafe Quen hàng Gà, xin người ta cho ở qua đêm chụp ảnh đường phố vào giờ chẳng có cái mẹ j ;))

Ý thằng Toàn là uống rượu :| Ra ngoài đường uống rượu à [-x

Đi chơi thì đương nhiên là phải kiếm chỗ nào trụy lạc vào mà đi chứ :">

Haiza, mình chỉ có một mong muốn tột cùng là cái chân mau khỏi :-< Sau đó thì quán xá, nhậu nhẹt, rượu chè gì với các bạn mình cũng chấp hết :x Đau nhức quá :(( :((

Toàn với ông vừa về ah? :D :x

Các bạn ui, mình mới chuyển được lịch thi, mình đề xuất là 09/06 các bạn thấy sao?:d

mùng 9 đã thi quái đâu, bên ngoại giao 12 hình như bắt đầu thi, 1 buổi chả chết ai!! sau đấy thì ngoại giao tịt đến tầm 24 25 tháng 6 (thi 5 môn liên tiếp), các đồng chí xác định lại thời gian nhé.

Bạn Zz bạn ý bân, các bạn phải thông cảm cho bạn ý chứ;)) Dù j thì bạn ý cũng là một cô gái 8x nhiều bi kịch mà ;))

Thế sao Chủ nhật mùng 19 đẹp ngày vậy mà chẳng đứa chó nào đề cập nhờ? Bạn Zz còn "bận" không nhờ? >:)

ơ, tớ mới fát hiện ra là có cái chỗ để đánh giá topic, và tình hình là topic của lớp mình đang đc 1.83 điểm, thế là thế nào nhểy :-?

Mà sau 1 hồi hoãn hiếc xuống tận nửa sau tháng 6 cơ ah :D

Hừm chắc lớp mình bị mấy đứa lớp khác chơi đểu ý mà ;)) chúng nó thấy lớp mình đông vui nhộn nhịp suốt ngày bàn bạc hội hè thế nên ghen tức hehe :">

H này chắc Toàn với Đức đang trên máy bay về nhà rồi ý nhỉ :D năm ngoái h này mình cũng đang phởn phơ ở nhà rồi :| đến Xmas này có bạn nào về ko??? Hôm qua chat với Diệu nó bảo nó cũng về VN, chỉ tội chưa biết bao giờ thôi :)) điên loạn quá :))

Thôi lão thầy sắp vào rồi :| đi học tiếp vậy :| hnay mang laptop vào lớp surf net cho đỡ chán! Chứ ngày nào cũng 3 tiếng class time với nhạc Jazz thật kinh khủng :-S

Ôi chết với NM mất, 3 tiếng nhạc Da à:)) Để về bạn VŨ thèm con trai bạn ý Baby one more time cho:D Hê hê:D

Tình hình là mình nghĩ là Thứ 6 (08/06) vậy, chứ đề lâu quá, chúng ta mất mất cái thú gặp nhau, nhể;)) 11/06 mình bắt đầu thi các bạn ạ:| Khổ ghê gớm:D Mà ngày này có bạn nào phải đi học k nhể;)):D Mình nghĩ các thầy cô mình đến cũng đều ở nhà hết, nên k lo lắng j:) Mình định là đi từ chiều thứ 6, đến tối về, các bạn thấy sao? Đi ngày này mình về muộn còn được bạn ạ:p

Còn bạn Diệu thì 05/06 về các bạn ạ.

Nếu các bạn duyệt lịch này thì mình sẽ confirm sớm bạn nhé;)

Tớ, chào mừng các bạn về VN>:D<
HD

Thế là thứ 6 tuần sau có phải ko? Okie, em đi được ^^ Toàn với ông bao h về báo ngay cho mấy đứa còn lại nhá, ah, fone cháu/tớ/em: 097 3634 403.

Oái :O Diệu 5/6 đã về đến VN rồi á??? thế mà hôm qua nó dám kêu với mình là sẽ về, chỉ tội chưa biết bao giờ :)) Trời ơi :(( tình hình là năm nay có mỗi mình mình ở lại hay sao ý nhỉ :((

BT sao roi?Chan do nhieu roi chu? To cung vua bi nga~ day, nhg cung con di la liếm dc :)) Đã bảo để tớ dạy cho lành, sao để thầy Minh đẹp trai giỏi Văn dạ dỗ thế :)) hi vọng thầy cũng còn nguyên vẹn chứ ;))

Tóm lại là ngày nào thế? Mà cứ đi đi,con fai đi nhiều chứ fai 1 lần đâu mà cứ suy đi tính lại mãi ;)) ai thi thì bỏ thi đê, tính nhiều làm j :)) mình ghét những sự tính toán :((
Nhậu nhẹt cả ngày nghe hay đấy ;)) chúng ta là những bạn trẻ thành đạt trên 18 tuổi rồi, co khả năng làm và tự chịu trách nhiệm. Đú đi mà!!! đi maaaaaaaaa!!!! Ngại wa :">

Ôi :)) :x Yêu cái bài của mày quá Ng Dương ơi :* >:-D< Nghe nó phải máu lên thế chứ :> Cứ chùng chình (trùng trình?) như mấy post trước chán quá :-< Mau lên chứ, vội vàng lên với chứ :> Mình muốn nhìn mặt các bạn lắm rồi :x Chơi bời đêeeeeeeeeeeeeeeeeeee >:-D<

@ Dương: hic, chân tao có đỡ, giờ đang đóng vảy rồi, ngứa ko chịu được X( Tuần này mày có rảnh ko, qua đón tao đi tập được ko cưng :x

ừ, nếu mà bùng thi thì gọi mình với nhé :)) Mình cũng thích bùng thi ;)) Để xem cảm giác bị thi lại thế nào :))

Hôm rồi Quách Tỉnh bắt mình phải ở từ 9h00 đến 11h00 để ký, không thì thứ hai phải đến ký vào danh sách, nếu không sang năm học lại /:) mình đã định thứ hai đén thì thằng cha đấy kêu là "đến muộn lúc 8h chứ j!". TS, mình chỉ đến từ 7h15. Ghét vãi, thế la fmình không thèm nhìn mặt ông ý thêm 1/2 giây, lướt qua trước mắt ông ý đi luôn. Sang năm mình học lại môn bơi các bạn ạ =))

Hehe đúng đấy :> các bạn phải máu lên chứ!!! Bùng đê!!! việc gì phải tính đi tính lại ;)) còn đàn đúm nhiều :D

BT ơi, BT đang tập đi xe ga à? Ngày trc con Dương cũng kèm cặp tớ vài buổi là tớ đi ngon lành ngay :)) nhờ vả nó cũng được ;)

À nói đến CM với cả Trần Dương :D vừa xem ảnh mới của 2 đứa chúng nó trong album lớp xong :D tình hình mình cũng phải thu xếp 1 chuyến lên NY hè này mới được ;)) reunion với 2 bạn lớp mình luôn :"> :x

Minh điên cứ luyên thuyên, cuối cùng hôm qua có ăn trứng húp dầu ko? :))

BT em yêu, mai vác Wave sang và cho mày ra Vườn Hồng tập nhá ;))sáng à? hay chiều? mà chân mày bây h chắc ma sát quen rồi, có ngã nữa chắc cũng ko sao, tao yên tâm lắm :)) có j text tao 1 cái nhé :x

Ôi cuộc đời...đã đến lúc cần đi chơi thật nhiều hơn nữa :-<

Back
Bên trên